Asian Metro News

കേരള സ്‌കൂൾ ടീച്ചേർസ് മൂവ്‌മെന്റ് ആലത്തൂരിൽ പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

കേരള സ്‌കൂൾ ടീച്ചേർസ് മൂവ്‌മെന്റ് ആലത്തൂരിൽ പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു

കേരള സ്‌കൂൾ ടീച്ചേർസ് മൂവ്‌മെന്റ് ആലത്തൂരിൽ പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു
June 24
09:58 2020

ആലത്തൂർ : ‘അധ്യാപനം കരുതലാണ് ഹൃദയാക്ഷരം – 2020’ അധ്യാപക സംഘടനയായ കേരള സ്‌കൂൾ ടീച്ചേർസ് മൂവ്‌മെന്റ് (കെഎസ്ടിഎം) ആലത്തൂർ സബ് ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയാണ് പഠനോപകരണ വിതരണം നടത്തിയത്.
സബ് ജില്ലയിലെ വിവിധ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ നിന്ന് ഒന്ന് മുതൽ പത്താം ക്ലാസ്സ് വരെ പഠിക്കുന്ന തിരെഞ്ഞെടുത്ത വിദ്യാർത്ഥികൾക്കാന്ന് 1000 രൂപയോളം വിലവരുന്ന പഠനോപകരണ കിറ്റ് വിതരണം ചെയ്തത്. വെൽഫെയർ പാർട്ടി ആലത്തർ മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ഷെരീഫ് പള്ളത്ത് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കെഎസ്ടിഎം ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ഫാറൂഖ് മാസ്റ്റർ, ആലത്തൂർ എ.എസ്.എം.എം ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂൾ
പ്രധാനധ്യാപിക ജയശ്രീക്ക് കിറ്റ് നൽകി വിതരണേദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു. തുടർന്ന് സംസാരിച്ച ജയശ്രീ പ്രയാസമനുഭവിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കൈതാങ്ങാകുന്ന ഹൃദയക്ഷരം പരിപാടി മാതൃകാപരമാണെന്ന് പറഞ്ഞു.
സംഘടന ആലത്തൂർ സബ് ജില്ല കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി സൽമ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു കൺവീനർ നജീബ്, ഷൗക്കത്തലി, വഹീദ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.
കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച് സംഘടിപ്പിച്ച പരിപാടിയിൽ രക്ഷിതാക്കളും അധ്യാപകരുമാണ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി കിറ്റ് ഏറ്റുവാങ്ങിയത്.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment