Asian Metro News

അനാവശ്യ സമരത്തിൽ ഓണക്കാലത്തു  ഗ്യാസ് വിതരണം  തടസ്സപ്പെടുന്നു : ഗ്യാസ് ലഭിക്കുന്നില്ല  പൊതുജനം  ബുദ്ധിമുട്ടിൽ 

 Breaking News
  • പത്മ പുരസ്‌കാര മാതൃകയിൽ സംസ്ഥാന അവാർഡ് നൽകും വിവിധ മേഖലകളിൽ സമൂഹത്തിന് സമഗ്ര സംഭാവനകൾ നൽകുന്ന  വിശിഷ്ട വ്യക്തികൾക്കുള്ള കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ പത്മ പുരസ്‌കാരങ്ങളുടെ മാതൃകയിൽ സംസ്ഥാന തലത്തിൽ പരമോന്നത സംസ്ഥാന ബഹുമതി ഏർപ്പെടുത്താൻ തീരുമാനം. പുരസ്‌കാരങ്ങൾക്ക് കേരള പുരസ്‌കാരങ്ങളെന്ന്  പേരു നൽകും. ‘കേരള ജ്യോതി’, ‘കേരള പ്രഭ’, ‘കേരള...
  • ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് കോഴ്‌സ് തിരുവനന്തപുരം സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറിയിൽ നടത്തുന്ന ആറ് മാസ ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സിനുള്ള അപേക്ഷയുടെ മാതൃകയും പ്രോസ്‌പെക്ടസും www.statelibrary.kerala.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷകൾ നവംബർ 20ന് വൈകിട്ട് 5നകം സ്റ്റേറ്റ് ലൈബ്രേറിയൻ, സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറി, പാളയം, വികാസ്ഭവൻ....
  • സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സിൽ പങ്കുവയ്ക്കാം നവംബർ 1 ന് സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കുട്ടികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും അധ്യാപകർക്കും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിലൂടെ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ അവസരം. ഡിജിറ്റൽ ക്യാമറയിലോ നല്ല ക്യാമറ ക്വാളിറ്റിയുള്ള മൊബൈലിലോ ശബ്ദ വ്യക്തതയോടെ ഷൂട്ട് ചെയ്ത വീഡിയോകളാണ് അയയ്‌ക്കേണ്ടത്. മൊബൈലിൽ  ഹൊറിസോണ്ടലായി വേണം ഷൂട്ട്...
  • മൃഗസംരക്ഷണ ക്ഷീരവികസന മേഖലയിൽ നഷ്ടപരിഹാരത്തിന് നടപടി: മന്ത്രി ജില്ലാതലത്തിൽ ദുരന്തനിവാരണ വകുപ്പിൽ നിന്നുള്ള ധനസഹായം കർഷകർക്ക് സമയബന്ധിതമായി എത്തിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ജെ ചിഞ്ചുറാണി അറിയിച്ചു. ധനസഹായ വിതരണത്തിനുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കും. പ്രളയത്തിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായ കർഷകർ അതതു പഞ്ചായത്തിലെ മൃഗാശുപത്രിയിലെ വെറ്ററിനറി സർജൻപക്കലോ, ക്ഷീരവികസന വകുപ്പിന്റെ ബ്ലോക്ക്തലത്തിലെ ഓഫീസിലോ പത്ത്...
  • കൃഷി നാശം- നഷ്ടപരിഹാരത്തിനുള്ള നടപടികൾ നവംബർ 10 നകം പൂർത്തീകരിക്കണം: കൃഷി മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തുണ്ടായ കനത്ത മഴയിലും മണ്ണിടിച്ചിലിലും കൃഷിനാശം സംഭവിച്ചിട്ടുള്ള കർഷകർക്കുള്ള നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നതിന് സർക്കാരിലേക്ക് സമർപ്പിക്കേണ്ട ക്ലെയിം നടപടികൾ ഉടൻ തന്നെ പൂർത്തീകരിക്കുന്നതിന് കൃഷിമന്ത്രി ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൃഷി മന്ത്രിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന ഉന്നതതല യോഗത്തിലാണ് മന്ത്രി നിർദേശം നൽകിയത്. നടപടികൾ...

അനാവശ്യ സമരത്തിൽ ഓണക്കാലത്തു  ഗ്യാസ് വിതരണം  തടസ്സപ്പെടുന്നു : ഗ്യാസ് ലഭിക്കുന്നില്ല  പൊതുജനം  ബുദ്ധിമുട്ടിൽ 

അനാവശ്യ സമരത്തിൽ ഓണക്കാലത്തു  ഗ്യാസ് വിതരണം  തടസ്സപ്പെടുന്നു : ഗ്യാസ് ലഭിക്കുന്നില്ല  പൊതുജനം  ബുദ്ധിമുട്ടിൽ 
August 20
19:28 2021

കൊട്ടാരക്കര : ഗ്യാസ് വിതരണം  തടസ്സപ്പെടുത്തി. കൊട്ടാരക്കര ഓറിയന്റ് ഗ്യാസ് ഏജൻസിയിലെ ഒരു വിഭാഗം തൊഴിലാളികൾ എ ഐ ടി യു സി  യൂണിയന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തുന്ന സമരത്തിന്റെ ഭാഗമായി രണ്ടു ദിവസമായി ഏജൻസിയിൽ നിന്നുള്ള സിലിണ്ടർ വിതരണം തടസ്സപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്. ഓണം പ്രമാണിച്ച് നൽകേണ്ട ഉൽസവബത്ത നൽകിയില്ല എന്നാരോപിച്ച് ആരംഭിച്ച സമരത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഗോഡൗൺ തുറക്കാൻ അനുവദിക്കാതെ വന്നിരിക്കുന്നതിനാൽ കലയപുരം ആശ്രയ, കൊട്ടാരക്കര ജൂബിലി മന്ദിരം തുടങ്ങിയ അഗതി മന്ദിരം, വൃദ്ധ സദനങ്ങൾ എന്നിവിടങ്ങളിലും, സബ് ജെയിൽ, ഇ എസ് ഐ മുതലായ സർക്കാർ അധീനതയിലുള്ള സ്ഥാപനങ്ങളിലും, ഓണക്കാലത്ത് ഗാർഹിക ഉപഭോക്താക്കൾക്കും ഗ്യാസ് വിതരണം തടസ്സപ്പെട്ടു.  കൊട്ടാരക്കര പോലീസിൽ പരാതി നൽകിയിരുന്നെങ്കിലും, യൂണിയൻ ഓഫീസിൽ ബന്ധപ്പെട്ട് വിതരണം പുനരാരംഭിക്കാൻ നിർദ്ദേശം നൽകുകയാണുണ്ടായത്. അപ്രകാരം ബന്ധപ്പെട്ടെങ്കിലും ഏജൻസി വാഹനത്തിൽ വിതരണം നടത്താൻ അനുവദിച്ചില്ല. തുടർന്നുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ ഈ സ്ഥിതി തുടർന്നാൽ അഗതി മന്ദിരങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സ്ഥലങ്ങളിൽ ഗ്യാസ് വിതരണം തടസ്സപ്പെടും.                       യൂണിയന്റെ അവകാശവാദം അംഗീകരിക്കാൻ സാധിക്കുകയില്ല എന്നും,  ഏജൻസിയിൽ ജോലി ചെയ്തു വരുന്ന അർഹതയുള്ള എല്ലാ തൊഴിലാളികൾക്കും ഉൽസവ ബത്ത  ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിൽ നൽകിയിട്ടുണ്ട് എന്നും ഏജൻസി അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment