Asian Metro News

ധീര വനിതയെ പോലീസ് സംഘടന ആദരിച്ചു.

 Breaking News
  • നല്ല ഭക്ഷണ ശീലങ്ങൾ എല്ലാവരും ഏറ്റെടുക്കണം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് നല്ല ഭക്ഷണശീലങ്ങൾ എല്ലാവരും ഏറ്റെടുക്കേണ്ട ഘട്ടമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. നമ്മുടെ ശരീരവും ആരോഗ്യവും നമുക്ക് ചുറ്റുമുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതുനമ്മെ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നു. കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ആഹാരശീലങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. ജീവിതശൈലീ രോഗങ്ങൾ പ്രതിരോധിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി. ചെറുധാന്യ വർഷം 2023ന്റെ...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ ജലസംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി കൂടുതൽ ബന്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് മന്ത്രി മഹാത്മാഗാന്ധി ദേശീയ ഗ്രാമീണതൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ ജലസംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി കൂടുതൽ ബന്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് സംസ്ഥാന തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം.ബി രാജേഷ്. ‘കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനം നേരിടാനുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ കണ്ണി ചേർത്തിട്ടുണ്ട്. മണ്ണ് സംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, കുളം നിർമിക്കൽ എന്നിവ ഇതിന്റെ ഭാഗമാണ്. കുളങ്ങൾ നിർമിക്കുമ്പോൾ...
  • വേനൽക്കാലത്ത് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പ്രത്യേകം കരുതണം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്              വേനൽക്കാലത്ത് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പ്രത്യേകം കരുതണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അങ്കണവാടികളും ഡേകെയർ സെന്ററുകളും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. കുട്ടികൾക്കുള്ള പോഷകാഹാരങ്ങളും മറ്റും നൽകേണ്ടതിനാൽ അങ്കണവാടികൾ പ്രവർത്തിക്കാതിരുന്നാൽ ബുദ്ധിമുട്ടാകും. ചൂട് വർധിച്ചു വരുന്നതിനാൽ കുട്ടികൾക്ക് നിർജലീകരണം ഉണ്ടാകാതെ നോക്കണം....
  • എന്റെ കേരളം 2023 മെഗാ പ്രദര്‍ശനം:സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനംഏപ്രില്‍ 3ന് എറണാകുളത്ത് സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന്റെ വികസന ക്ഷേമ നേട്ടങ്ങളും ജനോപകാരപ്രദമായ പദ്ധതികളും പ്രചരിപ്പിക്കുന്ന എന്റെ കേരളം മെഗാ പ്രദര്‍ശന-വിപണന മേളയുടെ രണ്ടാം പതിപ്പിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം എറണാകുളത്ത് നടക്കും. മറൈന്‍ഡ്രൈവില്‍ ഏപ്രില്‍ മൂന്നിന് വൈകിട്ട് ഏഴിന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിക്കും. യുവതയുടെ...
  • ഗാർഹികപീഡന നിരോധ നിയമം നടപ്പാകുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്ന നിലയിലേക്ക് സമൂഹം മാറണമെന്ന് വനിതാ കമ്മീഷൻ അധ്യക്ഷ ഗാർഹിക അതിക്രമങ്ങളിൽ നിന്ന് വനിതകളെ സംരക്ഷിക്കുന്ന നിയമം കടലാസിൽ ഒതുങ്ങാതെ കൃത്യമായി നടപ്പാക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലേക്ക് പൊതുബോധം മാറണമെന്ന് സംസ്ഥാന വനിതാ കമ്മീഷൻ അധ്യക്ഷ പി സതീദേവി. വനിതാ സംരക്ഷണ ഓഫീസർമാർക്കും സേവനദാതാക്കൾക്കുമായുള്ള ഏകദിന സെമിനാർ ‘ഗാർഹിക അതിക്രമങ്ങളിൽ നിന്ന് വനിതകളെ...

ധീര വനിതയെ പോലീസ് സംഘടന ആദരിച്ചു.

ധീര വനിതയെ പോലീസ് സംഘടന  ആദരിച്ചു.
March 09
10:00 2023

എഴുകോൺ: അന്തർദേശീയ വനിതാ ദിനത്തിൽ എഴുകോൺ ഇരുമ്പനങ്ങാട് അജിത് ഭവനിൽ സന്ധ്യയെ കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ആദരിച്ചു. നിലയില്ലാത്ത പാറക്കുളത്തിൽ വീണ് ജീവനുവേണ്ടി പിടച്ച മുണ്ടുപൊയ്കയിൽ ശൈലജയേയും മകൾ അക്ഷയയെയും ജീവിതത്തിലേക്ക് കൈപിടിച്ച് കയറ്റിയതു സന്ധ്യ ആയിരുന്നു. വീട്ടാവശ്യത്തിന് പാറക്കുളത്തിൽ നിന്നും വെള്ളം എടുക്കുന്നതിനിടെ കാൽവഴുതി വെള്ളത്തിൽ വീണ മകളെ രക്ഷിക്കാനായി നീന്തലറിയാത്ത ശൈലജ വെള്ളക്കെട്ടിലേക്ക് എടുത്തുചാടുകയായിരുന്നു. ഈ സമയം സമീപത്ത് തുണി നനയ്ക്കുകയായിരുന്ന സന്ധ്യ വെള്ളത്തിലേക്ക് എടുത്തുചാടി അതി സാഹസികമായി ഏറെ പണിപ്പെട്ട് അമ്മയെയും മകളെയും രക്ഷപ്പെടുത്തി. സ്വന്തം ജീവൻ വകവയ്ക്കാതെ ആത്മധൈര്യത്തോടെ പ്രവർത്തിച്ചാണ് സന്ധ്യ ഇവരെ ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിച്ചത്.കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ ട്രഷറർ ആർ.രാജീവന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ എഴുകോൺ എസ്.എച്ച്.ഓ ടി.എസ് ശിവപ്രകാശ് അനുമോദനച്ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത് സന്ധ്യയെ പൊന്നാട അണിയിച്ച് മെമെന്റോ നൽകി ആദരിച്ചു. പോലീസ് സംഘടനാംഗങ്ങളായ എസ് നജീം,ബിജു.വി.പി, അജു ലൂക്കോസ്, തുടങ്ങിയവർ ആശംസകൾ നേർന്നു സംസാരിച്ചു. കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സാജു. ആര്‍.എൽ സ്വാഗതവും ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി നിക്സൺ ചാൻസ് അനുമോദനചടങ്ങിൽ നന്ദിയും അറിയിച്ചു. അനുമോദന യോഗത്തിൽ വനിതാ ദിനാചരണ സന്ദേശത്തോടൊപ്പം മധുരപലഹാരങ്ങളും വിതരണം ചെയ്തു. ഇരുമ്പനങ്ങാട് എ.ഇ.പി.എം സ്കൂളിലെ എട്ടാം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥിനിയായ അക്ഷയയുടെ പഠന പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക്‌ എല്ലാവിധ പിൻതുണയും സഹായവും സംഘടന ഉറപ്പ് നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment