Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര മേഖലയിൽ ട്രാക്ക് ദുരന്തനിവാരണ സേന രൂപീകരിച്ചു

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കര ശ്രീധരൻ നായരുടെ ഭാര്യ വിജയലക്ഷ്മി അമ്മ അന്തരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ശ്രീധരൻ നായരുടെ ഭാര്യ വിജയലക്ഷ്മി അമ്മ (93) അന്തരിച്ചു. പ്രശസ്ത സിനിമാ താരങ്ങളായ സായികുമാർ , ശോഭ മോഹൻ എന്നിവർ മക്കളും, വിനു മോഹൻ ചെറുമകനുമാണ്...
  • പനവേലിയിൽ വാഹനാപകടം : ബൈക്ക് യാത്രികൻ മരണപ്പെട്ടു കൊട്ടാരക്കര : പനവേലിയിൽ കാറും ബൈക്കും കൂട്ടി ഇടിച്ചു ബൈക്ക് യാത്രികൻ മരിച്ചു. കുളക്കട കിഴക്ക് ചരുവിളയിൽ (ചെമ്പോലിൽ) ലിബിൻ തോമസ് (28) ആണ് മരിച്ചത്. തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് പോവുകയായിരുന്ന ബൈക്കും കൊട്ടാരക്കരയ്ക്ക് വന്ന കാറും കൂട്ടി ഇടിക്കുകയായിരുന്നു. ഗുരുതരമായി പരിക്കുപറ്റിയ ലിബിനെ...
  • വാഹന മോഷണം: പ്രതികൾ പിടിയിൽ എഴുകോൺ : തമിഴ്നാട് ചെന്നൈ സരാജപുരം സ്വദേശിയായ നവീൻരാജിന്റെ മുന്നേ മുക്കാൽ ലക്ഷം രൂപ വില വരുന്ന ഹമഹ ബൈക്ക് മോഷണം ചെയ്തെടുത്ത കേസിലെ പ്രതികളെ എഴുകോൺ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. എഴുകോൺ പോലീസിന്റെ വാഹന പരിശോധനക്കിടയിൽ സംശയം തോന്നി പിടികൂടി...
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....

കൊട്ടാരക്കര മേഖലയിൽ ട്രാക്ക് ദുരന്തനിവാരണ സേന രൂപീകരിച്ചു

കൊട്ടാരക്കര മേഖലയിൽ ട്രാക്ക് ദുരന്തനിവാരണ സേന രൂപീകരിച്ചു
January 14
09:23 2021

കൊല്ലം : കൊല്ലം, കരുനാഗപ്പള്ളി, കൊട്ടാരക്കര, ചടയമംഗലം, പത്തനാപുരം, പുനലൂർ, കുന്നത്തൂർ മേഖലകളിൽ എൻഫോഴ്‌സ്മെന്റ് ആർ ടി ഒ ഡി. മഹേഷിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ട്രാക്ക് ഡിസാസ്റ്റർ മാനേജ്മെന്റ് ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ്, വോളന്റിയേഴ്‌സ് ടീം എന്നിവ രൂപീകരിക്കുന്ന പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി കൊട്ടാരക്കര മേഖലയിലെ രൂപീകരണം നടന്നു. മുപ്പതുപേരടങ്ങുന്ന രണ്ട് പ്ലാറ്റൂണുകളുടെ പരിശീലനമാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊട്ടാരക്കര നാഥൻസ് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ സംഘടിപ്പിച്ചത്. വരുന്ന മാസങ്ങളിൽ ഇവർക്കായി വ്യത്യസ്തങ്ങളായ പരിശീലനങ്ങൾ നൽകി ഏതു ദുരന്തങ്ങളെയും നേരിടാൻ പര്യാപ്തരാക്കും.

പരിശീലനങ്ങളുടെ ഉദ്ഘാടനം റിട്ടയേർഡ് ആർ. ടി. ഒ. യും ട്രാക്ക് ചീഫ് അഡ്വൈസറുമായ ആർ. തുളസിധരൻപിള്ള നിർവ്വഹിച്ചു.പരിശീലനം സിദ്ധിച്ച വോളന്റിയേഴ്‌സ് സമൂഹത്തിന് മുതൽക്കൂട്ടാണെന്നുള്ളതിന്റെ തെളിവാണ് ഓഖിയിലും, പ്രളയത്തിലും, കോവിഡിലും ട്രാക്ക് വോളന്റിയേഴ്‌സും ദുരന്ത നിവാരണ സേനയും നടത്തിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ തെളിയിക്കുന്നതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ട്രാക്ക് പ്രസിഡന്റ്‌ റിട്ടയേർഡ് ആർ ടി ഒ സത്യൻ പി എ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ട്രാക്ക് സെക്രട്ടറി ജോർജ് എഫ് സേവ്യർ വലിയവീട്, ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി സാബു ഓലയിൽ, എം വി ഐ സന്തോഷ്‌, ട്രാക്ക് എക്സിക്യൂറ്റീവ് അംഗങ്ങളായ എം വി ഐ ബിനു ജോർജ്, ഷിബു പാപ്പച്ചൻ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. എം വി ഐ സന്തോഷിന് കൊട്ടാരക്കര മേഖലയുടെ കോർഡിനേഷൻ എൻഫോഴ്‌സ്മെന്റ് ആർ ടി ഒ ഡി മഹേഷ്‌ നൽകി.

ട്രാക്ക് വൈസ് പ്രസിഡന്റും ഹോളിക്രോസ്സ് ഹോസ്പിറ്റൽ എമർജൻസി വിഭാഗം മേധാവിയുമായ ഡോ. ആതുരദാസ്, മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ ആർ. ശരത് ചന്ദ്രൻ, ട്രാക്ക് ട്രഷറർ ബിനുമോൻ, നഴ്സ് മുകേഷ് എന്നിവർ പരിശീലനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment