Asian Metro News

അതിജീവന പോരാട്ടത്തിൽ കർഷകരുടേത് ഉജ്ജ്വല വിജയം: കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ

 Breaking News
  • എല്ലാ അങ്കണവാടികളിലും കുമാരി ക്ലബ്ബുകൾ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പിലെ എല്ലാ ഫയലുകളും മാർച്ച് എട്ടിനുള്ളിൽ തീർപ്പാക്കുകയോ നടപടി സ്വീകരിച്ചുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയോ ചെയ്യണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. വനിതാശിശു വികസന വകുപ്പും അതിന് കീഴിൽ വരുന്ന അനുബന്ധ സ്ഥാപനങ്ങളും പ്രധാനമായും നിർവഹിക്കുന്ന ജോലിയും...
  • ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്ത സാധ്യത ഒഴിവാക്കാൻ മാർഗനിർദേശം സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്തം ഒഴിവാക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തമുണ്ടായാൽ പ്രധാനപ്പെട്ട രേഖകൾ നഷ്ടമാകാതിരിക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തം പെട്ടെന്ന് അറിയികുന്നതിനും പാലിക്കേണ്ട മാർനിർദേശങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച് ആഭ്യന്തര വകുപ്പ് ഉത്തരവു പുറപ്പെടുവിച്ചു. കെട്ടിടത്തിലെ വെന്റിലേഷൻ സംവിധാനങ്ങൾ പൂർണ്ണമായോ ഭാഗികമായോ അടയ്ക്കരുത്. മതിയായ വെന്റിലേഷൻ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും ഉറപ്പുവരുത്തണം....
  • കാൻസർ രോഗികൾക്ക് തൊട്ടടുത്ത് വിദഗ്ധ ചികിത്സ രോഗപ്രതിരോധ ശേഷി കുറഞ്ഞ കാൻസർ രോഗികൾ കോവിഡ് കാലത്ത് ചികിത്സയ്ക്ക് വളരെ ദൂരം യാത്ര ചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ വീടിനടുത്ത്  വിദഗ്ധ ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കിയതായി ആരോഗ്യ  മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ആവിഷ്‌കരിച്ച ജില്ലാ കാൻസർ കെയർ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി...
  • വീടുകളിൽ മരുന്നെത്തിക്കാൻ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ പ്രത്യേക പദ്ധതി കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളുള്ള മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്കും ബിപിഎൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട ജനവിഭാഗങ്ങൾക്കും അനുബന്ധ രോഗങ്ങളുള്ളവർക്കും വീടുകളിൽ സൗജന്യമായി മരുന്നുകൾ എത്തിച്ചു നൽകുന്നതിനായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് പദ്ധതിയാവിഷ്‌ക്കരിച്ച് നടപ്പിലാക്കി വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ജീവിതശൈലി...
  • ഒറ്റയ്ക്കല്ല ഒപ്പമുണ്ട്: സൈക്കോ സോഷ്യൽ സപ്പോർട്ട് ടീമിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തി സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് അതിതീവ്ര വ്യാപനം ഉണ്ടായ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സോഷ്യൽ സൈക്കോ സപ്പോർട്ട് ശക്തിപ്പെടുത്തിയതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഇതിനായി സംസ്ഥാനത്ത് എല്ലാ ജില്ലകളിലുമായി മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ കീഴിൽ 957 മാനസികാരോഗ്യ പ്രവർത്തകരെയാണ്...

അതിജീവന പോരാട്ടത്തിൽ കർഷകരുടേത് ഉജ്ജ്വല വിജയം: കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ

അതിജീവന പോരാട്ടത്തിൽ കർഷകരുടേത് ഉജ്ജ്വല വിജയം: കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ
December 04
08:53 2021

കൊട്ടാരക്കര: ഇന്ത്യയിൽ കർഷകർ നടത്തിയ അതിജീവന പോരാട്ടത്തിൽ ഭരണകൂടത്തിന് മുട്ടുമടക്കേണ്ടി വന്നത് സമര ചരിത്രത്തിലെ ജ്വലിക്കുന്ന ഏടായിരിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ. രാജ്യത്തെ കർഷകർ നടത്തിയ ഐതിഹാസിക സമര വിജയം ഫാസിസ്റ്റ് ഭരണകൂടത്തിൻ്റെ തകർച്ചയുടെ തുടക്കമാണെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.സി പി എം കൊട്ടാരക്കര ഏരിയാ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മന്ത്രി.
        ഇന്ത്യയുടെ പൈതൃകമായ പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങളും സ്വാതന്ത്ര്യലബ്ധിക്കു ശേഷം വിജയം കൈവരിച്ച സ്ഥാപനങ്ങളും കോർപ്പറേറ്റുകൾക്ക് തീറെഴുതിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. മതവും ജാതിയും പറഞ്ഞ് ജനങ്ങളെ ഭിന്നിപ്പിക്കുകയാണ് കേന്ദ്ര ഭരണകൂടം. ഇതിനെതിരായുള്ള ജാഗ്രത അനിവാര്യമാണ്.ജനങ്ങൾ പ്രതീക്ഷയും പ്രത്യാശയും അർപ്പിക്കുന്ന കേരള മോഡൽ സങ്കുചിത താൽപര്യത്തോടെ തകർക്കാനുള്ള ഗൂഢശ്രമത്തെ ചെറുത്തു തോൽപിക്കാൻ തയ്യാറാകണമെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.
         ഉദ്ഘാടന സമ്മേളനത്തിൽ സി പി എം നേതാക്കളായ സൂസൻ കോടി, കെ.രാജഗോപാൽ, എസ്.സുദേവൻ, പി.എ.എബ്രഹാം, ജോർജ് മാത്യു, പി.കെ.ജോൺസൺ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു. സമ്മേളനം ഇന്ന് സമാപിക്കും

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment