Asian Metro News

സുപ്രീംകോടതി ജഡ്ജിയായി ആൾമാറാട്ടം: പ്രതിയുടെ മുൻകൂർ ജാമ്യം തള്ളി

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

സുപ്രീംകോടതി ജഡ്ജിയായി ആൾമാറാട്ടം: പ്രതിയുടെ മുൻകൂർ ജാമ്യം തള്ളി

സുപ്രീംകോടതി ജഡ്ജിയായി ആൾമാറാട്ടം: പ്രതിയുടെ മുൻകൂർ ജാമ്യം തള്ളി
February 19
06:56 2021

തൃശൂർ: സുഹൃത്ത് സുപ്രീംകോടതി ജഡ്ജിയാണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട് ക്രിമിനൽ കേസ് റദ്ദാക്കിത്തരാമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് 5,50,000 രൂപ വാങ്ങി ചതിച്ച കേസിലെ പ്രതി നെന്മണിക്കര തലവാണിക്കര വാരിയത്ത് വളപ്പിൽ വിജയന്റെ (40) മുൻകൂർ ജാമ്യാപേക്ഷ തള്ളി ജില്ല സെഷൻസ് ജഡ്ജി ഡി. അജിത്കുമാർ ഉത്തരവിട്ടു.

സുഹൃത്തായ കണ്ണൂർ ചിറയ്ക്കൽ പുതിയതെരു കവിതാലയം വീട്ടിൽ ജിഗീഷ് (40) സുപ്രീംകോടതി ജഡ്ജിയാണെന്നും പണം തന്നാൽ കേസുകൾ ഒതുക്കിത്തീർക്കാമെന്നും പറഞ്ഞ് പാലിയേക്കര പാണാടൻ ജോയിയെ പ്രതിയായ വിജയൻ കൂട്ടുപ്രതിയായ ജിഗീഷിനൊപ്പം സമീപിക്കുകയായിരുന്നു. ഇത് വിശ്വസിച്ച് ജോയ് പണം നൽകുകയായിരുന്നു.

നിയമവിരുദ്ധമായ കാര്യത്തിനാണ് പരാതിക്കാരൻ തെറ്റായമാർഗത്തിലൂടെ പണം നൽകിയതെന്നും താൻ പണം വാങ്ങിയിട്ടില്ലെന്നും ജിഗീഷിനെ ജോയിക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തിക്കൊടുക്കുക മാത്രമാണ് ചെയ്തിട്ടുള്ളതെന്നുമായിരുന്നു മുൻകൂർ ഹരജിയിൽ പ്രതി വിജയൻ വാദിച്ചത്.

എന്നാൽ, കേസന്വേഷണം പൂർത്തിയായിട്ടില്ലെന്നും അനർഹമായ കാര്യങ്ങൾ നടത്തിത്തരുന്നതിന് സുപ്രീംകോടതി ജഡ്ജിയായി ആൾമാറാട്ടം നടത്തി പ്രതി വിജയൻ പരാതിക്കാരനായ ജോയിയിൽനിന്ന് പണം കൈപ്പറ്റിയിട്ടുണ്ടെന്നും ഈ സാഹചര്യത്തിൽ പ്രതിക്ക് ജാമ്യം അനുവദിക്കരുതെന്നുമുള്ള പ്രോസിക്യൂഷൻ വാദം കണക്കിലെടുത്താണ് മുൻകൂർജാമ്യം നിഷേധിച്ച് കോടതി ഉത്തരവായത്. പ്രോസിക്യൂഷനുവേണ്ടി ജില്ല പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂട്ടർ കെ.ഡി. ബാബു ഹാജരായി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment