Asian Metro News

പട്ടാമ്പി നഗരസഭയിൽ വിമത സ്ഥാനാർഥികളുടെ വിജയതേരോട്ടം

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

പട്ടാമ്പി നഗരസഭയിൽ വിമത സ്ഥാനാർഥികളുടെ വിജയതേരോട്ടം

പട്ടാമ്പി നഗരസഭയിൽ വിമത സ്ഥാനാർഥികളുടെ വിജയതേരോട്ടം
December 16
12:16 2020

പട്ടാമ്പി : ജില്ലയില്‍ കടുത്ത പോരാട്ടം നടന്ന പട്ടാമ്പി നഗരസഭയില്‍ വിമത പിന്തുണയോടെ എല്‍.ഡി.എഫിന്റെ വിജയതേരോട്ടം. യു.ഡി.എഫില്‍ നിന്നും പുറത്താക്കപ്പെട്ട മുന്‍ കെ.പി.സി.സി നിര്‍വാഹകസമിതി അംഗമായിരുന്ന ടി.പി ഷാജി വിഭാഗത്തിന്റെ വി ഫോര്‍ പട്ടാമ്പി സ്വതന്ത്രസ്ഥാനാര്‍ഥികളാണ് കന്നി വിജയത്തോടെ പട്ടാമ്പി നഗരസഭയിലേക്ക് ചുവടുവെക്കുന്നത്. ഇത് യു.ഡി.എഫിന് കനത്ത തിരിച്ചടിയായി.

യു.ഡി.എഫിന് മേല്‍ക്കോയ്മ ഉണ്ടായിരുന്ന പട്ടാമ്പി നഗരസഭയുടെ ചരിത്രം തിരുത്തി എഴുതിയാണ് ഇത്തവണ ഇടതുപക്ഷം ഭരണം തിരിച്ചു പിടിച്ചത്. പട്ടാമ്പി പഞ്ചായത്ത് മാറി നഗരസഭയായി മാറിയതോടെ ആദ്യ ഭരണം യു.ഡി.എഫ്-ലീഗ് സംഖ്യത്തിനായിരുന്നു. എന്നാല്‍ മുന്നണികളുടെ കണക്കുകൂട്ടലുകള്‍ തെറ്റിച്ച്‌ വിമത പിന്തുണലഭിച്ചതിനാല്‍ ടി.പി ഷാജി വിഭാഗത്തിന്റെ വിജയങ്ങള്‍ സി.പി.എമ്മിന് മുതല്‍കൂട്ടായി.
അതെ സമയം യു.ഡി.എഫ് നേതാക്കള്‍ക്ക് ഇടയില്‍ പരസ്പര അസ്വാരസ്യങ്ങള്‍ക്കും ഇടയാക്കിയിട്ടുണ്ട്. പരാജയ കാരണം നേതാക്കളുടെ ദുര്‍വാശിയാണന്ന് ആരോപണവുമായി പാര്‍ട്ടിക്കുള്ളില്‍ നിന്ന് തന്നെ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ വന്നിട്ടുണ്ട്. ടി.പി ഷാജിയെ പാര്‍ട്ടിയിലേക്ക് തിരിച്ചെടുക്കണമെന്ന് ഒരു വിഭാഗം യു.ഡി.എഫ് പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പറഞ്ഞിരുന്നുവെങ്കിലും നേതാക്കളുടെ കഠിനമായ വാശിയില്‍ യു.ഡി.എഫ് അംഗങ്ങളെ പുറത്താക്കപ്പെടുകയായിരുന്നു. അത് കൊണ്ട് തന്നെ പട്ടാമ്പിയില്‍ എല്‍.ഡി.എഫ് തരംഗത്തിന് ഇത് പുതുവഴിതിരിവായി മാറി. എന്നാല്‍ ലീഗ് ആധിപത്യമുള്ള സീറ്റില്‍ യു.ഡി.ഫ് സ്ഥാനാര്‍ഥിയായി മത്സരിച്ചവരെല്ലാം വിജയിച്ചതിനാല്‍ ഒരു പരിധിവരെ നാണക്കേടില്‍ നിന്നും രക്ഷപ്പെട്ടു.

വാര്‍ഡ് 10 കോളേജ് ഭാഗം വി ഫോര്‍ പട്ടാമ്ബി സ്വതന്ത്രമുന്നണി ടി .പി ഷാജിയും, വാര്‍ഡ് 12 ഹിദായത്ത് നഗറില്‍ മത്സരിച്ച റസ്ന ടീച്ചര്‍,
വാര്‍ഡ് 13 ചെറൂളി പറമ്പ് ആനന്ദവല്ലി, വാര്‍ഡ് 17 ല്‍ കെ.ടി റുഖിയ, വാര്‍ഡ് 18 ല്‍ പതിനെട്ടില്‍ സജ്ന ഫൈസല്‍ ബാബു, വാര്‍ഡ് 19 ല്‍ റഷീദ മുഹമ്മദ് കുട്ടി എന്നിവരാണ് യു.ഡി.എഫിനെതിരെ വിമതരായി മത്സരിച്ച്‌ ജയിച്ചത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment