Asian Metro News

ട്രാക്കിന്റെ ദുരന്തനിവാരണ പരിശീലനം കൊല്ലം താലൂക്കിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കും

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

ട്രാക്കിന്റെ ദുരന്തനിവാരണ പരിശീലനം കൊല്ലം താലൂക്കിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കും

ട്രാക്കിന്റെ ദുരന്തനിവാരണ പരിശീലനം കൊല്ലം താലൂക്കിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കും
January 14
09:29 2021

കൊല്ലം : കൊല്ലം താലൂക്കിലെ ട്രാക്ക് ദുരന്തനിവാരണ സേനയുടെയും വോളന്റിഴ്സിന്റെയും പരിശീലനം പതിനേഴാം തീയതി ഞായറാഴ്ച ഉച്ചക്ക് രണ്ട് മണിക്ക് കൊച്ചുപിലാമൂട് റെഡ്ക്രോസ്സ് ഹാളിൽ നടക്കും.ട്രാക്ക് വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ ഹോളിക്രോസ് ഹോസ്പിറ്റൽ എമർജൻസി വിഭാഗം മേധാവി ഡോ. ആതുരദാസ്, എം വി ഐ ശരത്ചന്ദ്രൻ, നഴ്സ് മുകേഷ് എന്നിവർ പരിശീലനത്തിന് നേതൃത്വം നൽകും.

എൻഫോഴ്‌സ്മെന്റ് ആർ ടി ഒ മഹേഷ്‌ ഡിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഏഴു മേഖലകളിലായി നടക്കുന്ന ദുരന്തസേന രൂപീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ടാണ് ഞായറാഴ്ച കൊല്ലം മേഖലയുടെ പരിശീലനം നടക്കുന്നത്. മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ ബിനു ജോർജ്ജിനാണ് കൊല്ലം മേഖലയിലെ ദുരന്ത നിവാരണ സേനയുടെയും വോളന്റിയെഴ്സിന്റെയും ചുമതല. പതിനെട്ടു വയസിനു മുകളിലുള്ളവർക്ക് പങ്കെടുക്കാം. പ്രവേശനം സൗജന്യമാണ്. രണ്ട് പാസ്പോർട്ട് സൈസ് ഫോട്ടോയും ലൈസൻസിന്റെയോ തിരിച്ചറിയൽ കാർഡിന്റെയോ കോപ്പിയും കൊണ്ട് വരണം.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ബന്ധപ്പെടുക :9447430983 (ട്രാക്ക് പ്രസിഡന്റ്‌ സത്യൻ പി എ) 9387676757 (സെക്രട്ടറി ജോർജ് എഫ് സേവ്യർ വലിയവീട്)

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment