Asian Metro News

വയോധികയുടെ മരണം കൊലപാതകം; അയൽവാസി പിടിയിൽ

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

വയോധികയുടെ മരണം കൊലപാതകം; അയൽവാസി പിടിയിൽ

വയോധികയുടെ മരണം കൊലപാതകം; അയൽവാസി പിടിയിൽ
January 13
07:14 2021

തി​രു​വ​ല്ലം: തി​രു​വ​ല്ല​ത്ത് വ​യോ​ധി​ക​യെ മ​രി​ച്ച​നി​ല​യി​ല്‍​ക​ണ്ട സം​ഭ​വം കൊ​ല​പാ​ത​ക​മെ​ന്ന് തെ​ളി​ഞ്ഞു, പ്ര​തി​യെ തി​രു​വ​ല്ലം പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തു. കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട വ​യോ​ധി​ക​യു​ടെ പ​രി​ചാ​രി​ക​യു​ടെ കൊ​ച്ചു​മ​ക​നും അ​യ​ല്‍​വാ​സി​യു​മാ​യ വ​ണ്ടി​ത്ത​ടം നെ​ടി​യ​വി​ള അ​ല​ക്സ് ഭ​വ​നി​ല്‍ അ​ല​ക്‌​സ്‌ ഗോ​പ​ന്‍ ആ​ണ് (20) അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യ​ത്.

വ​ണ്ടി​ത്ത​ടം പാ​ല​പ്പൂ​ര്‍ യ​ക്ഷി​യ​മ്മ​ന്‍ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന് സ​മീ​പം ദാ​റു​ല്‍​സ​ലാം ഹൗ​സി​ല്‍ പ​രേ​ത​നാ​യ ല​ത്തീ​ഫിന്റെ ഭാ​ര്യ ജാ​ന്‍ ബീ​വി​യെ (78) ക​ഴി​ഞ്ഞ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്‌​ച​യാ​ണ് വീ​ട്ടി​ല്‍ ത​ല​ക്ക്​ ക്ഷ​ത​മേ​റ്റ് മ​രി​ച്ച​നി​ല​യി​ല്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​വ​രു​ടെ ര​ണ്ട​ര പ​വന്റെ സ്വ​ര്‍​ണ​മാ​ല​യും ര​ണ്ട് പ​വ​ന്‍ വ​രു​ന്ന വ​ള​ക​ളും മോ​ഷ​ണം പോ​യി​രു​ന്നു. സെ​ക്രട്ടേ​റി​യ​റ്റി​ലെ ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നാ​യ മ​ക​ന്‍ അ​ന്‍​വ​ര്‍ ജോ​ലി​ക്ക് പോ​യ സ​മ​യ​ത്താ​ണ് വീ​ട്ടി​ല്‍ ഒ​റ്റ​യ്ക്കാ​യി​രു​ന്ന വ​യോ​ധി​ക കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ പൊ​ലീ​സ് പ​റ​യു​ന്ന​ത്: വൃ​ദ്ധ​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ല്‍ പ​രി​ചാ​രി​ക​യാ​യി ജോ​ലി നോ​ക്കു​ന്ന സ്​​ത്രീ​യു​ടെ ചെ​റു​മ​ക​നാ​യ അ​ല​ക്സ് ജാ​ന്‍​ബീ​വി​യോ​ട് അ​ടു​പ്പം സ്ഥാ​പി​ക്കു​ക​യും വി​ശ്വാ​സം പി​ടി​ച്ചു​പ​റ്റു​ക​യും ചെ​യ്തു.

ജാ​ന്‍​ബീ​വി പ​ല​പ്പോ​ഴും അ​ല​ക്സി​െന്‍റ സ​ഹാ​യം തേ​ടു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍, മൂ​ന്നാം വ​ര്‍​ഷ ബി​രു​ദ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​യാ​യ ഇ​യാ​ള്‍ പ​ല​പ്പോ​ഴാ​യി വ​യോ​ധി​ക​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്ന്​ 65,000 രൂ​പ ക​വ​ര്‍​ന്നി​രു​ന്ന​താ​യി തെ​ളി​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്.

ജാ​ന്‍​ബീ​വി കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട ദി​വ​സം ഉ​ച്ച​ക്ക്​ 2.30 ഓ​ടെ വീ​ട്ടി​ല്‍ ആ​രും ഇ​ല്ലെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു വ​രു​ത്തി ഹെ​ല്‍​മ​റ്റ് ധ​രി​ച്ച്‌ ക​വ​ര്‍​ച്ച ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ട് അ​ല​ക്‌​സ് അ​വി​ടെ എ​ത്തി. വീ​ടിന്റെ മു​ന്‍ വ​ശ​ത്തെ ക​ത​ക് അ​ക​ത്ത് നി​ന്നു കു​റ്റി ഇ​ട്ടി​രു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ നീ​ള​മു​ള്ള കമ്പ് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌ ജ​ന​ല്‍ വ​ഴി കു​റ്റി ത​ള്ളി മാ​റ്റി​വാ​തി​ല്‍ തു​റ​ന്ന്​ അ​ക​ത്ത് പ്ര​വേ​ശി​ച്ചു. വ​യോ​ധി​ക ശ​ബ്​​ദം കേ​ട്ട് ഹാ​ളി​ലേ​ക്ക് വ​ര​വെ ക​ഴു​ത്തി​ല്‍ കി​ട​ന്ന സ്വ​ര്‍​ണ മാ​ല പി​ടി​ച്ചു​പ​റി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചു. പി​ടി​വ​ലി​ക്കി​ട​യി​ല്‍ വൃ​ദ്ധ ആ​ളി​നെ തി​രി​ച്ച​റി​യു​ക​യും ‘മോ​നെ അ​ല​ക്സേ..’ എ​ന്ന് വി​ളി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

സം​ഭ​വം പു​റ​ത്ത​റി​യും എ​ന്ന് മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി​യ അ​ല​ക്സ് ത​ല പി​ടി​ച്ച്‌ചു​വ​രി​ല്‍ ഇ​ടി​ച്ച​തോ​ടെ മ​റി​ഞ്ഞു വീ​ണ ജാ​ന്‍​ബീ​വി​യു​ടെ മാ​ല പി​ടി​ച്ചു പ​റി​ക്കു​ക​യും കൈ​ക​ളി​ള്‍​നി​ന്ന് വ​ള​ക​ള്‍ ഊ​രി എ​ടു​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. ശേ​ഷം വീ​ണ്ടും ത​ല ശ​ക്ത​മാ​യി നി​ല​ത്ത് ഇ​ടി​ച്ച്‌ മ​രി​ച്ചെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു വ​രു​ത്തി​യ അ​വി​ടെ​നി​ന്നു മു​ങ്ങി. ജാ​ന്‍​ബീ​വി​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ല്‍ എ​ത്താ​റു​ള്ള​വ​രു​ടെ ലി​സ്​​റ്റ്​ ഉ​ണ്ടാ​ക്കി പൊ​ലീ​സ് ന​ട​ത്തി​യ വി​ദ​ഗ്ധ​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​യെ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment