Asian Metro News

വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ’പദ്ധതി: എഴുപത് വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ വിതരണം നടത്തി

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ’പദ്ധതി: എഴുപത് വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ വിതരണം നടത്തി

വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ’പദ്ധതി: എഴുപത് വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ വിതരണം നടത്തി
July 24
07:53 2020

ആലത്തൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് 2020-21 സാമ്പത്തിക വർഷം വൃദ്ധർക്ക് കട്ടിൽ പദ്ധതി പ്രകാരം എഴുപത് വയസ്സ് കഴിഞ്ഞവർക്ക് കട്ടിലുകൾ വിതരണം ചെയ്തു. കട്ടിലുകളുടെ വിതരണോദ്ഘാടനം ആലത്തൂർ എംഎൽഎ കെ.ഡി പ്രസേനൻ നിർവഹിച്ചു. സാമ്പത്തികമായി പുറകിൽ നിൽക്കുന്ന എഴുപത് വയസ് തികഞ്ഞ ദുർബ്ബലജനങ്ങൾക്ക് കട്ടിലുകൾ നൽകുന്നതിലൂടെ ചെറിയ സഹായം ഉറപ്പു വരുത്തുകയാണ് ഈ പദ്ധതിയിലൂടെ നടപ്പിലാക്കുന്നതെന്ന് കെ.ഡി പ്രസേനൻ എംഎൽഎ പറഞ്ഞു. പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതിയുടെ അഗീകാരത്തോടെ 118 കട്ടിലുകളാണ് പഞ്ചായത്തിലെ വൃദ്ധർക്ക് വിതരണം ചെയ്തത്. ജനറൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട വയോധികർക്കാണ് കട്ടിൽ വിതരണം ചെയ്തത്. അടുത്ത ഘട്ടത്തിൽ പട്ടികജാതി വിഭാഗത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടവർക്ക് 56 കട്ടിലുകൾ വിതരണം ചെയ്യും. ഇതോടെ ആലത്തൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിനെ വയോജനങ്ങൾക്ക് സമ്പൂർണമായി കട്ടിൽ വിതരണം ചെയ്ത പഞ്ചായത്തായി പ്രഖ്യാപിക്കും.

ആലത്തൂർ ആലിയാ മഹൽ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന പരിപാടിയിൽ ആലത്തൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എം. എ നാസർ അധ്യക്ഷനായി. ആലത്തൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ.രമ, സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർപേഴ്‌സൺ രജനി ബാബു, ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ പി.വി കൃഷ്ണൻ മാസ്റ്റർ, പഞ്ചായത്ത് മെമ്പർമാരായ പി.വിജയൻ, റംല ഉസ്മാൻ, ഐ. സി. ഡി. എസ് സൂപ്പർവൈസർ ജയജ്യോതി എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment