Asian Metro News

മുണ്ടക്കൽ പ്രദേശങ്ങളിൽ രാത്രികാലത്ത് പാർക്ക് ചെയ്യുന്ന വാഹനങ്ങളെ എറിഞ്ഞും അല്ലാതെയും നശിപ്പിക്കുന്നത് പതിവാകുന്നു.

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

മുണ്ടക്കൽ പ്രദേശങ്ങളിൽ രാത്രികാലത്ത് പാർക്ക് ചെയ്യുന്ന വാഹനങ്ങളെ എറിഞ്ഞും അല്ലാതെയും നശിപ്പിക്കുന്നത് പതിവാകുന്നു.

മുണ്ടക്കൽ പ്രദേശങ്ങളിൽ രാത്രികാലത്ത് പാർക്ക് ചെയ്യുന്ന വാഹനങ്ങളെ എറിഞ്ഞും അല്ലാതെയും നശിപ്പിക്കുന്നത് പതിവാകുന്നു.
March 04
05:27 2021

കൊല്ലം : പോളയത്തോട് റെയിൽവേ ഗേറ്റിൽ നിന്ന് വലത്തോട്ട് പോകുന്ന വഴിയിൽ എ. ജി. ചർച്ചിന് സമീപം പാർക്ക് ചെയ്യുന്ന വാഹനങ്ങളെ രാത്രികാലത്ത് എറിഞ്ഞും അല്ലാതെയും നശിപ്പിക്കുന്നത് പതിവാകുന്നു.

രണ്ടു ദിവസം മുൻപ് അവിടെ പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന കാറിന്റെ മിറർ കാറിൽ നിന്ന് വേർപെട്ട് തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്ന അവസ്ഥയായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഒരു ഓട്ടോയുടെയും കാറിന്റെയും ഗ്ലാസുകൾ തകർക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. കാറിന്റെ വൈപ്പർ ബ്ലേഡുകളും ഒടിച്ചു കളഞ്ഞിരുന്നു.

കാർ ഉടമ അപ്പോൾത്തന്നെ ഈസ്റ്റ്‌ സി ഐ യെ കണ്ട് പരാതി നൽകുകയും ഉടൻ തന്നെ എസ് ഐ മാരായ സമ്പത്ത്, ദിൽജിത്, വൈശാഖ് എന്നിവർ സ്ഥലത്തെത്തി പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്തു. വൈകുന്നേരത്തോടെ ഈസ്റ്റ്‌ സ്റ്റേഷൻ പി ആർ ഒ സുരേഷ് എ. ജി.ചർച്ചിലെത്തി സി സി ടി വി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചു അന്വേഷണം കാര്യക്ഷമമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.
വാഹനങ്ങൾ പാർക്ക് ചെയ്യുന്നയിടത്തിന്റെ ഒരു വശം എ ജി ചർച്ചും മറുവശത്തു കെട്ടിടം പണികളും ആയതിനാൽ താമസക്കാരില്ലാത്തത് സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധർക്ക് തുണയാകുന്നുണ്ട്.

മുണ്ടക്കലിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ഇതിനു മുൻപും ഇത്തരം ആക്രമണങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.
മുണ്ടക്കൽ പ്രദേശങ്ങളിൽ രാത്രികാല പെട്രോളിംഗ് വർധിപ്പിക്കണമെന്ന് പ്രദേശവാസികൾ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment