Asian Metro News

‘സമസ്ത’ പട്ടാമ്പി മണ്ഡലം ആസ്ഥാന മന്ദിരം കൊപ്പം സുന്നീ മഹൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • പക്ഷിപ്പനി: പക്ഷികളുടെ വിപണനവും കടത്തലും നിരോധിച്ചു പുറക്കാട്, കരുവാറ്റ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ പക്ഷിപ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ അമ്പലപ്പുഴ സൗത്ത്, പള്ളിപ്പാട്, കാര്‍ത്തികപ്പള്ളി, എടത്വ, തകഴി, വിയപുരം, ചെറുതന, കരുവാറ്റ, കുമാരപുരം, തൃക്കുന്നപ്പുഴ, പുറക്കാട്, അമ്പലപ്പുഴ വടക്ക്, നെടുമുടി, ചമ്പക്കുളം, രാമങ്കരി എന്നീ പഞ്ചായത്തുകളിലും ഹരിപ്പാട് നഗരസഭയിലും താറാവ്, കോഴി, കാട,...
  • സ്‌കൂളുകളില്‍ ബെഞ്ചും ഡസ്‌കും;ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് 50 ലക്ഷം രൂപ വിനിയോഗിച്ച് നല്‍കുന്ന ബെഞ്ചിന്റെയും ഡെസ്‌കിന്റെയും വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. ഓമല്ലൂര്‍ ശങ്കരന്‍ ആറന്മുള ഗവ. വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ജില്ലയിലെ ഹൈസ്‌കൂള്‍, ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി,...
  • ആധാര രജിസ്‌ട്രേഷന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ സംസ്ഥാനത്തെ സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസുകളിൽ ആധാരങ്ങൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ. ഇതിനായി രജിസ്‌ട്രേഷൻ (കേരള) ചട്ടങ്ങളിൽ ഭേദഗതി വരുത്തി വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ആധാര കക്ഷികളുടെ സമ്മതത്തോടെയുള്ള ‘consent based aadhaar authentication service’ ആണ് ഇതിനായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത്. നിലവിൽ ആധാര കക്ഷികളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് സാക്ഷികളെയും, ആധാര...
  • സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ നിയമസഭയിൽ അവതരിപ്പിക്കും -മന്ത്രി വരുന്ന നിയമസഭയിൽ സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും അത് മേഖലയുടെ പുരോഗതിക്ക് സഹായകരമായ സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുമെന്നും സഹകരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി.എൻ വാസവൻ. കോഴിക്കോട് മർക്കന്റയിൽ കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി കോംകോ ടവറിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു...
  • 27 ാം മത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ: ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് ബേലാ താറിന് ലോക സിനിമയിലെ ഇതിഹാസമായ ഹംഗേറിയൻ സംവിധായകൻ ബേലാ താറിന് 27 ാമത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് നൽകും. പത്ത് ലക്ഷം രൂപയും ശിൽപ്പവുമടങ്ങുന്നതാണ് അവാർഡ്. മാനുഷിക പ്രശ്നങ്ങളെ സവിശേഷമായ ആഖ്യാന ശൈലിയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ദ ട്യൂറിൻ ഹോഴ്സ്, വെർക്ക്മീസ്റ്റർ...

‘സമസ്ത’ പട്ടാമ്പി മണ്ഡലം ആസ്ഥാന മന്ദിരം കൊപ്പം സുന്നീ മഹൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

‘സമസ്ത’ പട്ടാമ്പി മണ്ഡലം ആസ്ഥാന മന്ദിരം കൊപ്പം സുന്നീ മഹൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു
March 05
11:35 2022

കൊപ്പം: സമസ്ത കേരള ജംഇയ്യത്തുൽ ഉലമ പട്ടാമ്പി മണ്ഡലം ആസ്ഥാന മന്ദിരം കൊപ്പം സുന്നീ മഹൽ ഉദ്ഘാടനം സമസ്ത കേരള ജംഇയ്യത്തുൽ ഉലമ പ്രസിഡന്റ് സയ്യിദ് മുഹമ്മദ് ജിഫ്രി മുത്തുക്കോയ തങ്ങൾ നിർവ്വഹിച്ചു. തുടർന്ന് നടന്ന പൊതു സമ്മേളനം പാണക്കാട് സയ്യിദ് അബ്ബാസ് അലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സമസ്ത കേന്ദ്ര മുശാവറ മെമ്പർ നെല്ലായ കുഞ്ഞിമുഹമ്മദ് മുസ്‌ലിയാർ പ്രാർത്ഥന നടത്തി. ‘സമസ്ത’ ജില്ലാ പ്രസിഡൻ്റ് കെ.പി.സി.തങ്ങൾ വല്ലപ്പുഴ അധ്യക്ഷനായി. ‘സമസ്ത’ ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ. ആലിക്കുട്ടി മുസ്‌ലിയാർ മുഖ്യാതിഥിയായി.എസ് വൈ എസ് സ്റ്റേറ്റ് ഉപാധ്യക്ഷൻ സയ്യിദ് പി.കെ. ഇമ്പിച്ചിക്കോയ തങ്ങൾ ലക്കിടി അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നിർവ്വഹിച്ചു. എം എൽ എ മാരായ നജീബ് കാന്തപുരം, മുഹമ്മദ് മുഹ്സിൻ വിശിഷ്ടാതിഥികളായി സംബന്ധിച്ചു. സയ്യിദ് അബ്ബാസ് അലി ശിഹാബ് തങ്ങളിൽ നിന്ന് തിയ്യാട്ടിൽ കുഞ്ഞാപ്പ ഹാജി , ടി. റിയാസുദ്ദീൻ , നിസാമുദ്ദീൻ ചുണ്ടംമ്പറ്റ , ടി.ഷാജി കൊപ്പം ഉപഹാരം സ്വീകരിച്ചു. അബ്ദുസമദ് പൂക്കോട്ടൂർ മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നിർവ്വഹിച്ചു. എസ് വൈ എസ് ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ജി.എം.സ്വലാഹുദ്ദീൻ ഫൈസി വല്ലപ്പുഴ , എസ് കെ എസ് എസ് എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അൻവർ മുഹ് യദ്ദീൻ ഹുദവി സംസാരിച്ചു. ശേഷം നടന്ന ആത്മീയ സംഗമത്തിന് സയ്യിദ് അബ്ദുറഹ്മൻ മുത്തുകോയ തങ്ങൾ വല്ലപ്പുഴ നേതൃത്വം നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment