Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കരയിൽ വൈദ്യുതിഭവനിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ പി ഹരികുമാർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

കൊട്ടാരക്കരയിൽ വൈദ്യുതിഭവനിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ പി ഹരികുമാർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

കൊട്ടാരക്കരയിൽ വൈദ്യുതിഭവനിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ പി ഹരികുമാർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.
January 25
22:45 2023

കൊട്ടാരക്കര : കേരള ഇലക്ട്രിസിറ്റി എംപ്ലോയീസ് കോൺഫെഡറേഷൻ( ഐ എൻ ടി യു സി)യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കരയിൽ വൈദ്യുതിഭവനിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ ഡിസിസി ജനറൽ സെക്രട്ടറി പി ഹരികുമാർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സ്റ്റേറ്റ് ഇലക്ട്രിസിറ്റി ബോർഡ് ഇഞ്ചിഞ്ചായി സ്വകാര്യമേഖലയിലേക്ക് വിൽക്കാൻ നടപടി തുടങ്ങിയതായി ഡിസിസി ജനറൽ സെക്രട്ടറി പി ഹരികുമാർ ആരോപിച്ചു സ്മാർട്ട് മീറ്റർ കരാറിൽ നിന്നും സർക്കാർ പിൻവാങ്ങണമെന്നും. കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെ സ്വകാര്യവൽക്കരണത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന നടപടിയാണ് പിണറായി സർക്കാരിന്റെതും. 8175 കോടി രൂപയാണ് സ്മാർട്ട് മീറ്ററിന് കണക്കാക്കുന്ന ചെലവ്. സ്മാർട്ട് മീറ്റർ ഒന്നിന് 8000 രൂപയോളം ചിലവ് വരും 200 രൂപ വീതം മാസം ഒരു ഉപഭോക്താവിന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും ഈടാക്കുന്ന സംഘടിത കൊള്ളയ്ക്കാണ് സർക്കാർ ശ്രമിക്കുന്നത്. സ്മാർട്ട് മീറ്റർ പ്രീപെയ്ഡ് സംവിധാനം നിലവിൽ വന്നാൽ 5000 പേർക്ക് തൊഴിൽ നഷ്ടപ്പെടും. സർക്കാർ പ്രോജക്ട് മാനേജ്മെന്റ് ഏജൻസിയെ ക്ഷണിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പരസ്യം സർക്കാർ വെബ്സൈറ്റുകളിൽ വന്നു തുടങ്ങി. കെഎസ്ഇബി ഭൂമി ടൂറിസത്തിന് എന്ന പേരിൽ മൂന്നാറിലും മറ്റും ഏക്കർ കണക്കിന് ഭൂമി സഹകരണ സംഘത്തിന് പാട്ടത്തിന് കൊടുത്തത് വിവാദമായതാണ് എന്നിട്ടാണ് ഇപ്പോൾ സ്മാർട്ട് മീറ്റർ കരാറുമായുള്ള തീരുമാനം. കെഎസ്ഇബി യെ റാഞ്ചാൻ അദാനി ഗ്രൂപ്പ് വലവിരിച്ച് നോക്കിയിരിക്കുകയാണെന്നും അദ്ദേഹം കുറ്റപ്പെടുത്തി. അദാനി ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഗ്രീൻ പവേഴ്സ് മായി കെഎസ്ഇബിക്ക് പല കരാറുകളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം ആരോപിച്ചു. കേരള ഇലക്ട്രിസിറ്റി എംപ്ലോയീസ് കോൺഫെഡറേഷൻ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി ദേവരാജൻ മേലേതിൽ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. സംസ്ഥാന ട്രഷറർ നസീർ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. യേശുദാസ്, ബിനു, ബിന്ദു തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment