Asian Metro News

മകൾക്ക് സിനിമയിൽ അവസരം നൽകാമെന്ന് വാഗ്ദാനം നൽകി അമ്മയിൽ നിന്ന് മൂന്നരലക്ഷം തട്ടി

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

മകൾക്ക് സിനിമയിൽ അവസരം നൽകാമെന്ന് വാഗ്ദാനം നൽകി അമ്മയിൽ നിന്ന് മൂന്നരലക്ഷം തട്ടി

മകൾക്ക് സിനിമയിൽ അവസരം നൽകാമെന്ന് വാഗ്ദാനം നൽകി അമ്മയിൽ നിന്ന് മൂന്നരലക്ഷം തട്ടി
April 03
09:39 2021

12 വയസുള്ള മകൾക്ക് ബോളിവുഡ് സിനിമയിൽ റോൾ വാങ്ങി നൽകാമെന്ന് വിശ്വസിപ്പിച്ചാണ് പണം തട്ടിയത്.

വഡോദര: മകൾക്ക് സിനിമയിൽ അവസരം വാങ്ങി നൽകാമെന്ന് പറഞ്ഞ് വിശ്വസിപ്പിച്ച് അമ്മയിൽ നിന്ന് പണം കവർന്നതായി പരാതി. ബോളിവുഡ‍് സിനിമയിൽ നല്ലൊരു റോള്‍ നൽകാമെന്ന് വിശ്വസിപ്പിച്ചാണ് അമ്മയിൽ നിന്ന് മൂന്നര ലക്ഷം രൂപ തട്ടിയത്. ഗുജറാത്ത് വഡോദരയിലാണ് സംഭവം. വഡോദരയിലെ ശുഭാൻപുര സ്വദേശിനിയായ പ്രേമലത ശർമയാണ് ഇതു സംബന്ധിച്ച് പൊലീസിൽ പരാതി നൽകിയ

സിനിമ മേഖലയിൽ മേക്കപ്പ് ആർടിസ്റ്റായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഭൂമി പഥക്കിനെ കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുൻപാണ് പരിചയപ്പെട്ടതെന്ന് ഗോർവ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നൽകിയ പരാതിയിൽ പ്രേമലത ശർമ പറയുന്നു. പ്രേമലതയുടെ 12 വയസുള്ള മകൾക്ക് ബോളിവുഡ് സിനിമയിൽ റോൾ വാങ്ങി നൽകാമെന്ന് പഥക് അവകാശപ്പെടുകയായിരുന്നു. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി നഗരത്തിലെ ഒരു സ്റ്റുഡിയോയിൽ നടക്കുന്ന സൗന്ദര്യ മത്സരത്തിൽ മകളെ പങ്കെടുപ്പിക്കാമെന്നും പഥക് പ്രേമലതയെ വിശ്വസിപ്പിച്ചു.

സൗന്ദര്യ മത്സരത്തിൽ വിജയിച്ചാൽ ടെലിവിഷൻ പരമ്പരയിൽ അഭിനയിക്കാനുള്ള അവസരം ലഭിക്കുമെന്നും പഥക് അറിയിച്ചു. പിന്നീട് 50,000 രൂപ നൽകിയാൽ സിനിമയിൽ അവസരം നൽകാമെന്ന് പഥക് പറയുകയായിരുന്നു. കൈവശമുണ്ടായിരുന്ന 49,000 രൂപ പ്രേമലത പഥക്കിന് കൈമാറി. എന്നാൽ സിനിമയിൽ അവസരം ഒന്നും ലഭിച്ചില്ലെന്നും ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

പിന്നീട് പ്രേമലത ശർമ മുംബൈയിലെത്തി. അവിടെ വെച്ച് പഥക്കിനെ വീണ്ടും കാണുകയും സുബോധ് കുമാർ എന്നയാളെ പഥക് പ്രേമലതയ്ക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. സീരിയൽ സംവിധായകൻ എന്നാണ് സുബോധ് കുമാറിനെ പരിചയപ്പെടുത്തിയത്. 12 വയസുകാരി മകൾക്ക് അഭിനയിക്കാൻ അവസരം നൽകാമെന്ന് ഉറപ്പ് നൽകി മൂന്ന് ലക്ഷം രൂപ കൂടി കുമാർ വാങ്ങി. ഏറെ കാത്തിരുന്നിട്ടും യാതൊരു അവസരവും ലഭിക്കാതെ വന്നതോടെ പൊലീസിനെ സമീപിക്കാൻ പ്രേമലത തീരുമാനിക്കുകയായിരുന്നു. വ്യാഴാഴ്ച രാത്രി ഗോർവ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിലെത്തി പ്രേമലത ശർമ പരാതി നൽകി. ഭൂമി പഥക്കും സുബോധ് കുമാറും ചേർന്ന് 3.52 ലക്ഷം രൂപ തട്ടിയെടുത്തുവെന്നാണ് പരാതിയിൽ പറയുന്നത്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment