Asian Metro News

ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ മുഴങ്ങാന്‍ ആലത്തൂരില്‍ 155 ടിവികള്‍

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ മുഴങ്ങാന്‍ ആലത്തൂരില്‍ 155 ടിവികള്‍

ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ മുഴങ്ങാന്‍ ആലത്തൂരില്‍ 155 ടിവികള്‍
July 24
07:48 2020

ആലത്തൂർ : കോവിഡ് കാലത്ത് എല്ലായിടത്തും ഫസ്റ്റ് ബെൽ മുഴങ്ങാൻ ആലത്തൂർ നിയോജക മണ്ഡലത്തിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ആലത്തൂർ എംഎൽഎയുടെ വിദ്യാഭ്യാസ പദ്ധതിയായ ദിശയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ 155 ടി.വികൾ വിതരണം ചെയ്തു. നിയോജക മണ്ഡലംതല ഉദ്ഘാടനം കെ.ഡി പ്രസേനൻ എം എൽ എ നിർവ്വഹിച്ചു. ഓൺലൈൻ പഠനത്തിന് കുട്ടികൾ ഏറെ ആശ്രയിക്കുന്ന അങ്കണവാടികളും വായനശാലകളും ക്ലബ്ബുകളും അടങ്ങുന്ന പ്രാദേശിക പഠന കേന്ദ്രങ്ങളിലായി 150 ടിവികളാണ് വിതരണം ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിച്ചതെങ്കിലും മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ പഞ്ചായത്തുകളുടെ ആവശ്യപ്രകാരം 155 ടിവികൾ എത്തിക്കാൻ കഴിഞ്ഞതായി പരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത് കെ.ഡി പ്രസേനൻ എം എൽ എ പറഞ്ഞു. അഭ്യർത്ഥന ഏറ്റെടുത്ത് നിരവധി വ്യക്തികളും കൂട്ടായ്മകളും സാമ്പത്തികം സഹായം നൽകി പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി. സാമ്പത്തികമായി പുറകിൽ നിൽക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സഹായമാവുന്ന ദിശയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ മാതൃകാപരമാണെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

മേലാർകോട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്- 19, ആലത്തൂർ- 24, വണ്ടാഴി- 25, കിഴക്കഞ്ചേരി- 24, കുഴൽമന്ദം- 21, എരിമയൂർ- 25, തേങ്കുറുശ്ശി- 17 എന്നിങ്ങനെയാണ് ടിവികൾ വിതരണം ചെയ്തത്. ആലത്തൂർ നിയോജക മണ്ഡലം സമഗ്ര വിദ്യാഭ്യാസ പദ്ധതി ദിശ കെ.എസ്.എഫ്.ഇയുമായി സഹകരിച്ചാണ് പദ്ധതി നടപ്പാക്കിയത്. ഓൺലൈൻ പഠനത്തിനായി പഞ്ചായത്തുകൾ നിർദ്ദേശിച്ച അങ്കണവാടികളും വായനശാലകളും ക്ലബ്ബുകളും അടങ്ങുന്ന 155 പൊതു പഠന കേന്ദ്രങ്ങൾക്കാണ് ടി വികൾ വിതരണം ചെയ്തത്. മണ്ഡലതല ഉദ്ഘാടനത്തിനു ശേഷം എല്ലാ പഞ്ചായത്തുകളിലും ടിവികൾ എത്തിച്ചു. ആലത്തൂർ ആലിയാ മഹൽ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന പരിപാടിയിൽ ആലത്തൂർ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എം.എ നാസർ അധ്യക്ഷനായി. ദിശ കൺവീനർ വി ജെ ജോൺസൺ, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ രമ, ബി സി മോഹനൻ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment