Asian Metro News

പ്രചരണം പലവഴി..പക്ഷെ ഈ വാർഡ് പിടിക്കണമെങ്കിൽ ഭാഗ്യം കൂടി വേണം

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6506, കോഴിക്കോട് 5700, മലപ്പുറം 4405, തിരുവനന്തപുരം 3969, തൃശൂര്‍ 3587, ആലപ്പുഴ 3040, പാലക്കാട് 2950, കോട്ടയം 2865, കൊല്ലം 2513, കണ്ണൂര്‍ 2418, പത്തനംതിട്ട 1341, കാസര്‍ഗോഡ് 1158,...
  • പ്രതീക്ഷയര്‍പ്പിച്ച്‌ ലോകം; പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്‌സിന്‍ 95 ശതമാനം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍ വാഷിംഗ്ടണ്‍: പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ 95 ശതമാനത്തിലധികം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍. ദി ലാന്‍സെറ്റില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പഠനത്തിലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. രോഗലക്ഷണമുള്ളതും ലക്ഷണവുമില്ലാത്ത കോവിഡ് അണുബാധ തടയുന്നതിന് രണ്ട് ഡോസ് ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ എല്ലാ പ്രായക്കാര്‍ക്കും ഫലപ്രദമാണെന്നും പഠനത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു.കോവിഡ് മരണനിരക്ക് ഗണ്യമായി...
  • അഞ്ചു തവണ തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തിയ കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് മന്ത്രി സ്ഥാനം വേണമെന്ന് ഭരണിക്കാവ് ആർ എസ് പി (ലെനിനിസ്റ്റ് )അംഗം കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് അഞ്ചു തവണയായി തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത് അത് പരിഗണിച്ചു ഇടതു ഘടക കക്ഷി അല്ലെങ്കിലും ഇടതു പിന്തുണയോടാണ് കോവൂർ സ്ഥിരമായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത്.. ഈ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചു പാർട്ടി യുടെ...
  • സൗജന്യ ആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്കരണവും നടത്തി . എഴുകോൺ ജനമൈത്രി പോലീസും കരീപ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തും കൊല്ലം ജില്ലാ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ കുഴിമതിക്കാട്ട് മഠത്തിൽ ഭാഗം പയറ്റിശ്ശേരി കോളനി,ഇടയ്ക്കിടം കോളനി എന്നിവിടങ്ങളിൽ സൗജന്യആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്ക്കരണവും നടത്തി . കരീപ്ര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്...
  • കുട്ടികളേ… കരുതല്‍ വേണം; വരുന്നു കൊവിഡിന്റെ മൂന്നാംതരംഗം ലോകം വിറകൊള്ളുന്ന മഹാമാരിക്കാലത്താണല്ലോ. ഒന്നര വര്‍ഷത്തിലേറെയായി നാം മാസ്‌കിട്ടും കൈ കഴുകിയും സാമൂഹിക അകലം പാലിച്ചും കൊവിഡിനെ തുരത്താന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും കൂടുതല്‍ കരുത്തോടെ നമ്മെ ആക്രമിക്കുകയാണ്. ലോകത്തെ പലയിടത്തും കണ്ട കാഴ്ചകള്‍ നമ്മുടെ നാട്ടിലും എത്തിനില്‍ക്കുന്നു. ദയനീയ രംഗങ്ങള്‍ കണ്‍മുന്നിലും ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു....

പ്രചരണം പലവഴി..പക്ഷെ ഈ വാർഡ് പിടിക്കണമെങ്കിൽ ഭാഗ്യം കൂടി വേണം

പ്രചരണം പലവഴി..പക്ഷെ ഈ വാർഡ് പിടിക്കണമെങ്കിൽ ഭാഗ്യം കൂടി വേണം
December 18
08:14 2020

പാലക്കാട് / തൃത്താല : തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വോട്ടുകൾ കൂട്ടിയും കിഴിച്ചും ജയ പരാജങ്ങൾ തീരുമാനിക്കുമ്പോൾ പട്ടിത്തറ പഞ്ചായത്തിലെ പതിനാലാം വാർഡിൽ 410 വോട്ട് നേടിയ ആൾ ജയിക്കും എന്ന് ഉറപ്പാണ്. ഇടതുപക്ഷ സാരഥിയായി ജനവിധി തേടിയ എംകെ ഉണ്ണികൃഷ്ണനും ഐക്യജനാധിപത്യമുന്നണി സാരഥിയായി ജനവിധി തേടിയ സിപി മുഹമ്മദിനും ലഭിച്ചത് 410 വോട്ടുകൾ. പിന്നെ ടോസ് ഇട്ടു വിജയിയെ തെരെഞ്ഞെടുക്കാൻ തീരുമാനമായി.ഒടുവിൽ ആ ഭാഗ്യം ഇടതു കോട്ടയിൽ സന്തോഷത്തിന്റെ ആനന്ദ കണ്ണീർ പെയ്തായി. ഇരു സ്ഥാനാർഥികൾക്കും ഒരേ വോട്ട് ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷൻ നിയമ പ്രകാരം ടോസ് ചെയ്യാൻ നിയമം ഉള്ളതിനാൽ ടോസ് ചെയ്തു.ഒടുവിൽ ആ ഭാഗ്യം തെളിഞ്ഞത് ഇടതുപക്ഷ സാരഥി എം കെ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻക്കാണ്.വോട്ട് കിട്ടിയിട്ടും ജയിക്കാനാവാത്തതിന്റെ സങ്കടത്തിലാണ് യുഡിഫ് പ്രതിനിധി സി പി മുഹമ്മദ്‌.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment