Asian Metro News

ലഹരി ലോബിക്കെതിരെ കർശന നടപടിയെന്ന് മംഗളൂരു സിറ്റി പൊലീസ് കമ്മീഷണർ

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

ലഹരി ലോബിക്കെതിരെ കർശന നടപടിയെന്ന് മംഗളൂരു സിറ്റി പൊലീസ് കമ്മീഷണർ

ലഹരി ലോബിക്കെതിരെ കർശന നടപടിയെന്ന് മംഗളൂരു സിറ്റി പൊലീസ് കമ്മീഷണർ
January 13
08:31 2021

മംഗളൂരു: മയക്കുമരുന്ന് ലോബിക്കെതിരെ കര്‍ശന നടപടികള്‍ക്ക് മുന്‍തൂക്കം നല്‍കുമെന്ന് മംഗളൂരു സിറ്റി പൊലീസ് കമ്മീഷണറായി ചുമതലയേറ്റ എന്‍ ശശികുമാര്‍ പറഞ്ഞു. മംഗളൂരു പ്രസ് ക്ലബ് മീറ്റ് ദ പ്രസ് പരിപാടിയില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

കഞ്ചാവ് വിപണനത്തിലും ഉപയോഗത്തിലും ഏര്‍പ്പെടുന്നവരേയും ബീച്ചിലും മറ്റു പൊതുയിടങ്ങളിലും മദ്യപിച്ച്‌ കുഴപ്പമുണ്ടാക്കുന്നവരേയും പിടികൂടാന്‍ പൊലീസ് സംഘങ്ങള്‍ രംഗത്തുണ്ടാവും. 140 കഞ്ചാവു വലിക്കാരെ കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളില്‍ പിടികൂടി. ഇതില്‍ പകുതി പേര്‍ ലഹരിക്ക് അടിമപ്പെട്ടവരാണ്. ഇവരുടെ പരേഡില്‍ രണ്ടുവഴികളാണ് പൊലീസ് തുറന്നിട്ടത്.

നന്നാവാനാണ് തീരുമാനമെങ്കില്‍ പൊലീസ് നേര്‍വഴികാട്ടി മുന്നിലുണ്ടാവും. സ്വയം തകരാനും തലമുറകളെ തകര്‍ക്കാനുമാണ് ഭാവമെങ്കില്‍ അഴികള്‍ക്കകത്താക്കാന്‍ പിന്നാലെയാണ് നിയമപാലകര്‍ ഉണ്ടാവുക. ‘ഓപറേഷന്‍ സുരക്ഷ’ പദ്ധതിയിലൂടെ ഇതാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment