Asian Metro News

വനിതാകമ്മീഷൻ ചെയർ പേഴ്സൺ ജോസഫൈനെതീരെ രൂക്ഷ ആരോപണവുമായി മയൂഖ ജോണി

 Breaking News
  • വയോജന പരിപാലനത്തിലെ മികവിന് കേരളത്തിന് വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരം വയോജന പരിപാലത്തിലെ മികച്ച മാതൃകയ്ക്ക് കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ‘വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ’  പുരസ്‌കാരം കേരളത്തിന് ലഭിച്ചതായി സാമൂഹ്യനീതി മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.മുതിർന്ന പൗരർക്കുള്ള സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും ഏറ്റവും നന്നായി നടപ്പിൽ വരുത്തിയതിനാണ് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ‘രക്ഷിതാക്കളുടെയും മുതിർന്ന പൗരരുടെയും...
  • ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്ക് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം: സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് രണ്ടാം സ്ഥാനം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ പദ്ധതി സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് സ്റ്റാന്റേര്‍ഡ്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ സൂചികയില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് ലഭിച്ചത്. അഞ്ച് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ചാണ് പദ്ധതി നിര്‍വഹണത്തില്‍ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ പ്രകടനം വിലയിരുത്തിയത്. ട്രോഫിയും പ്രശസ്തി...
  • ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 21,367 കേരളത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1843, കോട്ടയം 1632, തിരുവനന്തപുരം 1591, എറണാകുളം 1545, പാലക്കാട് 1419, കൊല്ലം 1407, മലപ്പുറം 1377, ആലപ്പുഴ 1250, കോഴിക്കോട് 1200, കണ്ണൂര്‍ 993, പത്തനംതിട്ട 715, ഇടുക്കി 373,...
  • തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തും: മുഖ്യമന്ത്രി തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് നമ്മുടെ സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ പര്യായമായി വരെ അത്തരം പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ചിലർ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രതിലോമകരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തെ തന്നെ അപകടത്തിലാക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരളത്തിലെ...
  • മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ മന്ത്രി സന്ദർശിച്ചു കഴക്കൂട്ടം മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം. വി. ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ സന്ദർശിച്ചു. ഒക്‌ടോബറിൽ ഇവിടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സഹയാത്ര പദ്ധതിയുടെ ലോഗോ മന്ത്രി പ്രകാശനം ചെയ്തു. വിവിധ ശേഷിയുള്ള കുട്ടികളാണ് ഇവിടെയുള്ളതെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഓരോരുത്തർക്കും വ്യത്യസ്തമായ...

വനിതാകമ്മീഷൻ ചെയർ പേഴ്സൺ ജോസഫൈനെതീരെ രൂക്ഷ ആരോപണവുമായി മയൂഖ ജോണി

വനിതാകമ്മീഷൻ ചെയർ പേഴ്സൺ ജോസഫൈനെതീരെ  രൂക്ഷ ആരോപണവുമായി മയൂഖ ജോണി
June 28
14:46 2021

ജോസഫൈനു അതീവ ഗുരുതര ആരോപണവുമായി മയൂഖ ജോണി . പീഢനത്തിന് ഇരയാക്കപ്പെട്ട പെണ്‍കുട്ടിയ്‌ക്കെതിരേ മുന്‍ വനിത കമ്മീഷന്‍ അദ്ധ്യക്ഷ എം.സി ജോസഫൈന്‍ ഇടപെട്ടതായി ഒളിംപ്യനും അത്ലറ്റുമായ മയൂഖ ജോണി. സുഹൃത്താണ് ബലാത്സംഗത്തിന് ഇരയായത്. ആ കേസിലെ പ്രതിയ്ക്ക് വേണ്ടി ജോസഫൈന്‍ ഇടപെട്ടതായി മയൂഖ ജോണി തൃശ്ശൂരില്‍ ആരോപിച്ചു. കൊല്ലം സ്വദേശിനിയാണ് 2016 ല്‍ ബലാത്സംഗത്തിന് ഇരയായത്. ആരും ഇല്ലാത്ത നേരത്ത് വീട്ടില്‍ എത്തിയ പ്രതി. ഭീഷണിപ്പെടുത്തി നഗ്‌ന ചിത്രങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തുകയും ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയുമായിരുന്നു. സാമൂഹ്യമായും സാമ്പത്തികമായും സ്വാധീനമുള്ള പ്രതിയ്ക്ക് എതിരേ പെണ്‍കുട്ടി അക്കാലത്ത് പരാതി നല്‍കിയില്ല.

പിന്നീട് 2018 ല്‍ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ വിവാഹം നടന്നു. പിന്നീടും ശല്യം തുടര്‍ന്നപ്പോള്‍ ഭര്‍ത്താവിനൊപ്പം തൃശ്ശൂര്‍ റൂറല്‍ എസ്പിയ്ക്ക് പരാതി നല്‍കുകയായിരുന്നു. പരാതിയുമായി മുന്നോട്ട് പോകുന്നതില്‍ തൃശ്ശൂര്‍ റൂറല്‍ എസ്പി വലിയ പ്രോത്സാഹനം നല്‍കിയിരുന്നു. എന്നാല്‍ പിന്നീട് നിരുത്സാഹപ്പെടുത്തി. അടുത്തിടെയാണ് സംഭവത്തില്‍ മുന്‍ വനിതാ കമ്മീഷന്‍ അദ്ധ്യക്ഷയും ഇടപെട്ടതായി വ്യക്തമായത്. കേസ് എടുക്കരുതെന്ന് ജോസഫൈന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടതായും മയൂഖ ആരോപിച്ചു. മുന്‍ മന്ത്രിയുടെ ഓഫീസും ഒരു ബിഷപ്പും സംഭവത്തില്‍ ഇടപെട്ടതായും മയൂഖ ജോണി വ്യക്തമാക്കി.ഇവര്‍ ഇതില്‍ നിന്നു പിന്മാറണമെന്നും മയൂഖ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment