Asian Metro News

യൂത്ത് റെഡ് ക്രോസ് യൂണിറ്റ് ഉദ്ഘാടനവും ഏകദിന ട്രെയിനിംഗ് ക്യാമ്പും നടത്തി

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

യൂത്ത് റെഡ് ക്രോസ് യൂണിറ്റ് ഉദ്ഘാടനവും ഏകദിന ട്രെയിനിംഗ് ക്യാമ്പും നടത്തി

യൂത്ത് റെഡ് ക്രോസ് യൂണിറ്റ് ഉദ്ഘാടനവും ഏകദിന ട്രെയിനിംഗ് ക്യാമ്പും നടത്തി
July 22
20:54 2022

യൂത്ത് റെഡ് ക്രോസ് യൂണിറ്റ് ഉദ്ഘാടനവും ഏകദിന ട്രെയിനിംഗ് ക്യാമ്പും.
ഇന്ത്യൻ റെഡ് ക്രോസ് സൊസൈറ്റി കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര BMM II B.Ed. ട്രെയിനിംഗ് കോളേജിൽ യൂത്ത് റെഡ് ക്രോസ്(YRC) രൂപീകരണവും ഏകദിന ക്യാമ്പും നടത്തി. Rev. Fr. എം. ജേക്കബ് പൊതുസമ്മേളനവും, പ്രൊഫസർ. G. മോഹൻദാസ് യൂത്ത് റെഡ് ക്രോസ് ഉദ്ഘാടനവും നിർവഹിച്ചു. റെഡ്ക്രോസ് താലൂക്ക് ചെയർമാൻ ദിനേഷ് മംഗലശ്ശേരി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. താലൂക്ക് സെക്രട്ടറി സൈമൺ ബേബി, ജില്ലാ സെക്രട്ടറി അജയകുമാർ, കോളജ് പ്രിൻസിപ്പാൾ G. റോയ്, പ്രോഗ്രാം കൺവീനർ ജേക്കബ് മത്തായി, നേതാജി രാജേന്ദ്രൻ, അജിത്ത് ലാൽ, ശ്രീകുമാർ, ശരത് ചന്ദ്രബാബു, ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നായർ, ബിജു. T. B, ജേക്കബ് ജോർജ്, കോളേജ് ചെയർമാൻ ജിഷ്ണു വിജയൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി. Dr. ആതുര ദാസ് ഫസ്റ്റ് എയ്ഡ്‌ , ഹർഷകുമാർ ശർമ ഡിസാസ്റ്റർ മാനേജ്മെന്റ് എന്നീ വിഷയങ്ങളിൽ ക്ലാസ്സുകൾ നയിച്ചു. ക്യാമ്പിൽ പങ്കെടുത്ത ഇരുന്നൂറോളം വിദ്യാർഥികൾക്ക് സർട്ടിഫിക്കറ്റും നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment