Asian Metro News

കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6506, കോഴിക്കോട് 5700, മലപ്പുറം 4405, തിരുവനന്തപുരം 3969, തൃശൂര്‍ 3587, ആലപ്പുഴ 3040, പാലക്കാട് 2950, കോട്ടയം 2865, കൊല്ലം 2513, കണ്ണൂര്‍ 2418, പത്തനംതിട്ട 1341, കാസര്‍ഗോഡ് 1158,...
  • പ്രതീക്ഷയര്‍പ്പിച്ച്‌ ലോകം; പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്‌സിന്‍ 95 ശതമാനം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍ വാഷിംഗ്ടണ്‍: പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ 95 ശതമാനത്തിലധികം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍. ദി ലാന്‍സെറ്റില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പഠനത്തിലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. രോഗലക്ഷണമുള്ളതും ലക്ഷണവുമില്ലാത്ത കോവിഡ് അണുബാധ തടയുന്നതിന് രണ്ട് ഡോസ് ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ എല്ലാ പ്രായക്കാര്‍ക്കും ഫലപ്രദമാണെന്നും പഠനത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു.കോവിഡ് മരണനിരക്ക് ഗണ്യമായി...
  • അഞ്ചു തവണ തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തിയ കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് മന്ത്രി സ്ഥാനം വേണമെന്ന് ഭരണിക്കാവ് ആർ എസ് പി (ലെനിനിസ്റ്റ് )അംഗം കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് അഞ്ചു തവണയായി തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത് അത് പരിഗണിച്ചു ഇടതു ഘടക കക്ഷി അല്ലെങ്കിലും ഇടതു പിന്തുണയോടാണ് കോവൂർ സ്ഥിരമായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത്.. ഈ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചു പാർട്ടി യുടെ...
  • സൗജന്യ ആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്കരണവും നടത്തി . എഴുകോൺ ജനമൈത്രി പോലീസും കരീപ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തും കൊല്ലം ജില്ലാ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ കുഴിമതിക്കാട്ട് മഠത്തിൽ ഭാഗം പയറ്റിശ്ശേരി കോളനി,ഇടയ്ക്കിടം കോളനി എന്നിവിടങ്ങളിൽ സൗജന്യആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്ക്കരണവും നടത്തി . കരീപ്ര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്...
  • കുട്ടികളേ… കരുതല്‍ വേണം; വരുന്നു കൊവിഡിന്റെ മൂന്നാംതരംഗം ലോകം വിറകൊള്ളുന്ന മഹാമാരിക്കാലത്താണല്ലോ. ഒന്നര വര്‍ഷത്തിലേറെയായി നാം മാസ്‌കിട്ടും കൈ കഴുകിയും സാമൂഹിക അകലം പാലിച്ചും കൊവിഡിനെ തുരത്താന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും കൂടുതല്‍ കരുത്തോടെ നമ്മെ ആക്രമിക്കുകയാണ്. ലോകത്തെ പലയിടത്തും കണ്ട കാഴ്ചകള്‍ നമ്മുടെ നാട്ടിലും എത്തിനില്‍ക്കുന്നു. ദയനീയ രംഗങ്ങള്‍ കണ്‍മുന്നിലും ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു....

കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു

കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു
December 12
11:17 2020

പാലക്കാട് / കൊപ്പം : കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു.

ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണ ഉദ്ഘാടനം മലപ്പുറം മഅ്ദിൻ അക്കാദമി ചെയർമാനും കേരള മുസ്ലിം ജമാഅത്ത് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയുമായ ബദ്റുസാദാത്ത് സയ്യിദ് ഇബ്രാഹിമുൽ ഖലീലുൽ ബുഖാരി നിർവഹിച്ചു.സമസ്ത സെക്രട്ടറി പൊന്മള അബ്ദുൽ ഖാദിർ മുസ്ലിയാർ ചടങ്ങിൽ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.
സമസ്ത കേന്ദ്ര മുശാവറ അംഗം മാരായമംഗലം അബ്ദുറഹ്മാൻ ഫൈസി മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി.

ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലൗഞ്ചിങ് കർമ്മം നേതാക്കൾ ചേർന്ന് നിർവഹിച്ചു.വിദ്യാഭ്യാസ ജീവകാരുണ്യ രംഗത്ത് നൂതന പദ്ധതികൾ ആവിഷ്കരിക്കുന്ന രീതിയിലാണ് ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ സംവിധാനിച്ചിട്ടുള്ളത്. എം ഇ ടി പ്ലാനിങ് ബോർഡ് ചെയർമാൻ ഇ വി അബ്ദുറഹ്മാൻ ആമുഖഭാഷണം നടത്തി.എം ഇ ടി അക്കാദമി ഡയറക്ടർ വി പി എം ഇസ്ഹാഖ് പദ്ധതി വിശദീകരിച്ചു സംസാരിച്ചു. സിറാജുദ്ദീൻ ഫൈസി വല്ലപ്പുഴ, സിദ്ദീഖ് സഖാഫി ഒറ്റപ്പാലം, മുസ്തഫ ദാരിമി വിളയൂർ, നെല്ലിക്കാട്ടിൽ ഹനീഫ ഫൈസി, കുഞ്ഞാപ്പ ഹാജി, സുലൈമാൻ ചുണ്ടമ്പറ്റ, ഉമർ ഓങ്ങല്ലൂർ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു. ഉമർ മദനി വിളയൂർ സ്വാഗതവും മൊയ്തീൻകുട്ടി അൽ ഹസനി കണ്ടെങ്കാവ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment