Asian Metro News

ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്ര്യങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കപ്പെടണം : കെ ആർ എം യു

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്ര്യങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കപ്പെടണം : കെ ആർ എം യു

ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്ര്യങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കപ്പെടണം : കെ ആർ എം യു
February 02
15:38 2021

പാലക്കാട് | ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്ര്യങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള പൗരന്റെ എല്ലാ അവകാശങ്ങളും പൂർണ്ണമായും സംരക്ഷിക്കപ്പെടണമെന്ന് കേരള റിപ്പോർട്ടേഴ്സ് & മീഡിയ പേഴ്സൺ യൂണിയൻ (കെ ആർ എം യു) പാലക്കാട് ജില്ലാ സമ്മേളനം ആവശ്യപ്പെട്ടു. ജനാധിപത്യത്തിന്റെ നാലാം തൂണായ മീഡിയകൾ നിലനിൽക്കേണ്ടത് കാലഘട്ടത്തിന്റെ ആവശ്യമാണ് നിലനിൽപ്പിന് വേണ്ടി പൊരുതുന്ന കർഷകർ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവർക്ക് ന്യായമായ അവകാശങ്ങൾ വകവെച്ച് നൽകാൻ ബന്ധപ്പെട്ടവർ മുന്നോട്ടു വരണമെന്നും സമ്മേളനം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. വടക്കഞ്ചേരി ഹെവൻലി ടവറിൽ നടന്ന ജില്ലാ സമ്മേളനത്തിൽ കെ ആർ എം യു പാലക്കാട് ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് റാസി പട്ടാമ്പി അധ്യക്ഷതവഹിച്ചു സംസ്ഥാന പ്രസിഡണ്ട് വി സൈദ് ഓൺലൈൻ വഴി ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. മുതിർന്ന മാധ്യമപ്രവർത്തകനായ ടി വി എം അലി, രാമകൃഷ്ണൻ , മീഡിയ കൺവീനർ മനോജ് വടക്കഞ്ചേരി, ട്രഷറർ ശാന്തകുമാർ സംസാരിച്ചു. ജോയിൻ സെക്രട്ടറി രാഹുൽ സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് മനോജ് പുലാശ്ശേരി നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
സമ്മേളനത്തിൽ പുതിയ ഭാരവാഹികളായി താഴെ പറയുന്നവരെ തെരഞ്ഞെടുത്തു

പ്രസിഡണ്ട് : റാസി പട്ടാമ്പി (എ സി വി ), ജനറൽ സെക്രട്ടറി : സന്തോഷ് കുന്നത്ത് ( ന്യൂസ് പാലക്കാട് )
ട്രഷറർ : ശാന്തകുമാർ വെള്ളാളത്ത് ( പോപ്പുലർ ന്യൂസ് )
വൈസ് പ്രസിഡണ്ടുമാർ : മനോജ് പുലാശ്ശേരി (എൻ സി വി ), യു എ റഷീദ് പട്ടാമ്പി ( പട്ടാമ്പി ലൈവ്) ജോയിൻ സെക്രട്ടറിമാർ : പ്രദീപ് ചെറുപ്പുളശ്ശേരി ( സിറ്റി ചാനൽ), രാഹുൽ എൻ സി (വടക്കഞ്ചേരി അപ്ഡേഷൻ ) മീഡിയ കോ-ഓഡിനേറ്റർ : മനോജ് കുട്ടൻ വടക്കഞ്ചേരി (വടക്കഞ്ചേരി അപ്ഡേഷൻ )

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment