Asian Metro News

മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് മോശമായി പെരുമാറിയ കൊട്ടാരക്കര എസ് ഐ അരുൺ കുമാറിനെതിരെ നടപടി.

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6506, കോഴിക്കോട് 5700, മലപ്പുറം 4405, തിരുവനന്തപുരം 3969, തൃശൂര്‍ 3587, ആലപ്പുഴ 3040, പാലക്കാട് 2950, കോട്ടയം 2865, കൊല്ലം 2513, കണ്ണൂര്‍ 2418, പത്തനംതിട്ട 1341, കാസര്‍ഗോഡ് 1158,...
  • പ്രതീക്ഷയര്‍പ്പിച്ച്‌ ലോകം; പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്‌സിന്‍ 95 ശതമാനം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍ വാഷിംഗ്ടണ്‍: പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ 95 ശതമാനത്തിലധികം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍. ദി ലാന്‍സെറ്റില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പഠനത്തിലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. രോഗലക്ഷണമുള്ളതും ലക്ഷണവുമില്ലാത്ത കോവിഡ് അണുബാധ തടയുന്നതിന് രണ്ട് ഡോസ് ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ എല്ലാ പ്രായക്കാര്‍ക്കും ഫലപ്രദമാണെന്നും പഠനത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു.കോവിഡ് മരണനിരക്ക് ഗണ്യമായി...
  • അഞ്ചു തവണ തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തിയ കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് മന്ത്രി സ്ഥാനം വേണമെന്ന് ഭരണിക്കാവ് ആർ എസ് പി (ലെനിനിസ്റ്റ് )അംഗം കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് അഞ്ചു തവണയായി തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത് അത് പരിഗണിച്ചു ഇടതു ഘടക കക്ഷി അല്ലെങ്കിലും ഇടതു പിന്തുണയോടാണ് കോവൂർ സ്ഥിരമായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത്.. ഈ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചു പാർട്ടി യുടെ...
  • സൗജന്യ ആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്കരണവും നടത്തി . എഴുകോൺ ജനമൈത്രി പോലീസും കരീപ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തും കൊല്ലം ജില്ലാ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ കുഴിമതിക്കാട്ട് മഠത്തിൽ ഭാഗം പയറ്റിശ്ശേരി കോളനി,ഇടയ്ക്കിടം കോളനി എന്നിവിടങ്ങളിൽ സൗജന്യആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്ക്കരണവും നടത്തി . കരീപ്ര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്...
  • കുട്ടികളേ… കരുതല്‍ വേണം; വരുന്നു കൊവിഡിന്റെ മൂന്നാംതരംഗം ലോകം വിറകൊള്ളുന്ന മഹാമാരിക്കാലത്താണല്ലോ. ഒന്നര വര്‍ഷത്തിലേറെയായി നാം മാസ്‌കിട്ടും കൈ കഴുകിയും സാമൂഹിക അകലം പാലിച്ചും കൊവിഡിനെ തുരത്താന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും കൂടുതല്‍ കരുത്തോടെ നമ്മെ ആക്രമിക്കുകയാണ്. ലോകത്തെ പലയിടത്തും കണ്ട കാഴ്ചകള്‍ നമ്മുടെ നാട്ടിലും എത്തിനില്‍ക്കുന്നു. ദയനീയ രംഗങ്ങള്‍ കണ്‍മുന്നിലും ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു....

മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് മോശമായി പെരുമാറിയ കൊട്ടാരക്കര എസ് ഐ അരുൺ കുമാറിനെതിരെ നടപടി.

മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് മോശമായി പെരുമാറിയ കൊട്ടാരക്കര എസ് ഐ അരുൺ കുമാറിനെതിരെ നടപടി.
December 24
15:56 2020

കൊട്ടാരക്കര: വെട്ടിക്കവലയിൽ പ്രാദേശിക മാധ്യമ പ്രവർത്തകന് നേരേ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ആക്രമണം ഉണ്ടായി. മാധ്യമ പ്രവർത്തകനെ മർദിച്ച സംഭവത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ് ക്ലബ്ബിലെ അംഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ ഉള്ളവർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പരാതിയുമായി എത്തിയപ്പോൾ അവരോടു എസ് ഐ അരുൺകുമാർ മോശമായി പെരുമാറുകയും മാധ്യമ പ്രവർത്തകനെ ആക്രമിച്ച വ്യതികൾക്ക് എതിരെ പരാതി സ്വീകരിക്കാനോ കേസ് എടുക്കാനോ തയാറായില്ല. മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് സ്റ്റേഷനിൽ വെച്ച് മോശമായി പെരുമാറുകയും ചെയ്തു. എന്നാൽ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പ്രസ് ക്ലബ്ബിൽ നിന്നും മാധ്യമ പ്രവർത്തകർ എസ് പി ക്ക് നൽകിയ പരാതിയെ തുടർന്ന് എസ് പി നിർദ്ദേശിച്ചതനുസരിച്ചു അവർക്കെതിരെ കേസ് എടുത്തു. മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് മോശമായി പെരുമാറിയ എസ് ഐ അരുൺ കുമാർ, ജി ഡി ചാർജ് ഉള്ള ഓമനകുട്ടൻ പിള്ള , പ്രൊഫെഷണൽ എസ് ഐ പ്രശാന്ത് എന്നിവർക്ക് എതിരെ എസ് പിക്ക് പരാതി നൽകുകയും ആ പരാതി ഡി വൈ എസ് പി അന്വേഷിച്ചു രണ്ടു ദിവാസിത്തിനകം നടപടി ഉണ്ടാകും എന്ന് എസ് പി പറഞ്ഞതനുസരിച്ചു ഇന്ന് എസ് ഐ അരുൺ കുമാറിനെ റൂറൽ എസ് പി ആർ ഇളങ്കോ ക്രമസമാധാന ചുമതലയിൽ നിന്നും മാറ്റി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment