Asian Metro News

പ്രതിസന്ധികൾ മറികടന്നു, വലപ്പുഴയിൽ വിളപ്പൊലിമയുടെ നിറവിൽ കൊയ്തുത്സവം

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

പ്രതിസന്ധികൾ മറികടന്നു, വലപ്പുഴയിൽ വിളപ്പൊലിമയുടെ നിറവിൽ കൊയ്തുത്സവം

പ്രതിസന്ധികൾ മറികടന്നു, വലപ്പുഴയിൽ വിളപ്പൊലിമയുടെ നിറവിൽ കൊയ്തുത്സവം
December 28
09:59 2020

പട്ടാമ്പി: തരിശിട്ടിരുന്ന വല്ലപ്പുഴയിലെ ഞാളച്ചിറ പാടശേഖരത്തിലെ കന്നി നെൽകൃഷിക്ക് വിളപ്പൊലിമയിൽ കൊയ്തുത്സവം.20 ഏക്കർ സ്ഥലത്താണ് മലപ്പുറം കൂട്ടായ്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പാട്ടത്തിനെടുത്ത ഭൂമിയിൽ കൃഷിയിറക്കിയത്.. രണ്ടു പതീറ്റാണ്ടായി തരിശിട്ടിരുന്ന ഇവിടെ കൃഷിക്ക് യുവകർഷകരായ തോട്ടത്തിൽ ഹർഷാദ്, അബ്ദുൾ അസീസ് എന്നിവരാണ് നേതൃത്വം നൽകിയത്.സുഭിക്ഷ കേരളം പദ്ധതിയിൽ വല്ലപ്പുഴ കൃഷി ഭവൻ സഹകരണവും നേട്ടമായി.

കോവിഡ് പ്രതിസന്ധികൾ മറികടന്ന് ഞാറുനടീൽപൂർത്തിയായപ്പോഴുണ്ടായ കനത്ത മഴയിൽ നട്ട ഞാറും വരമ്പുകളും മണ്ണം ഒലിച്ചുപോയി. വീണ്ടും നട്ടു .അതിൽ കുറച്ചു ഭാഗം പിന്നെയും മഴയിൽ നശിച്ചു. എന്നിട്ടും വീണ്ടും നട്ട് കർഷകർ കൃഷി സജീവമാക്കി. പൊന്മണിയായിരുന്നു വിത്ത് .വിളപ്പൊലിമയുടെ നിറവിൽ ഏറെ സന്തോഷത്തിലാണ് കർഷകർ. .ക്രിസ്മസ് ദിനത്തിൽ നടന്ന കൊയ്ത്ത് ഉത്സവമായി .മുഹമ്മദ് മുഹ്സിൻ എം.എൽ.എ. ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ടി.റഹീം അധ്യക്ഷനായി. പഞ്ചായത്തംഗങ്ങളായ അബ്ദുൾ ലത്തീഫ് ,ബിന്ദു സന്തോഷ്, അബ്ദുൾ റഷീദ്, രാധ, സിദ്ധിഖ്, മലപ്പുറം കർഷക കൂട്ടായ്മ പ്രസിഡൻ്റ് വീരാൻ, സെക്രട്ടറി മുഹമ്മദ് മുസ്തഫ കൃഷി ഓഫീസർ യു.വി.ദീപ, ജിന, അലി അക്ബർ, മുഹമ്മദ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment