Asian Metro News

ട്രാക്കിന്റെ ദുരന്തനിവാരണ പരിശീലനം കൊല്ലം താലൂക്കിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കും

 Breaking News
  • എം സി റോഡിൽ ജീപ്പ് നിയന്ത്രണം വിട്ട് മറിഞ്ഞ് പെൺകുട്ടി മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : എം സി റോഡിൽ ജീപ്പ് നിയന്ത്രണം വിട്ട് മറിഞ്ഞ് പെൺകുട്ടി മരിച്ചു. ഇടുക്കി ഉപ്പുതറ ഏലപ്പാറ എസ്റ്റേറ്റിൽ ശെൽവകുമാറിൻ്റെ മകൾ നിവേദ (11 ) ആണ് മരിച്ചത്. വ്യാഴം രാത്രി 11 ന് വാളകം പനവേലി കൈപ്പള്ളി ജംഗ്ഷനിലായിരുന്നു...
  • സംസ്ഥാന ജൈവ വൈവിധ്യ സംരക്ഷണ പുരസ്കാരം; രമേഷ് ഹരിത വ്യക്തി,തൃശൂർ വിമല ജൈവ വൈവിധ്യ കോളജ് 2021-22ലെ സംസ്ഥാന ജൈവവൈവിധ്യ സംരക്ഷണ പുരസ്കാരം കേരള സംസ്ഥാന ജൈവവൈവിധ്യ ബോർഡ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലായി 11 അവാർഡുകളാണ് നൽകുന്നത്. ഇതിൽ ആറ് അവാർഡുകൾ വ്യക്തിഗത പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കും, അഞ്ചെണ്ണം സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും ഉള്ളതാണ്. ഫെബ്രുവരി 19, 20 തീയതികളിൽ കോഴിക്കോട്, ഗവ. ആർട്സ്...
  • കേരളത്തെ സുരക്ഷിത ഭക്ഷണ ഇടമാക്കാൻ എല്ലാവരും സഹകരിക്കണം: മന്ത്രി കേരളത്തെ സുരക്ഷിത ഭക്ഷണ ഇടമാക്കാൻ എല്ലാവരും സഹകരിക്കണമെന്ന് ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. മറ്റ് വകുപ്പുകളോടൊപ്പം ഭക്ഷണം പാകം ചെയ്യുന്നതും വിതരണം ചെയ്യുന്നതും വിൽപന നടത്തുന്നതുമായ ഹോട്ടലുകൾ, റെസ്റ്റോറന്റുകൾ തുടങ്ങി എല്ലാ സ്ഥാപനങ്ങളുടേയും സഹകരണം ആവശ്യമാണ്. സേഫ് ഫുഡ് ഡെസ്റ്റിനേഷൻ എന്ന...
  • ലോട്ടറി ജേതാക്കളുടെ എണ്ണം കൂട്ടുന്നത് പരിഗണിക്കുമെന്ന് ധനമന്ത്രി സംസ്ഥാന ഭാഗ്യക്കുറി നറുക്കെടുപ്പ് വിജയികളുടെ എണ്ണം കൂട്ടണമെന്ന ആവശ്യം സർക്കാർ പരിഗണിക്കുമെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ ബാലഗോപാൽ. സമ്മാനത്തുക വീതിച്ച് കൂടുതൽ ജേതാക്കളെ സൃഷ്ടിക്കുന്ന രീതിയിലേക്ക് പരിഷ്‌കരിക്കണം എന്നാണ് ലോട്ടറി ഏജന്റുമാർ ഉൾപ്പെടെ ആവശ്യപ്പെടുന്നത്. ഇക്കാര്യം പരിശോധിക്കും. കേരള സംസ്ഥാന ഭാഗ്യക്കുറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ്...
  • ഡിസൈൻ പോളിസി കേരളത്തിന്റെ മുഖഛായ മാറ്റും: മന്ത്രി പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ് നിർമാണ പ്രവൃത്തികൾക്കും രൂപകൽപ്പനകൾക്കും പുതിയ മുഖഛായ നൽകുന്നതിന് കേരളം തയാറാക്കുന്ന ഡിസൈൻ പോളിസി സംസ്ഥാനത്തിന്റെ മുഖഛായ മാറ്റുമെന്നു പൊതുമരാമത്ത് – ടൂറിസം വകുപ്പ് മന്ത്രി പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ്. ഡിസൈൻ പോളിസിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തിരുവനന്തപുരത്ത് വിദഗ്ധരെ ഉൾപ്പെടുത്തി നടക്കുന്ന ശിൽപ്പശാലയുടെ സമാപന...

ട്രാക്കിന്റെ ദുരന്തനിവാരണ പരിശീലനം കൊല്ലം താലൂക്കിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കും

ട്രാക്കിന്റെ ദുരന്തനിവാരണ പരിശീലനം കൊല്ലം താലൂക്കിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കും
January 14
09:29 2021

കൊല്ലം : കൊല്ലം താലൂക്കിലെ ട്രാക്ക് ദുരന്തനിവാരണ സേനയുടെയും വോളന്റിഴ്സിന്റെയും പരിശീലനം പതിനേഴാം തീയതി ഞായറാഴ്ച ഉച്ചക്ക് രണ്ട് മണിക്ക് കൊച്ചുപിലാമൂട് റെഡ്ക്രോസ്സ് ഹാളിൽ നടക്കും.ട്രാക്ക് വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ ഹോളിക്രോസ് ഹോസ്പിറ്റൽ എമർജൻസി വിഭാഗം മേധാവി ഡോ. ആതുരദാസ്, എം വി ഐ ശരത്ചന്ദ്രൻ, നഴ്സ് മുകേഷ് എന്നിവർ പരിശീലനത്തിന് നേതൃത്വം നൽകും.

എൻഫോഴ്‌സ്മെന്റ് ആർ ടി ഒ മഹേഷ്‌ ഡിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഏഴു മേഖലകളിലായി നടക്കുന്ന ദുരന്തസേന രൂപീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ടാണ് ഞായറാഴ്ച കൊല്ലം മേഖലയുടെ പരിശീലനം നടക്കുന്നത്. മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ ബിനു ജോർജ്ജിനാണ് കൊല്ലം മേഖലയിലെ ദുരന്ത നിവാരണ സേനയുടെയും വോളന്റിയെഴ്സിന്റെയും ചുമതല. പതിനെട്ടു വയസിനു മുകളിലുള്ളവർക്ക് പങ്കെടുക്കാം. പ്രവേശനം സൗജന്യമാണ്. രണ്ട് പാസ്പോർട്ട് സൈസ് ഫോട്ടോയും ലൈസൻസിന്റെയോ തിരിച്ചറിയൽ കാർഡിന്റെയോ കോപ്പിയും കൊണ്ട് വരണം.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ബന്ധപ്പെടുക :9447430983 (ട്രാക്ക് പ്രസിഡന്റ്‌ സത്യൻ പി എ) 9387676757 (സെക്രട്ടറി ജോർജ് എഫ് സേവ്യർ വലിയവീട്)

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment