Asian Metro News

പ്രൈവറ്റ് ബിൽഡിംഗ് കോൺട്രാക്ടേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കൺവൻഷൻ ചെങ്ങമനാട് തരകൻസ് ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ ജോർജ്ജ് മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

 Breaking News
  • നല്ല ഭക്ഷണ ശീലങ്ങൾ എല്ലാവരും ഏറ്റെടുക്കണം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് നല്ല ഭക്ഷണശീലങ്ങൾ എല്ലാവരും ഏറ്റെടുക്കേണ്ട ഘട്ടമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. നമ്മുടെ ശരീരവും ആരോഗ്യവും നമുക്ക് ചുറ്റുമുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതുനമ്മെ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നു. കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ആഹാരശീലങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. ജീവിതശൈലീ രോഗങ്ങൾ പ്രതിരോധിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി. ചെറുധാന്യ വർഷം 2023ന്റെ...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ ജലസംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി കൂടുതൽ ബന്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് മന്ത്രി മഹാത്മാഗാന്ധി ദേശീയ ഗ്രാമീണതൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ ജലസംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി കൂടുതൽ ബന്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് സംസ്ഥാന തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം.ബി രാജേഷ്. ‘കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനം നേരിടാനുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ കണ്ണി ചേർത്തിട്ടുണ്ട്. മണ്ണ് സംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, കുളം നിർമിക്കൽ എന്നിവ ഇതിന്റെ ഭാഗമാണ്. കുളങ്ങൾ നിർമിക്കുമ്പോൾ...
  • വേനൽക്കാലത്ത് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പ്രത്യേകം കരുതണം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്              വേനൽക്കാലത്ത് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പ്രത്യേകം കരുതണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അങ്കണവാടികളും ഡേകെയർ സെന്ററുകളും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. കുട്ടികൾക്കുള്ള പോഷകാഹാരങ്ങളും മറ്റും നൽകേണ്ടതിനാൽ അങ്കണവാടികൾ പ്രവർത്തിക്കാതിരുന്നാൽ ബുദ്ധിമുട്ടാകും. ചൂട് വർധിച്ചു വരുന്നതിനാൽ കുട്ടികൾക്ക് നിർജലീകരണം ഉണ്ടാകാതെ നോക്കണം....
  • എന്റെ കേരളം 2023 മെഗാ പ്രദര്‍ശനം:സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനംഏപ്രില്‍ 3ന് എറണാകുളത്ത് സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന്റെ വികസന ക്ഷേമ നേട്ടങ്ങളും ജനോപകാരപ്രദമായ പദ്ധതികളും പ്രചരിപ്പിക്കുന്ന എന്റെ കേരളം മെഗാ പ്രദര്‍ശന-വിപണന മേളയുടെ രണ്ടാം പതിപ്പിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം എറണാകുളത്ത് നടക്കും. മറൈന്‍ഡ്രൈവില്‍ ഏപ്രില്‍ മൂന്നിന് വൈകിട്ട് ഏഴിന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിക്കും. യുവതയുടെ...
  • ഗാർഹികപീഡന നിരോധ നിയമം നടപ്പാകുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്ന നിലയിലേക്ക് സമൂഹം മാറണമെന്ന് വനിതാ കമ്മീഷൻ അധ്യക്ഷ ഗാർഹിക അതിക്രമങ്ങളിൽ നിന്ന് വനിതകളെ സംരക്ഷിക്കുന്ന നിയമം കടലാസിൽ ഒതുങ്ങാതെ കൃത്യമായി നടപ്പാക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലേക്ക് പൊതുബോധം മാറണമെന്ന് സംസ്ഥാന വനിതാ കമ്മീഷൻ അധ്യക്ഷ പി സതീദേവി. വനിതാ സംരക്ഷണ ഓഫീസർമാർക്കും സേവനദാതാക്കൾക്കുമായുള്ള ഏകദിന സെമിനാർ ‘ഗാർഹിക അതിക്രമങ്ങളിൽ നിന്ന് വനിതകളെ...

പ്രൈവറ്റ് ബിൽഡിംഗ് കോൺട്രാക്ടേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കൺവൻഷൻ ചെങ്ങമനാട് തരകൻസ് ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ ജോർജ്ജ് മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

പ്രൈവറ്റ് ബിൽഡിംഗ് കോൺട്രാക്ടേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കൺവൻഷൻ ചെങ്ങമനാട് തരകൻസ് ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ ജോർജ്ജ് മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.
February 20
11:50 2023

കുന്നിക്കോട് : പ്രൈവറ്റ് ബിൽഡിംഗ് കോൺട്രാക്ടേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കൺവൻഷൻ ചെങ്ങമനാട് തരകൻസ് ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ ( കൃഷ്ണകുമാർ നഗർ ) സി പി ഐ എം ജില്ലാ സെക്രട്ടറിയേറ്റംഗം ജോർജ്ജ് മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ബിൽഡിംഗ് കരാറുകാർക്ക് ലൈസൻസ് അനുവദിക്കുന്നതോടെ ഇതിൽ ഉറച്ച് നിന്ന് തൊഴിൽ ചെയ്യുന്നവർക്ക് നിയമ പരിരക്ഷയും മറ്റ് കരുതലുകളും സർക്കാർ ഭാഗത്ത് നിന്നും ഉറപ്പാക്കുമെന്ന് ഉദ്ഘാടകൻ പറഞ്ഞു. ജില്ലാ പ്രസിഡൻ്റ് എൻ അശോകൻ അധ്യക്ഷനായി. പി ജി സജികുമാർ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. എൻ അശോകൻ പതാക ഉയർത്തി. ഇളമ്പൽ കെ തുളസീധരൻ അനുശോചനം പറഞ്ഞു. മികച്ച വിദ്യാർത്ഥികളെ മേലില പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻ്റ് താരാ സജികുമാർ ഉപഹാരം നൽകി അനുമോദിച്ചു. മുതിർന്ന കരാറുകാരെ പി ബി സി എ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കടയ്ക്കൽ ജെ തുളസി അനുമോദിച്ചു. ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ആർ ഉദയൻ പ്രവർത്തന റിപ്പോർട്ടും ടി മനോഹരൻ സംഘടനാ റിപ്പോർട്ടും അവതരിപ്പിച്ചു. സി പി ഐ എം കുന്നിക്കോട് ഏരിയ സെക്രട്ടറി എസ് മുഹമ്മദ് അസ്ലം , തുളസി പനംമ്പില , റഷീദ് കുട്ടി , വി ജെ റിയാസ് , ഷൈൻ പ്രഭ ,ഗിരിഷ് തമ്പി എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. ഷെഫീക്ക് ആലപ്പാട്ട് നന്ദി പറഞ്ഞു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment