Asian Metro News

സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ ആശുപത്രിവാസം മുൻകരുതൽ നടപടി; ആശങ്ക വേണ്ടെന്ന് സുഹൃത്ത്

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ ആശുപത്രിവാസം മുൻകരുതൽ നടപടി; ആശങ്ക വേണ്ടെന്ന് സുഹൃത്ത്

സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ ആശുപത്രിവാസം മുൻകരുതൽ നടപടി; ആശങ്ക വേണ്ടെന്ന് സുഹൃത്ത്
April 03
09:22 2021

ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന സച്ചിനുമായി എന്നും സംസാരിക്കാറുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹത്തിന്‍റെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ചോർത്ത് ആരും ആശങ്കപ്പെടേണ്ട എന്നുമാണ് അതുൽ അറിയിച്ചത്.

ക്രിക്കറ്റ് ഇതിഹാസം സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ ആരോഗ്യസ്ഥിതിയിൽ ആശങ്ക വേണ്ടെന്നറിയിച്ച് സുഹൃത്ത്. കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് ക്വാറന്‍റീനിൽ കഴിഞ്ഞിരുന്ന ഇന്ത്യയുടെ മാസ്റ്റർ ബ്ലാസ്റ്ററെ രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റിയിരുന്നു

ഇതിന് പിന്നാലെ ആരാധകർ ആശങ്ക അറിയിച്ചെത്തിയ സാഹചര്യത്തിലാണ് സച്ചിന്‍റെ ബാല്യകാലസുഹൃത്ത് കൂടിയായ അതുൽ റണാഡെ താരത്തിന്‍റെ ആരോഗ്യസ്ഥിതിയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടത്.

ആശങ്കപ്പെടേണ്ട ഒരു സാഹചര്യവുമില്ലെന്നും മുൻകരുതൽ നടപടി എന്ന നിലയ്ക്കാണ് സച്ചിനെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റിയതെന്നുമാണ് അതുൽ അറിയിച്ചത്. ആരോഗ്യ വിദഗ്ധരുടെ നിര്‍ദേശ പ്രകാരം മുൻകരുതൽ എന്ന നിലയ്ക്കാണ് ആശുപത്രിയിൽ എത്തിയതെന്ന് സച്ചിൻ തന്നെ ട്വീറ്റിലൂടെ അറിയിച്ചിരുന്നു. എങ്കിലും ആരാധകരുടെ ആശങ്കയ്ക്ക് അറുതി വരാത്ത സാഹചര്യത്തിലാണ് സുഹൃത്തിന്‍റെ പ്രതികരണം.

ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന സച്ചിനുമായി എന്നും സംസാരിക്കാറുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹത്തിന്‍റെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ചോർത്ത് ആരും ആശങ്കപ്പെടേണ്ട എന്നുമാണ് അതുൽ അറിയിച്ചത്. 

‘അദ്ദേഹത്തെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചത് വളരെ നല്ല കാര്യമാണ്. നേരിയ കോവിഡ് ലക്ഷണങ്ങൾ മാത്രമാണ് അദ്ദേഹത്തിനുണ്ടായിരുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇത്തരമൊരു നിരീക്ഷണമാണ് നല്ലത്. ആശുപത്രിയിലെ സംവിധാനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ആരോഗ്യസ്ഥിതി കൃത്യമായി വിലയിരുത്താൻ കഴിയും’ അതുലിന്‍റെ വാക്കുകളെ ഉദ്ധരിച്ച് ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

തനിക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ച കാര്യം സച്ചിൻ തന്നെയാണ് ട്വീറ്റിലൂടെ പുറത്ത് വിട്ടത്. ”കോവിഡ് വരാതിരിക്കാനുള്ള എല്ലാ മുന്‍കരുതലുകളും എടുത്തിരുന്നു. നേരിയ ലക്ഷണങ്ങളോടെ കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് ആയിരിക്കുകയാണ്. വീട്ടിലെ മറ്റെല്ലാവരുടേയും ഫലം നെഗറ്റീവാണ്. ഡോക്ടര്‍മാരുടെ നിര്‍ദേശങ്ങളനുസരിച്ച് സ്വയം ക്വറന്റീനിലാണ്,” എന്നായിരുന്നു ട്വീറ്റ്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment