Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കരയില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിക്ക് നേരെയുള്ള സി.പി.എം സൈബര്‍ഗുണ്ടകളുടെ ആക്രമണത്തിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ്

 Breaking News
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...
  • ഡോ.പുനലൂർ സോമരാജന് കരുതൽ ധർമ്മ അവാർഡ് കൊല്ലം : കരുതൽ ന്യൂസ്‌, കരുതൽ വിഷൻ, കരുതൽ റേഡിയോ എന്നിവ ഇന്ത്യൻ റെഡ്ക്രോസ്സ് സൊസൈറ്റി, വി കെയർ പാലിയേറ്റീവ് & ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റ് എന്നീ സംഘടനകളുമായി ചേർന്ന് നടത്തിയ കരുണയുടെ കരുതൽ പരിപാടിയിൽ പത്തനാപുരം ഗാന്ധിഭവൻ മാനേജിങ് ട്രസ്‌റ്റിയും, ഓർഫനേജ്...

കൊട്ടാരക്കരയില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിക്ക് നേരെയുള്ള സി.പി.എം സൈബര്‍ഗുണ്ടകളുടെ ആക്രമണത്തിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ്

കൊട്ടാരക്കരയില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിക്ക് നേരെയുള്ള സി.പി.എം സൈബര്‍ഗുണ്ടകളുടെ ആക്രമണത്തിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ്
March 22
12:03 2021

കൊട്ടാരക്കരയിലെ യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയും വനിതയുമായ ആര്.രശ്മിക്ക് നേരെ സി.പി.എം സൈബര്‍ഗുണ്ടകള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയകളിലൂടെ സൈബര്‍ ആക്രമണത്തിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ് സ്റ്റേറ്റ് ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷണര്‍ക്കും ജില്ലാ റൂറല്‍ പോലീസ് മേധാവിക്കും പരാതി നല്‍കി. വനിതയെന്ന പരിഗണനപോലുമില്ലാതെ യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയെ അശ്ലീല പദങ്ങളുപയോഗിച്ച് അപമാനിക്കുകയും സ്ത്രീത്വത്തെ അപമാനിക്കുകയും ചെയ്ത ഇടതുമുന്നണിയുടെ വിലകുറഞ്ഞ സംസ്ക്കാരത്തിനെതിരെ സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ തന്നെ പ്രതിഷേധം ശക്തമാവുകയാണ്. സോഷ്യല്‍ മീഡിയായിലെ പരാമര്‍ശങ്ങളുടെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സഹിതമാണ് പരാതി നല്‍കിയിട്ടുള്ളത്. വനിതകള്‍ക്ക് നേരെയുള്ള കടന്നാക്രമണത്തിനെതിരെ ശക്തമായ നടപടി വേണമെന്നാണ് പൊതുവായ ജനങ്ങളുടെ വികാരം.

സ്ത്രീയുടെ ഭരണഘടനാപരമായ അവകാശങ്ങളെപ്പോലും വെല്ലുവിളിച്ച് സ്ത്രീശരീരത്തെ മോശമായും ലൈംഗികച്ചുവയോടെയുമുള്ള പദങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് അപമാനിക്കാനും സ്ത്രീത്വത്തെ അപമാനിക്കുകയും ചെയ്ത    സി.പി.എം സൈബര്‍ ഗുണ്ടകള്‍ക്കെതിരെ ശക്തമായ നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് യു.ഡി.എഫ് ചെയര്‍മാന്‍ ബേബി പടിഞ്ഞാറ്റിന്‍കര       ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷണര്‍ക്കും റൂറല്‍ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിക്കും പരാതി നല്‍കിയതായും അറിയിച്ചു. 

ബേബി പടിഞ്ഞാറ്റിന്‍കര

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment