Asian Metro News

ആൾ കേരളാ ഫോട്ടോ ഗ്രാഫേഴ്സ് അസ്സോസിയേഷൻ 37-ാം ജില്ലാ സമ്മേളനം കൊട്ടാരക്കരയിൽ നടന്നു

 Breaking News
  • എല്ലാ അങ്കണവാടികളിലും കുമാരി ക്ലബ്ബുകൾ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പിലെ എല്ലാ ഫയലുകളും മാർച്ച് എട്ടിനുള്ളിൽ തീർപ്പാക്കുകയോ നടപടി സ്വീകരിച്ചുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയോ ചെയ്യണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. വനിതാശിശു വികസന വകുപ്പും അതിന് കീഴിൽ വരുന്ന അനുബന്ധ സ്ഥാപനങ്ങളും പ്രധാനമായും നിർവഹിക്കുന്ന ജോലിയും...
  • ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്ത സാധ്യത ഒഴിവാക്കാൻ മാർഗനിർദേശം സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്തം ഒഴിവാക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തമുണ്ടായാൽ പ്രധാനപ്പെട്ട രേഖകൾ നഷ്ടമാകാതിരിക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തം പെട്ടെന്ന് അറിയികുന്നതിനും പാലിക്കേണ്ട മാർനിർദേശങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച് ആഭ്യന്തര വകുപ്പ് ഉത്തരവു പുറപ്പെടുവിച്ചു. കെട്ടിടത്തിലെ വെന്റിലേഷൻ സംവിധാനങ്ങൾ പൂർണ്ണമായോ ഭാഗികമായോ അടയ്ക്കരുത്. മതിയായ വെന്റിലേഷൻ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും ഉറപ്പുവരുത്തണം....
  • കാൻസർ രോഗികൾക്ക് തൊട്ടടുത്ത് വിദഗ്ധ ചികിത്സ രോഗപ്രതിരോധ ശേഷി കുറഞ്ഞ കാൻസർ രോഗികൾ കോവിഡ് കാലത്ത് ചികിത്സയ്ക്ക് വളരെ ദൂരം യാത്ര ചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ വീടിനടുത്ത്  വിദഗ്ധ ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കിയതായി ആരോഗ്യ  മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ആവിഷ്‌കരിച്ച ജില്ലാ കാൻസർ കെയർ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി...
  • വീടുകളിൽ മരുന്നെത്തിക്കാൻ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ പ്രത്യേക പദ്ധതി കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളുള്ള മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്കും ബിപിഎൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട ജനവിഭാഗങ്ങൾക്കും അനുബന്ധ രോഗങ്ങളുള്ളവർക്കും വീടുകളിൽ സൗജന്യമായി മരുന്നുകൾ എത്തിച്ചു നൽകുന്നതിനായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് പദ്ധതിയാവിഷ്‌ക്കരിച്ച് നടപ്പിലാക്കി വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ജീവിതശൈലി...
  • ഒറ്റയ്ക്കല്ല ഒപ്പമുണ്ട്: സൈക്കോ സോഷ്യൽ സപ്പോർട്ട് ടീമിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തി സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് അതിതീവ്ര വ്യാപനം ഉണ്ടായ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സോഷ്യൽ സൈക്കോ സപ്പോർട്ട് ശക്തിപ്പെടുത്തിയതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഇതിനായി സംസ്ഥാനത്ത് എല്ലാ ജില്ലകളിലുമായി മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ കീഴിൽ 957 മാനസികാരോഗ്യ പ്രവർത്തകരെയാണ്...

ആൾ കേരളാ ഫോട്ടോ ഗ്രാഫേഴ്സ് അസ്സോസിയേഷൻ 37-ാം ജില്ലാ സമ്മേളനം കൊട്ടാരക്കരയിൽ നടന്നു

ആൾ കേരളാ ഫോട്ടോ ഗ്രാഫേഴ്സ് അസ്സോസിയേഷൻ 37-ാം ജില്ലാ സമ്മേളനം കൊട്ടാരക്കരയിൽ നടന്നു
December 30
09:34 2021

കൊട്ടാരക്കര : ആൾ കേരളാ ഫോട്ടോ ഗ്രാഫേഴ്സ് അസ്സോസിയേഷൻ 37-ാം ജില്ലാ പ്രതിനിധി സമ്മേളനം കൊട്ടാരക്കര ധന്യ ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ വച്ച് നടത്തപ്പെട്ടു. ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് സുരേന്ദ്രൻ വള്ളിക്കാവിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന യോഗം സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് വിജയൻ മാറഞ്ചേരി ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു. ചടങ്ങിൽ അന്തരിച്ച സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി മൻസൂറിന്റെ കുടുംബ സഹായ ഫണ്ടായി akpa സ്വരൂപിച്ച 11,21,101 രൂപ തന്റെ കുടുംബത്തിന് കൈമാറി. ആദരിക്കൽ, ഫോട്ടോഗ്രാഫി അവാർഡ്‌, വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ്‌ എന്നിവയും നടത്തപ്പെട്ടു. ചടങ്ങിൽ സംസ്ഥാന ജനറൽ സെക്രട്ടറി മോനിച്ചൻ തണ്ണിത്തോട്, സംസ്ഥാന ട്രഷറർ ജോയ് ഗ്രേയ്‌സ്, സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അനിൽ മണക്കാട് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. തുടർന്ന് 2022 വർഷത്തിലേക്കുള്ള ഭാരവാഹികളായി ജോയി ഉമ്മന്നൂർ പ്രസിഡന്റ്, അരുൺ പനയ്ക്കൽ, അജി അരുൺ എന്നിവർ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ,വിനോദ് അമ്മാസ് സെക്രട്ടറി, സജി ഡി ആർ, ബൻസിലാൽ പുത്തൂർ എന്നിവർ ജോയിന്റെ സെക്രട്ടറിമാർ
ട്രഷറർ ജുഗുനു വിസ്മയ, ജില്ലാ pro ഡാന്റെ കൊല്ലം, ജില്ലാ വെൽഫെയർ ട്രെസ്റ് ചെയർമാൻ. മുരളി അനുപമ, സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയംഗങ്ങളായി, വിജയൻ എം, അനിൽ എ വൺ, സുരേന്ദ്രൻ വള്ളിക്കാവ്, ജലീൽ പുനലൂർ എന്നിവരെ തെരഞ്ഞെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment