Asian Metro News

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കും ഓട്ടോ ഡ്രൈവർക്കും ആദരവുമായി റെയിൽവേ പോലീസ്‌

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കും ഓട്ടോ ഡ്രൈവർക്കും ആദരവുമായി റെയിൽവേ പോലീസ്‌

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കും ഓട്ടോ ഡ്രൈവർക്കും ആദരവുമായി റെയിൽവേ പോലീസ്‌
March 10
10:45 2021

കൊല്ലം : മോഷണക്കേസിലെ പ്രതിയെ പിടികൂടുവാൻ സഹായിച്ച ഓട്ടോ ഡ്രൈവർക്കും പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനും റെയിൽവേ പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഫോഴ്സ് ഉദ്യോഗസ്ഥനും കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊല്ലം റെയിൽവേ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നടത്തിയ ചടങ്ങിൽ വെച്ച് റെയിൽവേ പോലീസ് ആദരവ് നൽകി.

റെയിൽവേ പോലീസ് സൂപ്രണ്ട് രാജേന്ദ്രൻ എസ്. ഐ പി എസ് ആണ് ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ ലതീഷ്, കോട്ടയം പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർ യേശുദാസ്, ആർ. പി. എഫ് കോൺസ്റ്റബിൾ ജിജോ എന്നിവരെ ആദരിച്ചത്.

മാവേലി എക്‌സ്പ്രസ്സിൽ ഹരിപ്പാട് വെച്ച് മോഷണം നടത്തിയതിനു ശേഷം ഇറങ്ങി ഓടിയ പ്രതിയെയാണ് ഇവർ കീഴ്പ്പെടുത്തിയത്.

പൊതുജനവും പോലീസും നല്ലകാര്യങ്ങളിൽ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ വളരെയധികം കുറയ്ക്കുവാൻ കഴിയും എന്നതിന്റെ തെളിവാണ് ഈ അനുഭവം എന്ന് എസ് പി രാജേന്ദ്രൻ ഐ പി എസ് ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു.

യോഗത്തിൽ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷൻ ഡി. വൈ.എസ്. പി. സുഗതൻ വി, എറണാകുളം ഡി.വൈ.എസ്. പി. പ്രശാന്ത്, ഡി.സി.ആർ.ബി ഡി.വൈ.എസ്.പി.ജോർജ് ജോസഫ്, തിരുവനന്തപുരം സി. ഐ. ഇഗ്നേഷ്യസ്, എറണാകുളം സി. ഐ. സാം ക്രിസ്പിൻ, ആർ. പി. എഫ്. സി ഐ രജനി നായർ, കൊല്ലം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ മാനേജർ ഗോപകുമാർ ജി എന്നിവർ അനുമോദന പ്രസംഗം നടത്തി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment