Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മൈലം,കുളക്കട പഞ്ചായത്തുകൾ സന്ദർശിച്ചു

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

കൊട്ടാരക്കര യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മൈലം,കുളക്കട പഞ്ചായത്തുകൾ സന്ദർശിച്ചു

കൊട്ടാരക്കര യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മൈലം,കുളക്കട  പഞ്ചായത്തുകൾ സന്ദർശിച്ചു
March 22
12:00 2021

ഇന്ന് രാവിലെ 8 മണിമുതൽ മൈലം,കുളക്കട ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ സ്വീകരണം മൈലം ജംഗ്ഷനിൽ നിന്നും ആരംഭിച്ചു. ക്യാഷു ഫാക്ടറികൾ, വിവിധപ്രദേശങ്ങൾ ,വ്യാപാരസ്ഥാപനങ്ങൾ,തൊഴിലുറപ്പ്തൊഴിലാളികളോടും സ്ഥാനാര്ത്ഥി വോട്ട് അഭ്യര്ത്ഥിറച്ചു.കോട്ടത്തലവഴി കുളക്കട ഗ്രാമപഞ്ചായത്തി ലെ വിവിധപ്രദേശങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു. കരിമ്പിൻ കുഴിയിൽ സമാപിച്ചു. നൂറുകണക്കിന് പ്രവര്ത്തോകരുടെ അകമ്പടിയോടെയുള്ള സ്ഥാനാ ര്ത്ഥി യുടെ വോട്ട് അഭ്യര്ത്ഥ്ന വലിയ ആവേശമാണ് പ്രവര്ത്ത്കരിൽ ഉണ്ടാക്കിയത്.
സ്ഥാനാർഥിയോടൊപ്പംനരേന്ദ്ര നാഥ്,റോയി മലയിലഴികം,താമരക്കുടി പ്രദീപ്, ശ്യാം,അഡ്വ.പ്രവീൺ ,ഇഞ്ചക്കാട് നന്ദകുമാർ സദാശിവൻ പിള്ള, മൈലം റെജി,അന്തമൺ ജോയി,മുട്ടമ്പലം രഘു,കലയപുരം ശിവൻ പിള്ള, ജോൺസൺ ഡാനിയേൽ എന്നിവർ ഒപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു.
ഉച്ചയ്ക്ക്ശേഷം കെ.എസ്.യു യൂത്ത് കോൺഗ്രസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബൈക്കുകളുടെ അകമ്പടിയോട് സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ റോഡ് ഷോ മണ്ഡലത്തിൽ നടക്കുന്നതാണ്.
ഇന്നലെ നടന്ന മൈലം മണ്ഡലത്തിലെ കൺവെൻഷൻ ശ്രീ.കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പിയും വെളിയം മണ്ഡലത്തിലെ കൺവെ ൻഷൻ കേരളാ കോൺഗ്രസ് കൊല്ലം ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ. അറക്കൽ ബാലകൃഷ്ണനും ഉദ്ഘാടനം ചെയ്‌തു .
നാളെ(23-03-2021) കൊട്ടാരക്കര മുനിസിപ്പാലിറ്റിയും ഉമ്മന്നൂർ പഞ്ചായത്തിലെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിൽ സ്ഥാനാർഥി പര്യടനം നടത്തും.
എഴുകോൺ മണ്ഡല കൺവെൻഷൻ നാളെ കെ.പി.സി.സി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എഴുകോൺ നാരായണൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.

ബേബി പടിഞ്ഞാറ്റിൻകര

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment