Asian Metro News

വാടനാംകുറിശ്ശി ഹയർ സെക്കന്ററി സ്‌കൂളിൽ ബാസ്‌കറ്റ് ബോൾ കോർട്ട് നിർമാണം പൂർത്തിയായി

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

വാടനാംകുറിശ്ശി ഹയർ സെക്കന്ററി സ്‌കൂളിൽ ബാസ്‌കറ്റ് ബോൾ കോർട്ട് നിർമാണം പൂർത്തിയായി

വാടനാംകുറിശ്ശി ഹയർ സെക്കന്ററി സ്‌കൂളിൽ ബാസ്‌കറ്റ് ബോൾ കോർട്ട് നിർമാണം പൂർത്തിയായി
January 30
10:48 2021

പാലക്കാട് : ഓങ്ങല്ലൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ വാടാനാംകുറുശ്ശി ഗവ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററി സ്കൂളില്‍ മഹാത്മാ ഗാന്ധി ദേശീയ ഗ്രാമീണ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി നിർമ്മിച്ച ബാസ്ക്കറ്റ് ബോൾ കോർട്ട് മുഹമ്മദ് മുഹ്സിന്‍ എം എൽ എ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു നിർവ്വഹിച്ചു.


ഓങ്ങലൂർ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് രതി ഗോപാലകൃഷ്ണൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.

രണ്ട് ഘട്ടങ്ങളിലായി 9 ലക്ഷം രൂപ ചെലവഴിച്ചു പൂര്‍ണ്ണമായും തൊഴിലുറപ്പു പദ്ധതി ഫണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് കളിസ്ഥലം നിര്‍മ്മിച്ച സംസഥാനത്തെ ആദ്യത്തെ പഞ്ചായത്ത് കൂടിയാണ് ഓങ്ങല്ലൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്. 30 മീറ്റർ നീളവും 17 മീറ്റർ വീതിയുമുള്ള കോർട്ട് NBA സ്പെസിഫിക്കേഷൻ പാലിച്ചുള്ളതാണ്. വിദഗ്ദ തൊഴിലാളികള്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 20 തൊഴിലാളികളാണ് പ്രവൃത്തിയില്‍ പങ്കാളികളായിട്ടുള്ളത്.

2018-19 ൽ ഒന്നാം ഘട്ടത്തിൽ കോർട്ടിന്റെ നിർമാണവും 2020-21 ൽ പോസ്റ്റ്‌, പെയിന്റിംഗ്, മാർക്കിങ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള അനുബന്ധ പ്രവർത്തികളുമാണ് പൂർത്തീകരിച്ചത്.


ബ്ലോക്ക്‌ മെമ്പർ വി.സൈതാലി, സ്റ്റാൻഡിങ് സമിതി ചെയർപേഴ്സൺമാരാ യ പ്രിയ, ജലജ ശശികുമാർ, പുഷ്പലത, ജോയിന്റ് ബിഡിഒ അനീഷ്, പഞ്ചായത്ത്‌ സെക്രട്ടറി രശ്മി, ഹെഡ് മിസ്ട്രെസ് ലത, പഞ്ചായത്ത്‌ അസിസ്റ്റന്റ് എഞ്ചിനീയർ അംബിക, അസിസ്റ്റന്റ് സെക്രട്ടറി സുഭാഷ്, ബ്ലോക്ക്‌ ആക്രെഡിറ്റഡ് എഞ്ചിനീയർ ഫുഹാദ്, പഞ്ചായത്ത്‌ ആക്രഡിറ്റഡ് എഞ്ചിനീയർ സുനില, എന്നിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment