Asian Metro News

കത്തി വീശി യുവാവിന്റെ ഭീക്ഷണി ; കീഴ്‌പ്പെടുത്തി പോലീസ്

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

കത്തി വീശി യുവാവിന്റെ ഭീക്ഷണി ; കീഴ്‌പ്പെടുത്തി പോലീസ്

കത്തി വീശി യുവാവിന്റെ ഭീക്ഷണി ; കീഴ്‌പ്പെടുത്തി പോലീസ്
May 01
11:21 2021

കോഴിക്കോട്/കുന്നമംഗലം : കുറ്റിക്കാട്ടൂരിൽ ബാരിക്കേഡ് സ്ഥാപിച്ച് മെഡിക്കൽ കോളേജ് പോലീസ് വാഹന പരിശോധന നടത്തുന്നതിനിടയിലേക്ക് വെട്ടുകത്തിയുമായി വന്ന് യുവാവിന്റെ ഭീക്ഷണി .

പരിഭ്രാന്തരായി നാട്ടുകാർ . നാലു തവണ യുവാവ് മെഡിക്കൽ കോളേജ് സിഐ ബെന്നി ലാലുവിന് നേരെ കത്തി വീശി . ധൈര്യപൂർവ്വം യുവാവിനെ കീഴ്‌പ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും പരാജയപ്പെട്ടു . നാടകീയമായ രംഗം കണ്ട് നാട്ടുകാരും വാഹനയാത്രക്കാരും അമ്പരന്നു . ഒടുവിൽ സിഐ യും സംഘവും ഇയാളുടെ കയ്യിൽ നിന്ന് കത്തി തട്ടിപ്പറിച്ച് കീഴ്‌പ്പെടുത്തി ജീപ്പിൽ കയറ്റി . വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ ഒൻപതരയോടെ കുറ്റിക്കാട്ടൂരിൽ വാഹന പരിശോധനക്കിടയിലാണ് യുവാവ് കയ്യിൽ കരുതിയ വെട്ടുകത്തിയെടുത്ത് സി ഐ യ്ക്ക് നേരെ വീശിയത് . മലപ്പുറം സ്വദേശിയായ ഒളവട്ടൂർ തമ്പിക്കണ്ടത്തിൽ അബ്ദുൾ അസീസ് (50) ആണ് ഭീക്ഷണി മുഴക്കിയത് . ‘ എന്ത് ലോക്ക്ഡൌൺ ആണെടോ ഇത് ‘ എന്ന് ചോദിച്ചായിരുന്നു ഭീക്ഷണി . സി ഐ ബെന്നി ലാലു , ട്രെയിനി എസ് ഐ ഓസ്റ്റിൻ ടെന്നീസ് , എഎസ്ഐ സുനിൽകുമാർ , സിപിഒമാരായ ഫൈസൽ , സഫീൻ , രരീഷ്
എന്നിവർ ചേർന്നാണ് പ്രതിയെ കീഴ്‌പ്പെടുത്തിയത്. മനസികാസ്വാസ്ഥ്യത്തിന് ചികിത്സയിലുള്ള ആളാണ് പ്രതി .

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment