Asian Metro News

ലീഗൽ മെട്രോളജി മിന്നൽ പരിശോധന നടത്തി; നാലു സ്ഥാപനങ്ങൾക്കു എതിരെ നടപടി സ്ഥികരിച്ചു.

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ലീഗൽ മെട്രോളജി മിന്നൽ പരിശോധന നടത്തി; നാലു സ്ഥാപനങ്ങൾക്കു എതിരെ നടപടി സ്ഥികരിച്ചു.

ലീഗൽ മെട്രോളജി മിന്നൽ പരിശോധന നടത്തി; നാലു സ്ഥാപനങ്ങൾക്കു എതിരെ നടപടി സ്ഥികരിച്ചു.
May 22
22:17 2021

കൊട്ടാരക്കര : ലീഗൽ മെട്രോളജി മിന്നൽ പരിശോധന നടത്തി. നാലു സ്ഥാപനങ്ങൾക്കു എതിരെ നടപടി സ്ഥികരിച്ചു. കോവി ഡ് മഹാമാരിയുടെ മറവിൽ പി പി ഇ കിറ്റ് , ഓക്സി മീറ്റർ , മാസ്ക്ക് , സാനി റ്റൈസർ, ഇൻ ഹെയ്ലർ എന്നിവയ്ക്ക് അമിത വില ഈടാക്കുന്ന വ്യാപാരികൾക്കെതിരെ ലീഗൽ മെട്രോളജി നടപടി സ്ഥികരിച്ചു. പുനലൂർ കൊട്ടാരക്കര താലൂക്കുകളിൽ ഇന്ന് നടത്തിയ മിന്നൽ പരിശോധനയിൽ പുനലൂർ, അഞ്ചൽ, കടയ്ക്കൽ , കൊട്ടാരക്കര എന്നി സ്ഥലങ്ങളിലെ മെഡിക്കൽ സ്റ്റോറുകൾ , ലാബുകൾ, ആശുപതികൾ എന്നിവ കേന്ദ്രീകരിച്ച് നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ വിലയോ, പൂർണ്ണമായ മേൽ വിലാസമോ ഇല്ലാതെ വില്പനക്കായി സുക്ഷിച്ചിരുന്ന പി പി ഇ കിറ്റ്, പൾസ് ഓക്സി മീറ്റർ . മാസ്ക് , ഇൻ ഹെയ്ലർ എന്നിവ പിടിച്ചെടുത്തു. നാല് സ്ഥാപനങ്ങൾക്കെതിരെ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു. പിഴ ഇനത്തിൽ മുപ്പതിനായിരം രൂപ ഈടാക്കുകയും ചെയ്തു. ഇൻസ്പെക്ടർമാരായ ഷഫീർ .എ , ഡി.പി. ശ്രികുമാർ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ ഇൻസ്പെക്ടിംഗ് അസിസ്റ്റന്റ് . ആർ. രാജേഷ് , ദിനേശ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. തുടർ ദിവസങ്ങളിലും പരിശോധനകൾ ശക്തമാക്കുമെന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment