Asian Metro News

കർഷക സമരം; തൊഴിലാളി നേതാവ് നൊദീപ് കൗറിന് ജാമ്യം

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

കർഷക സമരം; തൊഴിലാളി നേതാവ് നൊദീപ് കൗറിന് ജാമ്യം

കർഷക സമരം; തൊഴിലാളി നേതാവ് നൊദീപ് കൗറിന് ജാമ്യം
February 26
08:12 2021

ഡൽഹി : കർഷക സമരത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധേയായ ഹരിയാനയിലെ തൊഴിലാളി നേതാവും, സാമൂഹ്യപ്രവർത്തകയുമായ നൊദീപ് കൗറിന് ജാമ്യം. പഞ്ചാബ് ഹരിയാന ഹൈക്കോടതിയാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്.

ആറാഴ്ചയായി പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിലാണ് നൊദീപ് കൗർ. പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ ക്രൂരമർദനം നൊദീപ് കൗറിന് ഏറ്റെന്ന ആരോപണം ശക്തമായിരുന്നു. ഇവരുടെ മോചനം ആവശ്യപ്പെട്ട് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വ്യാപകമായ പ്രചാരണവും നടന്നിരുന്നു. ജനുവരി 12നാണ് 23കാരിയായ നൊദീപ് കൗറിനെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

വധശ്രമം ഉൾപ്പടെയുളള കുറ്റങ്ങൾ ചുമത്തിയാണ് നൊദീപ് കൗറിനെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഡൽഹിയിൽ നടക്കുന്ന കർഷക സമരത്തിനെ വലിയ തോതിൽ നൊദീപ് കൗർ പിന്തുണച്ചിരുന്നു.

നൂറ് ഹരിയാനയിലെ നൂറുക്കണക്കിന് തൊഴിലാളികളുമായാണ് നൊദീപ് കൗർ സോനിപത്തിൽ നടക്കുന്ന കർഷക സമരത്തിലേക്ക് എത്തിയത്. ഹരിയാനയിലെ കർണാൽ ജയിലിലാണ് നൊദീപ് കൗറിനെ പാർപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഫെബ്രുവരി 24നാണ് ഇവരുടെ ജാമ്യാപേക്ഷ ഹൈക്കോടതി പരിഗണിച്ചത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment