Asian Metro News

വീടു കയറി അക്രമം – പ്രതി പോലീസ് പിടിയിൽ

 Breaking News
  • വയോജന പരിപാലനത്തിലെ മികവിന് കേരളത്തിന് വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരം വയോജന പരിപാലത്തിലെ മികച്ച മാതൃകയ്ക്ക് കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ‘വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ’  പുരസ്‌കാരം കേരളത്തിന് ലഭിച്ചതായി സാമൂഹ്യനീതി മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.മുതിർന്ന പൗരർക്കുള്ള സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും ഏറ്റവും നന്നായി നടപ്പിൽ വരുത്തിയതിനാണ് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ‘രക്ഷിതാക്കളുടെയും മുതിർന്ന പൗരരുടെയും...
  • ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്ക് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം: സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് രണ്ടാം സ്ഥാനം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ പദ്ധതി സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് സ്റ്റാന്റേര്‍ഡ്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ സൂചികയില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് ലഭിച്ചത്. അഞ്ച് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ചാണ് പദ്ധതി നിര്‍വഹണത്തില്‍ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ പ്രകടനം വിലയിരുത്തിയത്. ട്രോഫിയും പ്രശസ്തി...
  • ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 21,367 കേരളത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1843, കോട്ടയം 1632, തിരുവനന്തപുരം 1591, എറണാകുളം 1545, പാലക്കാട് 1419, കൊല്ലം 1407, മലപ്പുറം 1377, ആലപ്പുഴ 1250, കോഴിക്കോട് 1200, കണ്ണൂര്‍ 993, പത്തനംതിട്ട 715, ഇടുക്കി 373,...
  • തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തും: മുഖ്യമന്ത്രി തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് നമ്മുടെ സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ പര്യായമായി വരെ അത്തരം പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ചിലർ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രതിലോമകരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തെ തന്നെ അപകടത്തിലാക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരളത്തിലെ...
  • മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ മന്ത്രി സന്ദർശിച്ചു കഴക്കൂട്ടം മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം. വി. ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ സന്ദർശിച്ചു. ഒക്‌ടോബറിൽ ഇവിടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സഹയാത്ര പദ്ധതിയുടെ ലോഗോ മന്ത്രി പ്രകാശനം ചെയ്തു. വിവിധ ശേഷിയുള്ള കുട്ടികളാണ് ഇവിടെയുള്ളതെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഓരോരുത്തർക്കും വ്യത്യസ്തമായ...

വീടു കയറി അക്രമം – പ്രതി പോലീസ് പിടിയിൽ

വീടു കയറി അക്രമം – പ്രതി പോലീസ് പിടിയിൽ
June 26
22:00 2021

ഏരൂർ – നെട്ടയം, നെടിയറ എന്ന സ്ഥലത്ത് വാടകയ്ക്ക് താമസിക്കുന്ന ആലപ്പുഴ, മണ്ണഞ്ചേരി പൊന്നാട് കാവുങ്കൽ എന്ന സ്ഥലത്ത് ചിറയിൽ വീട്ടിൽ പുഷ്കരൻ‌ മകൻ രതീഷ് (36) നൽകിയ പരാതിയിലാണ് ഏരൂർ പോലീസ് കേസ്സ് എടുത്തത്. ഈ മാസം 21-ാം തീയതി രാത്രി 8.30 മണിയോടാണ് കേസ്സിനാസ്പദമായ സംഭവം നടന്നത്. പ്രതികളായ ഏരൂർ, നെടിയറ, നെട്ടയം കാർത്തികയിൽ തുളസീധരൻ മകൻ അനൂപ് (36), നെട്ടയം വിജയവിലാസം പരമേശ്വരൻ മകൻ സജികുമാർ (46), നെടിയറ ശരത്ത് ഭവനിൽ ശശിധരൻ മകൻ ശരത്ത് (37) എന്നിവർ മദ്യപിച്ച് വന്ന് പരാതിക്കാരൻ കുംടുബവുമായി വാടകക്ക് താമസിക്കുന്ന നെട്ടയം എന്ന സ്ഥലത്തെ സുനിൽ ഭവൻ എന്ന വീട്ടിൽ യാതൊരു പ്രകോപനവുമില്ലാതെ അതിക്രമിച്ച് കയറിയത് ചോദ്യം ചെയ്ത രജീഷിനെ പ്രതികൾ മർദ്ദിക്കുകയായിരുന്നു. രജീഷിനെ മർദ്ദിക്കുന്നത് തടയാൻ ശ്രമിച്ച ഭാര്യയേയും, ഭാര്യാ സഹോദരനേയും പ്രതികൾ മർദ്ദിക്കുകയുണ്ടായി. സംഭവത്തിനു ശേഷം രക്ഷപ്പെട്ട പ്രതികളിൽ ഒന്നാം പ്രതിയായ അനൂപിനെ ഇന്ന് (26.06.2021) രാവിലെ 6 മണിയോടെ ഏരൂർ‌ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ബാക്കി 2 പ്രതികൾക്കായുള്ള അന്വേഷണം നടക്കുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment