Asian Metro News

വിവാഹ വാഗ്ദാനം നൽകി പീഡനം; ബിനോയ് കോടിയേരിക്കെതിരെ കുറ്റപത്രം സമർപ്പിച്ചു

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

വിവാഹ വാഗ്ദാനം നൽകി പീഡനം; ബിനോയ് കോടിയേരിക്കെതിരെ കുറ്റപത്രം സമർപ്പിച്ചു

വിവാഹ വാഗ്ദാനം നൽകി പീഡനം; ബിനോയ് കോടിയേരിക്കെതിരെ കുറ്റപത്രം സമർപ്പിച്ചു
December 15
10:25 2020

മും​ബൈ: വി​വാ​ഹ വാ​ഗ്ദാ​നം ന​ല്‍​കി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്ന യു​വ​തി​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ല്‍ സി​പി​എം മു​ന്‍ സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കോ​ടി​യേ​രി ബാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ ബി​നോ​യ് കോ​ടി​യേ​രി​ക്കെ​തി​രെ മും​ബൈ പോ​ലീ​സ് കു​റ്റ​പ​ത്രം സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചു. 678 പേ​ജു​ള്ള കു​റ്റ​പ​ത്രം അ​ന്ധേ​രി കോ​ട​തി ബി​നോ​യി​യെ വാ​യി​ച്ചു കേ​ള്‍​പ്പി​ച്ചു. കേ​സെ​ടു​ത്ത് ഒ​ന്ന​ര വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ന് ശേ​ഷ​മാ​ണ് കു​റ്റ​പ​ത്രം സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച​ത്.

ബി​ഹാ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി​നി​യു​ടെ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ബി​നോ​യ് കോ​ടി​യേ​രി​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്. ഇ​വ​ര്‍​ക്കു​ള്ള കു​ട്ടി ബി​നോ​യ് കോ​ടി​യേ​രി​യു​ടേ​താ​ണെ​ന്നും പ​രാ​തി​ക്കാ​രി ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്നു. ഇ​തി​ന്‍റെ ഡി​എ​ന്‍​എ പ​രി​ശോ​ധ​ന ഫ​ലം ഇ​തു​വ​രെ​യും ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

കേ​സ് റ​ദ്ദാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ബി​നോ​യി കോ​ടി​യേ​രി ഹ​ര്‍​ജി ന​ല്‍​കി​യെ​ങ്കി​ലും ഇ​ത് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ന്ന​ത് 2021 ജൂ​ണി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റി. അ​തേ​സ​മ​യം, കേ​സി​ല്‍ ഒ​ത്തു​തീ​ര്‍​പ്പ് ന​ട​ന്ന​താ​യി ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​യ​ര്‍​ന്നെ​ങ്കി​ലും യു​വ​തി​യു​ടെ കു​ടും​ബം അ​ത് നി​ഷേ​ധി​ച്ചു.

2019 ജൂ​ണി​ലാ​ണ് ബി​ഹാ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി​നി ബി​നോ​യി​ക്കെ​തി​രെ പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യ​ത്. ദു​ബാ​യി​ലെ മെ​ഹ്ഫി​ല്‍ ബാ​റി​ല്‍ ഡാ​ന്‍​സ​ര്‍ ആ​യി​രി​ക്ക​വേ അ​വി​ടെ പ​തി​വാ​യി വ​ന്നി​രു​ന്ന ആ​ളെ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ ബി​നോ​യി​യെ പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. ഇ​ത് സൗ​ഹൃ​ദ​ത്തി​ലേ​ക്ക് വ​ഴി​മാ​റി.

2009ല്‍ ​ഗ​ര്‍​ഭി​ണി​യാ​യ​തോ​ടെ യു​വ​തി മും​ബൈ​യി​ലേ​ക്കു മ​ട​ങ്ങി. ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ചെ​ല​വെ​ല്ലാം വ​ഹി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും പി​ന്നീ​ട് ഒ​ഴി​ഞ്ഞു​മാ​റാ​ന്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​പ്പോ​ള്‍ ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് ബി​നോ​യ് വി​വാ​ഹി​ത​നാ​ണെ​ന്ന് തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞ​തെ​ന്നും പ​രാ​തി​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment