Asian Metro News

ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ, ഗുണനിലവാര നിയമ പ്രകാരം വാര്‍ഷിക റിപ്പോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കണം

 Breaking News
  • പത്തനംതിട്ട നഗരസഭയില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം തുറന്നു പത്തനംതിട്ട:  അതിശക്തമായ മഴക്കെടുതിയെ തുടര്‍ന്നുള്ള അടിയന്തിര സാഹചര്യം മുന്‍നിര്‍ത്തി പത്തനംതിട്ട നഗരസഭയില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം ഏര്‍പ്പെടുത്തി. നഗരസഭാ നിവാസികള്‍ക്ക് 24 മണിക്കൂറും കണ്‍ട്രോള്‍ റൂമുമായി ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്. നഗരസഭാ ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.ടി.സക്കീര്‍ ഹുസൈന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന അടിയന്തിര അവലോകന യോഗത്തിലാണ് തീരുമാനം....
  • 2 ജില്ലകളില്‍ ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ട് കേന്ദ്രകാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ രണ്ട് ജില്ലകളില്‍ നാളെ ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ടും ആറ് ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചു. മലപ്പുറം, കോഴിക്കോട് ജില്ലകളിലാണ് ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ട്. ഇടുക്കി, എറണാകുളം, തൃശൂര്‍, പാലക്കാട്, വയനാട്, കണ്ണൂര്‍ ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്....
  • കൊട്ടാരക്കര നെല്ലിക്കുന്നത്ത് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മൂന്ന് വയസ്സുകാരനെ രാത്രിയിൽ കാണാതായി. കൊട്ടാരക്കര : നെല്ലിക്കുന്നത്ത് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മൂന്ന് വയസ്സുകാരനെ രാത്രിയിൽ കാണാതായി. കടത്തിണ്ണയിൽ ക്യാമ്പ് ചെയ്തിരുന്ന സംഘത്തിൽ നിന്നുമാണ് കാണാതായത്. രാത്രിയിൽ സമീപത്തെ തോട്ടിൽ ഫയർ ഫോഴ്സ തിരച്ചിൽ നടത്തിയെങ്കിലും കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ശക്തമായ മഴ ഇന്നലെ രാത്രി മുതൽ പെയ്തു...
  • സംസ്ഥാനത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച 8867 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം∙ സംസ്ഥാനത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച 8867 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 79,554 സാംപിളുകളാണ് പരിശോധിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിലുണ്ടായ 67 മരണമാണ് കോവിഡ് മൂലമാണെന്ന് ഇന്നു സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ആകെ മരണം 26,734 ആയി. രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 9872...
  • സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി മന്ത്രി കെ. എന്‍. ബാലഗോപാല്‍ പുഷ്പചക്രം സമര്‍പ്പിച്ചു വൈശാഖിന് ജന്മനാടിന്റെ വിട ജമ്മുകാശ്മീരിലെ പൂഞ്ചില്‍ ഭീകരവാദികളുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലില്‍ വീരമൃത്യു വരിച്ച ജവാന്‍ ഓടനാവട്ടം കുടവട്ടൂര്‍ സ്വദേശി എച്ച്. വൈശാഖിന് ജന്മനാടിന്റെ വിട. സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി ധനകാര്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി കെ. എന്‍. ബാലഗോപാല്‍ പുഷ്പചക്രം അര്‍പ്പിച്ചു. ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തിന് വേണ്ടി ജില്ലാ കലക്ടര്‍...

ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ, ഗുണനിലവാര നിയമ പ്രകാരം വാര്‍ഷിക റിപ്പോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കണം

ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ, ഗുണനിലവാര നിയമ പ്രകാരം വാര്‍ഷിക റിപ്പോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കണം
August 18
15:11 2021

എറണാകുളം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ, ഗുണനിലവാര നിയമ പ്രകാരം എഫ്.എസ്.എസ്.എ.ഐ ലൈസൻസ് നേടിയിട്ടുള്ള എല്ലാ ഉത്പാദകരും (റീപാക്കര്‍, റീ ലേബലര്‍ ഉള്‍പ്പടെ) മുൻ സാമ്പത്തിക വര്‍ഷം കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുളള ഭക്ഷ്യ വസ്തുക്കളുടെ ഇനം തിരിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ആഗസ്റ്റ് 31 ന് മുമ്പായി സമര്‍പ്പിക്കണമെന്ന് ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ അസിസ്റ്റൻറ് കമ്മീഷണര്‍ അറിയിച്ചു. സാധാരണ ഗതിയില്‍ മെയ് 21 ന് മുമ്പ് സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട വിവരങ്ങള്‍ കോവിഡ് സാഹചര്യം പരിഗണിച്ചാണ് ഓഗസ്റ്റ് 31 വരെ ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു നല്‍കിയിട്ടുള്ളത്. റിട്ടേണുകള്‍ ഉത്പാദകര്‍ തങ്ങളുടെ ഫോസ്കോസ് ഐ.ഡി ഉപയോഗിച്ച് ഓണ്‍ലൈൻ ആയി സമര്‍പ്പിക്കണം. നേരിട്ടുള്ള റിട്ടേണുകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതല്ല. എഫ്.എസ്.എസ്.എ.ഐ ലൈസൻസ് മാത്രം നേടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ചെറുകിട ഉത്പാദകര്‍ റിട്ടേണ്‍ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ടതില്ല.
പാല്‍, പാലുത്പന്നങ്ങള്‍ എന്നിവയുടെ ഉത്പാദകര്‍ തങ്ങള്‍ ഉത്പാദിപ്പിച്ച ഭക്ഷ്യ വസ്തുക്കളുടെ ഏപ്രില്‍ 1 മുതല്‍ സെപ്തംബര്‍ 30 വരെയുള്ള അര്‍ധ വര്‍ഷിക റിട്ടേണ്‍ ഓക്ടോമര്‍ മാസത്തിലും ഓക്ടോബര്‍ 1 മുതല്‍ മാര്‍ച്ച് 31 വരെയുള്ള അര്‍ധ വാര്‍ഷിക റിട്ടേണ്‍ മെയ് മാസത്തിലും ബന്ധപ്പെട്ട ലൈസൻസിങ്ങ് അതോറിറ്റിക്ക് ഓണ്‍ലൈൻ ആയി സമര്‍പ്പിക്കണം.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment