Asian Metro News

52 കുപ്പി മദ്യവുമായി ഒരാൾ എക്സൈസ് പിടിയിൽ

 Breaking News
  • കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന്, എ​ൻ95 മാ​സ്ക് നിർബന്ധമെന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് മൂ​ന്നാം ത​രം​ഗ​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യം ത​ന്നെ അ​തി തീ​വ്ര​വ്യാ​പ​ന​മെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി വീ​ണാ ജോ​ർ​ജ്. വൈ​റ​സി​നെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ​വ​രും ഒ​രു​മി​ച്ച് നി​ൽ​ക്ക​ണം. മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ക​ൾ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചാ​ൽ സ്ഥി​തി വ​ഷ​ളാ​കു​മെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​ഘ​ട്ടം അ​തി​പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​വും...
  • ഗ്രാമങ്ങളില്‍ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കാമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ് ന്യൂദല്‍ഹി: രാജ്യത്തെ ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിൽ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കുമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ്. ഡല്‍ഹി, മുംബൈ അടക്കമുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഗ്രാമങ്ങളിലാണ് മുന്നറിയിപ്പ്. അടുത്തിടെ കാണുന്ന രോഗ വ്യാപനത്തിലെ കുറവ് അവസാനമല്ലെന്നും അതിവേഗം കേസുകള്‍ വര്‍ധിച്ച്‌ വേഗത്തില്‍ തന്നെ കുറയുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ...
  • കുട്ടികൾക്ക് സ്‌കൂളുകളിൽ ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകളിൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും. 15 മുതൽ 17 വയസുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കാണ് വാക്‌സിൻ നൽകുക. രക്ഷിതാക്കളുടെ സമ്മതത്തോടെ കോവാക്‌സിനാണ് നൽകുന്നത്. 967 സ്‌കൂളുകൾ ഇതിനായി സജ്ജമാക്കിയെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. അർഹരായ കുട്ടികളിൽ 51 ശമതാമനം പേർ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഗുരുതര കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന് പിന്നാലെ ഗുരുതര രോഗികളുടെ എണ്ണവും കൂടുന്നു. ഓക്‌സിജൻ കിടക്കകളും ഐ.സി.യു ബെഡുകളും വെന്റിലേറ്റർ സൗകര്യവും വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിലും വർധനയുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയേക്കാൾ വെന്റിലേറ്റർ വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിൽ പത്ത് ശതമാനമാണ് വർധന. ഐ.സി.യുവിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം...
  • തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ റെയ്ഡ്; മൂന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് സ്ഥലംമാറ്റം തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിലെ റെയ്ഡിൽ സുരക്ഷാ വീഴ്ച കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി. അതീവ അപകടകാരികളായ തടവുകാരുടെ നിരീക്ഷണം സംബന്ധിച്ചും അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡ് സംബന്ധിച്ചും ലാഘവത്തോടെ പരുമാറുകയും ഇതിനെ തുടർന്ന് സെൻട്രൽ ജയിൽ...

52 കുപ്പി മദ്യവുമായി ഒരാൾ എക്സൈസ് പിടിയിൽ

52 കുപ്പി മദ്യവുമായി ഒരാൾ എക്സൈസ് പിടിയിൽ
December 31
17:18 2021

കൊട്ടാരക്കര : ന്യൂ ഇയർ പ്രമാണിച്ച് കൊട്ടാരക്കര എക്സൈസ് സർക്കിൾ നടത്തിയ റെയ്ഡിൽ മദ്യവിൽപ്പന നടത്തിയതിന് വാളകം അണ്ടൂർ തുണ്ടിൽ വീട്ടിൽ തോമസ് (76) നെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പുതുവത്സരത്തോടനുബന്ധിച്ച് മദ്യശാലകൾ അവധിയായതിനാൽ ആവശ്യക്കാർക്ക് വിൽപ്പന നടത്തുന്നതിനായി ബിവറേജ് ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളിൽ നിന്ന് പലപ്പോഴായി വാങ്ങിയ മദ്യം 52 ഓളം ചെറിയ ഫ്രൂട്ടി കുപ്പികളിലാക്കി സൂക്ഷിച്ചിരുന്നതാണ് എക്സൈസ് സംഘം കണ്ടെത്തിയത്. കുപ്പി ഒന്നിന് 200 രൂപയായിരുന്നു വില ഈടാക്കുന്നത്. ഡ്രൈ ഡേ ദിനങ്ങളിൽ സുലഭമായി ഈ പ്രദേശങ്ങളിൽ മദ്യം ലഭിക്കുന്നു എന്ന പരാതികൾ ലഭിച്ചിരുന്നു. കൊട്ടാരക്കര എക്സൈസ് സർക്കിൾ ഇൻസ്പെക്ടർ പി എ സഹദുള്ളയ്ക്ക് ലഭിച്ച രഹസ്യവിവരത്തെ തുടർന്നായിരുന്നു പരിശോധന.

ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളിൽ നിന്നും വാങ്ങി ചെറിയ പൂട്ടി കുപ്പികളിലാക്കി മദ്യം സമീപ പ്രദേശത്തെ കുറ്റിക്കാടുകളിലും മറ്റു ഒളിപ്പിച്ചുവയ്ക്കുകയും പണം കൈപ്പറ്റിയ ശേഷം സ്ഥലം പറഞ്ഞു കൊടുത്ത് മദ്യം ഉപഭോക്താക്കൾ എടുത്തു കൊണ്ടു പോകുന്നതും ആയിരുന്നു കച്ചവട രീതി. തോമസിനെ പക്കൽനിന്നും 10.4 ലിറ്റർ വിദേശ മദ്യം പിടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. അതിരാവിലെ മാത്രമാണ് കച്ചവടം നടത്തിയിരുന്നത്.

പ്രിവന്റീവ് ഓഫീസർ ഷഹാലുദ്ദീൻ എ. യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡിൽ സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർമാരായ നഹാസ് റ്റി, അനിൽകുമാർ സി, കൃഷ്ണരാജ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment