Asian Metro News

കരൂർ കടവ് പാലം യഥാർഥ്യമായില്ല…. പെരുമഴയത്തു കോവിഡ് രോഗിയെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിക്കാൻ കിലോമീറ്റർ താണ്ടി ആംബുലൻസ്…

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

കരൂർ കടവ് പാലം യഥാർഥ്യമായില്ല…. പെരുമഴയത്തു കോവിഡ് രോഗിയെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിക്കാൻ കിലോമീറ്റർ താണ്ടി ആംബുലൻസ്…

കരൂർ കടവ് പാലം യഥാർഥ്യമായില്ല…. പെരുമഴയത്തു കോവിഡ് രോഗിയെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിക്കാൻ കിലോമീറ്റർ താണ്ടി ആംബുലൻസ്…
May 14
13:20 2021

കൊട്ടാരക്കര: കരൂർ കടവ് പാലം യഥാർഥ്യമായില്ല….
പെരുമഴയത്തു കോവിഡ് രോഗിയെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിക്കാൻ കിലോമീറ്റർ താണ്ടി ആംബുലൻസ്…
ഇന്ന് അതി രാവിലെ ശ്വാസതടസം മൂലം ബുദ്ധിമുട്ടിയ കരൂർ പടിഞ്ഞാറ്റത്തിൽ ഓമന എന്ന അമ്മയ്ക്കാണ് ബുദ്ധിമുട്ടനുഭവിച്ചത്.കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എംപി യുടെ കോവിഡ് സഹായ കേന്ദ്രത്തിൽ ബന്ധപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ആംബുലൻസ് എത്തിച്ചു നൽകുകയും INTUC നേതാവ്മൈലം രഞ്ജിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ
കോവിട് രോഗിയെ ആംബുലൻസിൽ എത്തിച്ചു കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിലാക്കി. കരൂർ കടവ് പാലം പണി പൂർത്തീകരിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ 100 മീറ്റർ കൊണ്ട് ആംബുലൻസ് എംസി റോഡിൽ എത്തിയേനെ. എന്നാൽ രോഗിയെയും കൊണ്ട് മഠത്തിൽകാവ് ക്ഷേത്രം,ഇഞ്ചക്കാട് കോടിയാട്ടു കടവ് പാലം വഴിയാണ് കൊട്ടാരക്കരയിൽ എത്തിയത്. ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പർ രശ്മി 50ലക്ഷം രൂപ ചിലവാക്കി നിർമിക്കാൻ തുടങ്ങിയ പാലം കഴിഞ്ഞ മൈലം പഞ്ചായത്തു ഭരണ സമിതി ഒരു സ്വകാര്യ വ്യക്തിക്ക് വേണ്ടി തടസ്സം നിൽക്കുകയായിരുന്നു എന്ന നാട്ടുകാരുടെ പ്രതിഷേധം വൻ വാർത്തകൾ സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു. ഇപ്പോൾ കോവിഡ് പടർന്നു പിടിക്കുമ്പോൾ പാലം ഇല്ലാത്തതിന്റെ ദുഃഖം അങ്ങനെയും

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment