Asian Metro News

മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സമ്പാദ്യ കുടുക്ക നൽകി 3 വയസ്സുകാരൻ

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സമ്പാദ്യ കുടുക്ക നൽകി 3 വയസ്സുകാരൻ

മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സമ്പാദ്യ കുടുക്ക നൽകി 3 വയസ്സുകാരൻ
May 04
12:37 2020

കൊട്ടാരക്കര : മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സമ്പാദ്യ കുടുക്ക നൽകി 3 വയസ്സുകാരൻ. കൊല്ലം ജില്ലാ കളക്ടറെ നേരിൽ കണ്ടാണ് 3 വയസ്സുകാരൻ സമ്പാദ്യ കുടുക്ക കൈമാറിയത്.
കൊട്ടാരക്കര നെടുവത്തൂർ പ്ലാമൂട് പ്ലാവിള വിട്ടിൽ ശരത് , സൗമ്യ ദമ്പതികളുടെ 3 വയസ്സുകാരനായ മകൻ ശ്രീക്കുട്ടൻ എന്നു വിളിക്കുന്ന ശ്രേയേഷ് അണ് തൻ്റെ സമ്പാദ്യ കുടുക്ക മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ജില്ലാ കളക്ടർ അബ്ദുൽ നാസർ വഴി കൈമാറിയത്. ആട്ടോറിക്ഷാ ഡ്രൈവറായ ശരത്ത് ട്രാക്ക് വോളൻ്റിയതായും പ്രവർത്തിച്ചു വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു.കൊ വിഡ് 19 മൂലം നാട്ടിൽ ലോക്ക് ഡോൺ ആയതോടെ ജീവിത മാർഗ്ഗമായ ആട്ടോറിക്ഷാ വീട്ടിൽ ഒതുക്കി ഇടേണ്ടി വന്നു. എന്നാൽ കൊറോണ മഹാമാരിയെ തുരത്താൽ സർക്കാരിനോടൊപ്പം നില കൊള്ളുന്ന സന്നദ്ധ സംഘടന ട്രാക്കിൻ്റെ പ്രവർത്തനത്തോടൊപ്പം ശരത്തും പങ്കു ചേർന്നു. കൊല്ലത്തും , കൊട്ടാരക്കര ഈ ടി സിയിലെ റീഹാബിലിറ്റേഷൻ സെൻ്റെറിലും സേവനം ചെയ്ത് വീട്ടിലെത്തുന്ന ശരത് ഭാര്യയോടും വീട്ടുകാരോടും കൊറോണ മഹാമാരിയെക്കുറിച്ച് പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. പലപ്പോഴും ഇത് ശ്രീക്കുട്ടൻ കേട്ടിരുന്നു. നമ്മുടെ കൈയ്യിൽ ദുരിതാശ്വാസ സഹായത്തിനായി കാര്യമായി ഒന്നും കൊടുക്കാനില്ലെന്ന ശരത്തിൻ്റെ വാക്ക് കേട്ട ശ്രീക്കുട്ടൻ തൻ്റെ സമ്പാദ്യ കുടുക്ക അച്ഛനെ ഏൽപ്പിക്കുകയായിരുന്നെന്ന് വീട്ടുകാർ പറയുന്നു. മുഖ്യമന്ത്രിയെ ടിവിയിൽ കാണുമ്പോൾ പേര് പറഞ്ഞ് പരിചയം പുതുക്കാനും ഈ ഇളം മനസ്സ് മറക്കാറില്ലെന്ന് അമ്മ സൗമ്യ പറയുന്നു.
സമ്പാദ്യക്കുടുക്ക മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് നൽകാൻ മകൻ തയാറായ വിവരം ശരത്ത് ട്രാക്ക് ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ജോർജ് എഫ് സേവ്യറെ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു.അവരാണ് ശ്രീക്കുട്ടൻ്റെ ആഗ്രഹം പോലെ പൊട്ടിക്കാത്ത സമ്പാദ്യ കുടുക്ക ജില്ലാ കളക്ടർക്ക് കൈമാറാനുള്ള അവവസരം ഉണ്ടാക്കിയത്. ട്രാക്ക് ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ജോർജ് എഫ് സേവ്യർ, വോളൻ്റിയർ കോർഡിനേറ്റർ അനിൽ എന്നിവരും കളക്ട്രറ്റിൽ ഇവരോടൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു.
കുടുക്കയും കൈമാറി , കളക്ടറോട് കുശലവും പറഞ്ഞാണ് ശ്രീക്കുട്ടൻ കളക്ട്രേറ്റിൽ നിന്നും മടങ്ങിയത്. അംഗനവാടിയിൽ പോകാൻ പറ്റാത്ത പരിഭവം ശ്രീക്കുട്ടൻ്റെ മുഖത്തുണ്ടെങ്കിലും ,അച്ഛനും , ബന്ധുക്കളും നൽകിയ നാണയത്തുട്ടുകൾ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് നൽകി എന്ന ചാരുതാർത്ഥ്യം ആ നിഷ്കളങ്ക ചിരിയിൽ തെളിയുന്നുണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment