Asian Metro News

രോഗിയായ ഭാര്യയുടെ ഹൃദയഭേദകമായ അവസാന വിഡിയോ സന്ദേശം പങ്കുവെച്ച്‌ യുവാവ്

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

രോഗിയായ ഭാര്യയുടെ ഹൃദയഭേദകമായ അവസാന വിഡിയോ സന്ദേശം പങ്കുവെച്ച്‌ യുവാവ്

രോഗിയായ ഭാര്യയുടെ ഹൃദയഭേദകമായ അവസാന വിഡിയോ സന്ദേശം പങ്കുവെച്ച്‌ യുവാവ്
May 12
12:14 2021

മുംബൈ: ( 12.05.2021) കോവിഡ് രോഗിയായ ഭാര്യയുടെ ഹൃദയഭേദകമായ അവസാന വിഡിയോ സന്ദേശം പങ്കുവെച്ച്‌ യുവാവ്. കോവിഡ് ബാധിച്ച്‌ ദിവസങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ റാവിഷ് ചൗളയുടെ ഗര്‍ഭിണിയായ ഭാര്യ ഡിംപിള്‍ അറോറ മരിക്കുകയായിരുന്നു. ഗര്‍ഭിണിയായ ഭാര്യയെയും ഒരു ദിവസം മുന്നെ ജനിക്കാനിരുന്ന ഞങ്ങളുടെ കുഞ്ഞിനെയും നഷ്ടപ്പെട്ടുവെന്ന് റാവിഷ് ചൗള വേദനയോടെ പറയുന്നു. കൊറോണയെ നിസ്സാരമായി കാണരുതെന്നും കരുതല്‍ വേണമെന്നും റാവിഷ് ചൗളയുടെ ഭാര്യ ഡിംപിള്‍ വിഡിയോയില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. ‘കൊറോണയെ നിസ്സാരമായി കാണരുത്.. മോശം ലക്ഷണങ്ങള്‍… എനിക്ക് സംസാരിക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല… നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരുടെ സുരക്ഷയ്ക്കായി ആളുകളോട് സംസാരിക്കുമ്ബോള്‍ മാസ്‌ക് വയ്ക്കൂ… ആരും ഇത്തരമൊരു അവസ്ഥയിലൂടെ കടന്നുപോകരുതെന്നാണ് എനിക്ക് പ്രാര്‍ത്ഥിക്കാനുള്ളത്. മറ്റാര്‍ക്കും ഇത്തരം ലക്ഷണങ്ങള്‍ ഉണ്ടാവാതിരിക്കട്ടെ. നിങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ ഗര്‍ഭിണികള്‍, പ്രായമായവര്‍, ചെറിയ കുട്ടികള്‍ എന്നിവരുണ്ടെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ നിരുത്തരവാദപരമായി പെരുമാറരുത്. എനിക്ക് ജോലി ചെയ്യണമെന്നുണ്ട്. ഞാന്‍ വളരെ ഊര്‍ജ്ജസ്വലയായിരുന്നു, എന്നാലിപ്പോള്‍ എന്റെ ശരീരം അനുവദിക്കുന്നില്ല…’- ഡിംപിള്‍ വിഡിയോയില്‍ പറയുന്നു.’കോവിഡ് കാരണം എനിക്ക് എന്റെ ഗര്‍ഭിണിയായ ഭാര്യയെയും ജനിക്കാനിരുന്ന ഞങ്ങളുടെ കുഞ്ഞിനെയും നഷ്ടപ്പെട്ടു. ഏപ്രില്‍ 26ന് അവള്‍ മരിച്ചു, ഒരു ദിവസം മുന്നെ ഞങ്ങളുടെ ജനിക്കാനിരുന്ന കുഞ്ഞും. ഏപ്രില്‍ 11നാണ് അവള്‍ക്ക് പോസിറ്റീവായത്. അവളുടെ ബുദ്ധിമുട്ടുകള്‍ ഈ വീഡിയോയില്‍ അവള്‍ പറയുന്നുണ്ട്…’ – വിഡിയോ പങ്കുവച്ച്‌ റാവിഷ് കുറിച്ചു. ഏഴ് മാസം ഗര്‍ഭിണിയായിരുന്നു ഡിംപിള്‍.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment