Asian Metro News

Neeraj Madhav | ഇതാ നീരജിന്റെ കണ്മണിക്കുഞ്ഞ്; മകൾക്കൊപ്പമുള്ള ആദ്യ പിറന്നാൾ ചിത്രങ്ങളുമായി നീരജ് മാധവ്

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

Neeraj Madhav | ഇതാ നീരജിന്റെ കണ്മണിക്കുഞ്ഞ്; മകൾക്കൊപ്പമുള്ള ആദ്യ പിറന്നാൾ ചിത്രങ്ങളുമായി നീരജ് മാധവ്

Neeraj Madhav | ഇതാ നീരജിന്റെ കണ്മണിക്കുഞ്ഞ്; മകൾക്കൊപ്പമുള്ള ആദ്യ പിറന്നാൾ ചിത്രങ്ങളുമായി നീരജ് മാധവ്
March 27
10:47 2021

Neeraj Madhav posts his birthday pics by holding little daughter | മകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ ആദ്യമായി പോസ്റ്റ് ചെയ്ത് നീരജ് മാധവ്. കഴിഞ്ഞ മാസമാണ് കുഞ്ഞ് ജനിച്ചത്

Neeraj Madhav posts his birthday pics by holding little daughter | മകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ ആദ്യമായി പോസ്റ്റ് ചെയ്ത് നീരജ് മാധവ്. കഴിഞ്ഞ മാസമാണ് കുഞ്ഞ് ജനിച്ചത്

ഇക്കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു നടൻ നീരജ് മാധവിന്റെ പിറന്നാൾ. ഇക്കുറി അച്ഛന്റെ കയ്യിലിരുന്ന് ആഘോഷങ്ങൾ കാണാൻ മകൾ കൂടിയുണ്ട്. ഫെബ്രുവരി മാസത്തിലാണ് നീരജിനും ഭാര്യ ദീപ്തിക്കും ആദ്യത്തെ കണ്മണി പിറന്നത്

കുഞ്ഞിനൊപ്പമുള്ള പിറന്നാൾ  മനസ്സിന് കുളിർമയേകുന്ന അനുഭവമാണെന്ന് നീരജ്. ആദ്യമായാണ് നീരജ് മകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത് (തുടർന്ന് വായിക്കുക)

എന്നാലും കുഞ്ഞിന്റെ സ്വകാര്യത മാനിച്ച് മുഖം പുറത്തുകാട്ടിയിട്ടില്ല. ഇതേ കാര്യത്തിൽ നടൻ പൃഥ്വിരാജിനും ചില തീരുമാനങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. മകൾ അല്ലിയുടെ മുഖം വളരെ വൈകിയാണ് പൃഥ്വിരാജ് പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നത്

കുഞ്ഞിന്റെ പേര് വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. മകൾ ജനിച്ച വാർത്ത അറിയിച്ചുകൊണ്ട് നീരജ് പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ചിത്രമാണിത്

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment