Asian Metro News

രാജി ചോദിച്ചു വാങ്ങി : തെറ്റുപറ്റിയെന്ന് ഏറ്റു പറഞ്ഞ് ജോസഫൈന്‍

 Breaking News
  • ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പ്- ഡിജിറ്റൽ ഹബ് തയ്യാർ! രാജ്യത്തെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് രംഗത്തിന് പുത്തൻ ഊർജ്ജം നൽകാനായി ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ ഉത്പന്നവികസന കേന്ദ്രമായ ‘ഡിജിറ്റൽ ഹബ്’ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മിഷനു കീഴിൽ കളമശ്ശേരിയിലെ ടെക്നോളജി ഇനോവേഷൻ സോണിലുള്ള അത്യാധുനിക സമുച്ചയത്തിൽ പുത്തൻ...
  • പൂജപ്പുര ജയിലില്‍ നിന്ന് തടവുചാടിയ കൊലക്കേസ് പ്രതി കീഴടങ്ങി പൂജപ്പുര സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ നിന്ന് ചാടിയ തടവുകാരന്‍ കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങി. കൊലക്കേസ് പ്രതി ജാഹിര്‍ ഹുസൈനാണ് കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങിയത്. ഈ മാസം ഏഴിനായിരുന്നു ഇയാള്‍ ജയില്‍ ചാടിയത്. തൂത്തുക്കുടി സ്വദേശിയാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍. അലക്കുജോലിക്കായി പുറത്തിറക്കിയപ്പോഴാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇയാള്‍...
  • ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച്‌ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് : ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷകള്‍ ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും. ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷകള്‍ ഈ...
  • തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തി നിരക്കുകളിൽ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ്: മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾ ടെൻഡർ ചെയ്യുന്ന പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തികൾക്ക് നിലവിലുള്ള നിരക്കിന് പുറമെ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ് അനുവദിച്ച് ഉത്തരവിട്ടതായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, ഗ്രാമവികസന, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു. നേരത്തെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിൽ...
  • കേര ഗ്രാമം പദ്ധതിയില്‍ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു ഇടുക്കി: നാളികേര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കേര ഗ്രാമം പദ്ധതി വെള്ളിയാമറ്റം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു. നിലവില്‍ ഉള്ള തെങ്ങുകളുടെ തടം തുറക്കല്‍, ഇടവിള കൃഷി, ജൈവപരിപാലനം, ജലസേചന സൗകര്യമൊരുക്കല്‍, തെങ്ങുകയറ്റ യന്ത്രം ലഭ്യമാക്കല്‍, പുതിയ തോട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക്...

രാജി ചോദിച്ചു വാങ്ങി : തെറ്റുപറ്റിയെന്ന് ഏറ്റു പറഞ്ഞ് ജോസഫൈന്‍

രാജി ചോദിച്ചു വാങ്ങി : തെറ്റുപറ്റിയെന്ന് ഏറ്റു പറഞ്ഞ് ജോസഫൈന്‍
June 25
15:06 2021

തിരുവനന്തപുരം: വിവാദം കത്തിപ്പടര്‍ന്നതോടെ ഒടുവില്‍ വനിതാ കമ്മിഷന്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ എം.സി ജോസഫൈന്‍ രാജിവെച്ചു. വനിതാ കമ്മീഷൻ ചെയർ പേഴ്‌സൺ ആയിരിക്കുമ്പോ വലിയ രീതിയിൽ ഉള്ള വിമര്ശനങ്ങള് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട് . രാജി പാര്‍ട്ടി ചോദിച്ചു വാങ്ങുകയായിരുന്നു. സി.പി.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റില്‍ തനിക്കു തെറ്റുപറ്റിയെന്ന് തുറന്നു സമ്മതിക്കുകയായിരുന്നു അവര്‍.

രാജിയിലേക്കു നയിച്ചതാകട്ടെ നേതാക്കള്‍ ഒരേ സ്വരത്തില്‍ ആവശ്യമുയര്‍ത്തിയതോടെ സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റെ തീരുമാനപ്രകാരവുമാണ്. പാര്‍ട്ടിക്കും സര്‍ക്കാരിനും അവമതിപ്പുണ്ടാക്കിയതായി സെക്രട്ടേറിയറ്റില്‍ കൂട്ടത്തോടെ അഭിപ്രായമുയരുകയായിരുന്നു.
ഗാര്‍ഹികപീഡനത്തില്‍ പരാതിയറിയിക്കാന്‍ വിളിച്ച യുവതിയോട് മോശമായി പെരുമാറിയ വനിതാ കമ്മിഷന്‍ അധ്യക്ഷ എംസി ജോസഫൈന്റെ വാക്കുകള്‍ക്കെതിരേ സമൂഹത്തിന്റെ വിവിധ തുറകളിലുള്ളവരാണ് വാളെടുത്തത്.
കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഉയര്‍ന്ന വിവാദത്തെ തുടര്‍ന്ന് വനിതാ കമ്മിഷന്‍ അധ്യക്ഷ തന്നെ ക്ഷമാപണം നടത്തിയത് ഗതികെട്ടിട്ടായിരരുന്നു. എന്നാല്‍ അതോടെ ആ വിവാദമവസാനിച്ചു എന്നായിരുന്നു ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എ.എ റഹിമിന്റെ പ്രതികരണം. സി.പി.എം സെക്രട്ടേറിയറ്റ് തിരുവനന്തപുരത്ത് പുരോഗമിക്കുമ്ബോഴായിരുന്നു റഹീം ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രതികരണം നടത്തിയത്. അതു സംബന്ധിച്ച തീരുമാനം പുറത്തുവരുന്നതിനു മുമ്ബാണ് എ.എ റഹീമിന്റെ പ്രഖ്യാപനമെന്നതും ശ്രദ്ധേയമാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment