Asian Metro News

വയനാട് ജില്ലയില്‍ രണ്ട് പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു.

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

വയനാട് ജില്ലയില്‍ രണ്ട് പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു.

വയനാട് ജില്ലയില്‍ രണ്ട് പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു.
May 29
16:04 2020

വയനാട് ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് രണ്ട് പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. രണ്ടു പേരും വിദേശത്തു നിന്ന് വന്നവരാണ്.അബുദാബിയിൽ നിന്നുമെത്തിയ മേപ്പാടി സ്വദേശിയായ 62 കാരനും, ഖത്തറിൽ നിന്നെത്തിയ പൂതാടി സ്വദേശിയായ 28 കാരനുമാണ് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇരുവരും കല്‍പ്പറ്റയില്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ക്വാറന്റെയിനില്‍ കഴിഞ്ഞ് വരികയായിരുന്നു.അതുകൊണ്ട് തന്നെ മറ്റുള്ളവരുമായി ഇരുവര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കമില്ലെന്നാണ് പ്രാദമികമായ വിലയിരുത്തൽ. ഇന്ന് വയനാട്ടിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്ന 5 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി.ലോറി ഡ്രൈവറുടെ ഭാര്യ, മകളുടെ മക്കളായ ഒരു വയസ്സുകാരനും, അഞ്ച് വയസ്സുകാരിയും,കോയമ്പേട് നിന്നും വന്ന നെന്മേനി സ്വദേശിയായ യുവാവ്, വിദേശത്തു നിന്നും വന്ന ചീരാല്‍ സ്വദേശിയും ഗര്‍ഭിണിയുമായ യുവതിയുമാണ് ഇന്ന് രോഗമുക്തി നേടിയത്.

മേപ്പാടി സ്വദേശിയുടെ മകള്‍ അബുദാബിയില്‍ നഴ്‌സാണ്. ഇദ്ധേഹം സന്ദര്‍ശന വിസയില്‍ അബുദാബിയില്‍ പോയ ശേഷം ലോക്ക് ഡൗണില്‍ കുടുങ്ങുകയും കഴിഞ്ഞയാഴ്ച തിരികെ നാട്ടിലെത്തിയ ശേഷം കല്‍പ്പറ്റയില്‍ ക്വാറന്റയിനില്‍ കഴിഞ്ഞു വരികയായിരുന്നു.

പൂതാടി പഞ്ചായത്തിലെ പാപ്ലശേരി സ്വദേശിയായ 28 കാരന്‍ ഖത്തറില്‍ നിന്നുമെത്തി കല്‍പ്പറ്റയില്‍ ക്വാറന്റയിനില്‍ കഴിഞ്ഞ് വരികയായിരുന്നു. ഇരുവര്‍ക്കും പ്രാഥമിക സമ്പര്‍ക്കങ്ങളൊന്നുമില്ലെന്നാണ് പ്രാഥമിക സൂചന. ഇരുവരേയും മാനന്തവാടിയിലെ ജില്ലാശുപത്രി കോവിഡ് കെയര്‍ സെന്ററിലേക്ക് മാറ്റി.മെയ് 05 നാണ് ലോറി െ്രെഡവറുടെ ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചത്. മെയ് 9 ന് നെന്മേനി സ്വദേശിയും കോയമ്പേട് മാര്‍ക്കറ്റിലെ ജീവനക്കാരനുമായ യുവാവിനും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. മെയ് 11 നാണ് ലോറി െ്രെഡവറുടെ ഒരു വയസ്സുള്ള മകളുടെ മകന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. മെയ് 15ന് ഗള്‍ഫില്‍ നിന്നും വന്ന ചീരാല്‍ സ്വദേശിനിയും ഗര്‍ഭിണിയുമായ യുവതിക്ക് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇവരുടെ ഭര്‍ത്താവിനും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചുവെങ്കിലും കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹം രോഗമുക്തി നേടിയിരുന്നു.ഇന്നത്തെ അടക്കം ഇപ്പോൾ വയനാട്ടിൽ ചികിത്സയിൽ കഴിയുന്നവരുടെ എണ്ണം 14 ആയി.

വാര്‍ത്ത : നൂഷിബ.കെ.എം, വയനാട്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment