Asian Metro News

സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷം ; യുവാക്കൾക്ക് കവിത, വ്ലോഗിങ് മത്സരം

 Breaking News
  • പത്തനംതിട്ട നഗരസഭയില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം തുറന്നു പത്തനംതിട്ട:  അതിശക്തമായ മഴക്കെടുതിയെ തുടര്‍ന്നുള്ള അടിയന്തിര സാഹചര്യം മുന്‍നിര്‍ത്തി പത്തനംതിട്ട നഗരസഭയില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം ഏര്‍പ്പെടുത്തി. നഗരസഭാ നിവാസികള്‍ക്ക് 24 മണിക്കൂറും കണ്‍ട്രോള്‍ റൂമുമായി ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്. നഗരസഭാ ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.ടി.സക്കീര്‍ ഹുസൈന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന അടിയന്തിര അവലോകന യോഗത്തിലാണ് തീരുമാനം....
  • 2 ജില്ലകളില്‍ ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ട് കേന്ദ്രകാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ രണ്ട് ജില്ലകളില്‍ നാളെ ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ടും ആറ് ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചു. മലപ്പുറം, കോഴിക്കോട് ജില്ലകളിലാണ് ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ട്. ഇടുക്കി, എറണാകുളം, തൃശൂര്‍, പാലക്കാട്, വയനാട്, കണ്ണൂര്‍ ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്....
  • കൊട്ടാരക്കര നെല്ലിക്കുന്നത്ത് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മൂന്ന് വയസ്സുകാരനെ രാത്രിയിൽ കാണാതായി. കൊട്ടാരക്കര : നെല്ലിക്കുന്നത്ത് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മൂന്ന് വയസ്സുകാരനെ രാത്രിയിൽ കാണാതായി. കടത്തിണ്ണയിൽ ക്യാമ്പ് ചെയ്തിരുന്ന സംഘത്തിൽ നിന്നുമാണ് കാണാതായത്. രാത്രിയിൽ സമീപത്തെ തോട്ടിൽ ഫയർ ഫോഴ്സ തിരച്ചിൽ നടത്തിയെങ്കിലും കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ശക്തമായ മഴ ഇന്നലെ രാത്രി മുതൽ പെയ്തു...
  • സംസ്ഥാനത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച 8867 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം∙ സംസ്ഥാനത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച 8867 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 79,554 സാംപിളുകളാണ് പരിശോധിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിലുണ്ടായ 67 മരണമാണ് കോവിഡ് മൂലമാണെന്ന് ഇന്നു സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ആകെ മരണം 26,734 ആയി. രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 9872...
  • സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി മന്ത്രി കെ. എന്‍. ബാലഗോപാല്‍ പുഷ്പചക്രം സമര്‍പ്പിച്ചു വൈശാഖിന് ജന്മനാടിന്റെ വിട ജമ്മുകാശ്മീരിലെ പൂഞ്ചില്‍ ഭീകരവാദികളുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലില്‍ വീരമൃത്യു വരിച്ച ജവാന്‍ ഓടനാവട്ടം കുടവട്ടൂര്‍ സ്വദേശി എച്ച്. വൈശാഖിന് ജന്മനാടിന്റെ വിട. സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി ധനകാര്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി കെ. എന്‍. ബാലഗോപാല്‍ പുഷ്പചക്രം അര്‍പ്പിച്ചു. ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തിന് വേണ്ടി ജില്ലാ കലക്ടര്‍...

സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷം ; യുവാക്കൾക്ക് കവിത, വ്ലോഗിങ് മത്സരം

സ്വാതന്ത്ര്യ  ദിനാഘോഷം ; യുവാക്കൾക്ക് കവിത, വ്ലോഗിങ് മത്സരം
August 07
14:05 2021

പാലക്കാട് : സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് എസ് വൈ എസ് പാലക്കാട് ജില്ലാ സാസംകാരികം ഡയറക്ടറേറ്റ് യുവാക്കള്‍ക്കായി കവിതാ രചന,വ്ലോഗിംഗ് മത്സരങ്ങള്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.
‘സമരഭൂമികൾ സ്മരണയിൽ വരുമ്പോൾ’ എന്നതാണ് വ്ലോഗിങ് മത്സരവിഷയം. എൻട്രികൾ പത്തുമിനിറ്റിൽ ചുരുങ്ങാത്തതും 15 മിനിറ്റ് കവിയാത്തതും ആവണം. പകർപ്പവകാശ പ്രശ്നമുള്ള വീഡിയോ, ഇമേജ് ഉപയോഗിക്കരുത്. മത്സരിക്കുന്നവരുടെ പ്രായപരിധി 20 നും 45 നും ഇടയിൽ ആയിരിക്കണം. വീഡിയോ എം പി ഫോർ ഫോർമാറ്റിലാണ് അയക്കേണ്ടത്. തെരഞ്ഞെടുത്ത വ്ലോഗുകൾ എസ് വൈ എസ് ജില്ലാ യൂട്യൂബ് ചാനൽ ആയ ‘യൂത്ത് മീഡിയ പാലക്കാടി’ൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യും. വീഡിയോയിൽ മത്സരാർത്ഥിയെ തിരിച്ചറിയുന്ന ഫോട്ടോ പേര് തുടങ്ങിയവ ഉണ്ടാവരുത്. ‘പതാക’ എന്നതാണ് കവിതാ രചനയുടെ വിഷയം. വരികൾ 15നും 20നും ഇടയിൽ ഒതുങ്ങണം. മുമ്പ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്ത മൗലിക രചന ആവണം. മത്സര എൻട്രി പേപ്പറിനകത്ത് മത്സരാർത്ഥിയുടെ പേര് മറ്റു തിരിച്ചറിയുന്ന ഒന്നും ഉണ്ടാവരുത്.
സൃഷ്ടികള്‍ ആഗസ്റ്റ് 14 നകം

samskarikamsyspkd@gmail.com എന്ന മെയിലിലോ 9746400800 എന്ന വാട്സ്ആപ്പ് നമ്പറിലോ അയക്കണം.നിബന്ധനകളുള്‍പ്പെടെ വിശദ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് 9746400800 ,8606745786 എന്നീ നമ്പറുകളില്‍ ബന്ധപ്പടണമെന്ന് സംഘാടക സമിതി അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment