Asian Metro News

സുഹൃത്തിനെ കൊടുവാൾ കൊണ്ട് എറിഞ്ഞ് പരിക്കേൽപ്പിച്ച ആൾ അറസ്റ്റിൽ

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

സുഹൃത്തിനെ കൊടുവാൾ കൊണ്ട് എറിഞ്ഞ് പരിക്കേൽപ്പിച്ച ആൾ അറസ്റ്റിൽ

സുഹൃത്തിനെ കൊടുവാൾ കൊണ്ട് എറിഞ്ഞ് പരിക്കേൽപ്പിച്ച ആൾ അറസ്റ്റിൽ
June 05
12:54 2020

സുഹൃത്തിനെ കൊടുവാൾ കൊണ്ട് എറിഞ്ഞു കാലിലെ കുഴി ഞരമ്പിന് മാരകമായ മുറിവേൽപ്പിച്ച ആളിനെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പുനലൂർ മാർക്കറ്റിനു സമീപം പുത്തൻവീട്ടിൽ അബ്ദുൽ റഷീദ് മകൻ റിയാസ്(39) ആണ് പുനലൂർ പോലീസിൻറെ പിടിയിലായത്. ഇന്നലെ (03.04.20) ആയിരുന്നു കേസിനാസ്പദമായ സംഭവം. പുനലൂർ മണിയാർ അഷ്ടമംഗലം അഞ്ജലി ഭവനിൽ രാജനാണ്(60) പരിക്കേറ്റത്. രാജനും റിയാസും സുഹൃത്തുക്കളായിരുന്നു ഇന്നലെ (3/6/20)ഉച്ചയ്ക്ക് 2 :30 ന് മണിയോടുകൂടി ഇവർ തമ്മിൽ പുനലൂർ മാർക്കറ്റിൽ വച്ച് വഴക്കു കൂടുകയും തുടർന്ന് റിയാസ് മാർക്കറ്റിൽ ഒരു കടയിൽ വില്പനയ്ക്ക് വെച്ചിരുന്ന കൊടുവാൾ എടുത്തു രാജന്റെ നേർക്ക് എറിയുകയായിരുന്നു.
രാജന്ർറെ കാലിൻറെ കുഴിഞരമ്പിന് മാരകമായി മുറിവേറ്റു. രാജനെ പുനലൂർ താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിലും തുടർന്ന് തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളജിലും പ്രവേശിപ്പിച്ചു.
പരിക്കേറ്റ രാജൻ മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ ചികിത്സയിൽ കഴിഞ്ഞു വരികയാണ്. രാജൻ റെ ഭാര്യ വിവരം പുനലൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഫോൺ മുഖാന്തരം അറിയിച്ചതിന് അടിസ്ഥാനത്തിൽ പോലീസ് കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു അന്വേഷണം നടത്തിവരവേ പ്രതിയെ പുനലൂർ മാർക്കറ്റിനു സമീപം വെച്ച് പിടികൂടി നിരീക്ഷണത്തിൽ നിറുത്തി ഇന്ന് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. പുനലൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ എസ്ഐ മാരായ രാജകുമാർ, രവി, അജികുമാർ, എ
എസ് ഐ രാജൻ, സിപിഒ മാരായ അജാസ്, ജിജോ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് പ്രതിയെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment