Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര ഫിലിം സൊസൈറ്റി ഡോക്കുമെന്ററി – ഷോർട്ട് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ 2024 ലോഗോ പ്രദർശനം നഗരസഭ ചെയർമാൻ നിർവഹിച്ചു.

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

കൊട്ടാരക്കര ഫിലിം സൊസൈറ്റി ഡോക്കുമെന്ററി – ഷോർട്ട് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ 2024 ലോഗോ പ്രദർശനം നഗരസഭ ചെയർമാൻ നിർവഹിച്ചു.

കൊട്ടാരക്കര ഫിലിം സൊസൈറ്റി ഡോക്കുമെന്ററി – ഷോർട്ട് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ 2024  ലോഗോ പ്രദർശനം നഗരസഭ ചെയർമാൻ നിർവഹിച്ചു.
November 10
14:49 2023

കൊട്ടാരക്കര ഫിലിം സൊസൈറ്റി ഡോക്കുമെന്ററി – ഷോർട്ട് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ 2024 ലോഗോ പ്രദർശനം നഗരസഭ ചെയർമാൻ എസ് ആർ രമേശ്‌ നിർവഹിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ 46 വർഷമായി കൊട്ടാരക്കരയിൽ സജീവമായി പ്രവർത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഫിലിം സൊസൈറ്റി 2024 ജനുവരി 12, 13, 14 തീയതികളിൽ ഷോർട്ട് ഫിലിം – ഡോക്കുമെന്ററി ഫെസ്റ്റിവൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്നത് മത്സരത്തിലേക്ക് 10 മിനിറ്റു മുതൽ 30 മിനിറ്റു വരെയുള്ള എൻട്രികളാണ് അയക്കേണ്ടത്. എൻട്രികൾ ലഭിക്കേണ്ട അവസാന തീയ്യതി 2023 നവംബർ 30 ആണ്.
ഏറ്റവും മികച്ച ഡോക്കുമെന്ററിക്കും ഷോർട്ട് ഫിലിമിനും 25,000 രൂപ വീതവും സംവിധായകൻ, തിരക്കഥാകൃത്ത്, ഛായാഗ്രാഹകൻ, നടൻ, നടി എന്നിവർക്കു 10,000 രൂപയും മെമ്മന്റോയും സർട്ടിഫിക്കറ്റും സമ്മാനമായി നൽകുന്നു. പ്രശസ്ത സംവിധായകരും സംസ്ഥാന ദേശീയ ജൂറി മെമ്പർമാരും എഴുത്തുകാരുമായ ആർ.ശരത്, വിജയകൃഷ്ണൻ, രഞ്ജി ലാൽ ദാമോദരൻ എന്നിവരടങ്ങിയ ജൂറി യാണ് അവാർഡ് ജേതാക്കളെ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. എൻട്രികൾ പെൻ ഡ്രൈവിലോ, ഇമെയിൽ വഴിയോ അയക്കുക e-mail: [email protected]. വിശദ വിവരങ്ങൾക്കു പല്ലിശ്ശേരി ഫെസ്റ്റിവൽ ഡയറക്ടർ , കൊട്ടാരക്കര 98464 500 22. പത്ര സമ്മേളനത്തിൽ അനിൽകുമാർ അമ്പലക്കര (ചെയർമാൻ സംഘാടക സമിതി ), സി.മുരളീധരൻ പിള്ള (ജനറൽ കൺവീനർ), പല്ലിശ്ശേരി (ഫെസ്റ്റിവൽ ഡയറക്ടർ),അശ്വിനികുമാർ (സെക്രട്ടറി) എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment