Asian Metro News

ലോക പരിസ്ഥിതിദിനം; വയനാട് പ്രസ് ക്ലബ് ഫലവൃക്ഷത്തൈകൾ വിതരണം ചെയ്തു

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

ലോക പരിസ്ഥിതിദിനം; വയനാട് പ്രസ് ക്ലബ് ഫലവൃക്ഷത്തൈകൾ വിതരണം ചെയ്തു

ലോക പരിസ്ഥിതിദിനം; വയനാട് പ്രസ് ക്ലബ് ഫലവൃക്ഷത്തൈകൾ വിതരണം ചെയ്തു
June 05
13:25 2020

കല്‍പ്പറ്റ : ലോക പരിസ്ഥിതി ദിനാചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി വയനാട് പ്രസ്‌ക്ലബിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ സാമൂഹ്യ വനവല്‍ക്കരണ വിഭാഗത്തിന്റെ സഹകരണത്തോടെ കല്‍പ്പറ്റയിലെ മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കായി ഫലവൃക്ഷ തൈകള്‍ വിതരണം ചെയ്തു. ഒപ്പം പ്രസ്‌ക്ലബ് അങ്കണത്തില്‍ ഫലവൃക്ഷത്തൈകള്‍ നടുകയും ചെയ്തു. പ്രസ് ക്ലബില്‍ നടന്ന ചടങ്ങില്‍ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റിയംഗവും മുന്‍ പ്രസിഡന്റുമായ ബിനു ജോര്‍ജ് മലയാള മനോരമ ബ്യൂറോ ചീഫ് ഷിന്റോ ജോസഫിന് തൈകള്‍ കൈമാറി വിതരണോദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചു. ചടങ്ങില്‍ പ്രസ്‌ക്ലബ് സെക്രട്ടറി നിസാം കെ അബ്ദുല്ല, ട്രഷറര്‍ അനീഷ് എ.പി, ടി.എം ജെയിംസ്, വി.ആര്‍ രാകേഷ്, കെ.എസ് മുസ്തഫ, ജോമോന്‍ ജോസഫ്, കെ.എ അനില്‍കുമാര്‍, ജംഷീര്‍ കൂളിവയല്‍, ജിതിന്‍ ജോയല്‍ ഹാരിം തുടങ്ങിയവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. തുടര്‍ന്ന് പ്രസ്‌ക്ലബ് അങ്കണത്തില്‍ മുതിര്‍ന്ന മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകരായ ടി.എം ജെയിംസ്, വി.ആര്‍ രാകേഷ്, കെ.എ അനില്‍കുമാര്‍, ജംഷീര്‍ കൂളിവയല്‍ എന്നിവര്‍ ചെറുനാരകം, പേരക്ക എന്നിവയുടെ തൈകള്‍ നട്ട് പ്രസ്‌ക്ലബ് അങ്കണം ഹരിതാഭമാക്കുന്നതിന്റെ ഉദ്ഘാടനവും നിര്‍വഹിച്ചു. ചടങ്ങില്‍ അനൂപ് കെ.ആര്‍, നിഖില്‍ പ്രമേഷ്, അരുണ്‍, സി.വി ഷിബു, ജാഷിദ് കരീം, ജിന്‍സ്, അര്‍ജുന്‍, വാസുദേവന്‍, പ്രേമലത തുടങ്ങിയവര്‍ സംബന്ധിച്ചു.

വാർത്ത : നൂഷിബ.കെ എം , വയനാട്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment