Asian Metro News

വി.മുരളീധരന്റെ ഒമാൻ സന്ദർശനം അവസാനിച്ചു

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

വി.മുരളീധരന്റെ ഒമാൻ സന്ദർശനം അവസാനിച്ചു

വി.മുരളീധരന്റെ ഒമാൻ സന്ദർശനം അവസാനിച്ചു
December 18
06:57 2020

മസ്‌ക്കറ്റ്: കേ​ന്ദ്ര വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ സ​ഹ​മ​ന്ത്രി വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​രന്റെ ഒ​മാ​​ന്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം അ​വ​സാ​നി​ച്ചു. വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ സ​ഹ​മ​ന്ത്രി എ​ന്ന​നി​ല​യി​ല്‍ മു​ര​ളീ​ധ​ര​ന്റെ ആ​ദ്യ ഒ​മാ​ന്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു ഇ​ത്. ബു​ധ​ന്‍, വ്യാ​ഴം ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി വി​വി​ധ മ​ന്ത്രി​മാ​രു​മാ​യും ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ലെ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​മാ​യും മ​ന്ത്രി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി. ഡി​സം​ബ​ര്‍ ര​ണ്ടി​ന്​ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​നി​ല്‍ ന​ട​ന്ന ഇ​ന്ത്യ-​ഒ​മാ​ന്‍ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി​മാ​രു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​െന്‍റ​യും ഒ​ക്​​ടോ​ബ​ര്‍ 19ന്​ ​ന​ട​ന്ന ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ​യും വാ​ണി​ജ്യ മ​ന്ത്രി​മാ​രു​ടെ ജോ​യ​ന്‍​റ്​ ക​മീ​ഷ​ന്‍ യോ​ഗ​ത്തിന്റെ​യും തു​ട​ര്‍​ച്ച​യാ​യി​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം.
ഒ​മാ​ന്‍ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി സ​യ്യി​ദ്​ ബ​ദ​ര്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ്​ ബി​ന്‍ ഹ​മൂ​ദ്​ അ​ല്‍ ബു​സൈ​ദി, തൊ​ഴി​ല്‍ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​മ​ഹ​ദ്​ ബി​ന്‍ സ​ഇൗ​ദ്​ ബ​ഉൗ​വി​ന്‍, വ്യ​വ​സാ​യ, വാ​ണി​ജ്യ നി​ക്ഷേ​പ പ്രോ​ത്സാ​ഹ​ന മ​ന്ത്രി ഖൈ​സ്​ ബി​ന്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ന്‍ മൂ​സ അ​ല്‍ യൂ​സു​ഫ്​ എ​ന്നി​വ​രു​മാ​യി മ​ന്ത്രി മു​ര​ളീ​ധ​ര​ന്‍ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി.

വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച​യി​ല്‍ വ്യ​വ​സാ​യ-​വാ​ണി​ജ്യ, സ​മു​ദ്ര സു​ര​ക്ഷ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും പ​ങ്കാ​ളി​ത്ത​മ​ട​ക്കം വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ള്‍ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്​​തു.

കോ​വി​ഡി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു​ള്ള വെ​ല്ലു​വി​ളി​ക​ള്‍ നേ​രി​ടു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സ​ഹ​ക​ര​ണം ശ​ക്​​തി​പ്പെ​ടു​ത്താ​നു​ള്ള കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളും ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്​​തു. വ്യ​വ​സാ​യ വാ​ണി​ജ്യ മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ ച​ര്‍​ച്ച​യി​ല്‍ ഉ​ഭ​യ​ക​ക്ഷി സാ​മ്ബ​ത്തി​ക പ​ങ്കാ​ളി​ത്തം വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്​​തു.

കോ​വി​ഡ്​ മ​ഹാ​മാ​രി കാ​ല​ത്ത്​ ഒ​മാന്റെ വി​ശ്വ​സ്ഥ​രാ​യ പ​ങ്കാ​ളി​യാ​യി ഇ​ന്ത്യ മാ​റി​യ​താ​യും രാ​ജ്യ​ത്തി​െന്‍റ ആ​ത്​​മ​നി​ര്‍​ഭ​ര്‍ ഭാ​ര​ത്​ അ​ഭി​യാ​ന്‍ പ​ദ്ധ​തി​യി​ല്‍ ഒ​മാ​നെ പ്ര​ധാ​ന പ​ങ്കാ​ളി​യാ​യി​ട്ടാ​ണ്​ കാ​ണു​ന്ന​തെ​ന്നും വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​ര​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

ഒ​മാ​ന്‍ വി​ഷ​ന്‍ 2040ന്റെ ഭാ​ഗ​മാ​യു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി​ക​ളി​ല്‍ സ​ഹ​ക​രി​ക്കാ​നു​ള്ള സ​ന്ന​ദ്ധ​ത​യും മു​ര​ളീ​ധ​ര​ന്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വി​വി​ധ ​വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ള്‍ ലേ​ബ​ര്‍ മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച​യി​ല്‍ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്​​തു. പു​തു​താ​യി നി​ല​വി​ല്‍ വ​ന്ന ഇ​ന്ത്യ-​ഒ​മാ​ന്‍ ഫ്ര​ണ്ട്​​ഷി​പ്​​ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​മാ​യി ന​ട​ത്തി​യ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച​യി​ല്‍ ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ​യും യു​വാ​ക്ക​ള്‍​ക്കി​ട​യി​ല്‍ ബി​സി​ന​സ്, വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ, സാം​സ്​​കാ​രി​ക മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലെ സ​ഹ​ക​ര​ണം വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത​ട​ക്കം കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ അ​വ​ലോ​ക​നം ചെ​യ്​​തു. ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മൂ​ഹ​ത്തി​​ലെ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​മാ​യും മു​ര​ളീ​ധ​ര​ന്‍ കൂ​ടി​യാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment