Asian Metro News

കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു

കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു
December 12
11:17 2020

പാലക്കാട് / കൊപ്പം : കൊപ്പം എം ഇ ടി യിൽ ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലോഞ്ചിങ്ങും പുതിയ ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണോദ്ഘാടനവും നടന്നു.

ഹയർസെക്കൻഡറി ബ്ലോക്ക് നിർമ്മാണ ഉദ്ഘാടനം മലപ്പുറം മഅ്ദിൻ അക്കാദമി ചെയർമാനും കേരള മുസ്ലിം ജമാഅത്ത് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയുമായ ബദ്റുസാദാത്ത് സയ്യിദ് ഇബ്രാഹിമുൽ ഖലീലുൽ ബുഖാരി നിർവഹിച്ചു.സമസ്ത സെക്രട്ടറി പൊന്മള അബ്ദുൽ ഖാദിർ മുസ്ലിയാർ ചടങ്ങിൽ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.
സമസ്ത കേന്ദ്ര മുശാവറ അംഗം മാരായമംഗലം അബ്ദുറഹ്മാൻ ഫൈസി മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി.

ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലൗഞ്ചിങ് കർമ്മം നേതാക്കൾ ചേർന്ന് നിർവഹിച്ചു.വിദ്യാഭ്യാസ ജീവകാരുണ്യ രംഗത്ത് നൂതന പദ്ധതികൾ ആവിഷ്കരിക്കുന്ന രീതിയിലാണ് ഗരീബ് നവാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ സംവിധാനിച്ചിട്ടുള്ളത്. എം ഇ ടി പ്ലാനിങ് ബോർഡ് ചെയർമാൻ ഇ വി അബ്ദുറഹ്മാൻ ആമുഖഭാഷണം നടത്തി.എം ഇ ടി അക്കാദമി ഡയറക്ടർ വി പി എം ഇസ്ഹാഖ് പദ്ധതി വിശദീകരിച്ചു സംസാരിച്ചു. സിറാജുദ്ദീൻ ഫൈസി വല്ലപ്പുഴ, സിദ്ദീഖ് സഖാഫി ഒറ്റപ്പാലം, മുസ്തഫ ദാരിമി വിളയൂർ, നെല്ലിക്കാട്ടിൽ ഹനീഫ ഫൈസി, കുഞ്ഞാപ്പ ഹാജി, സുലൈമാൻ ചുണ്ടമ്പറ്റ, ഉമർ ഓങ്ങല്ലൂർ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു. ഉമർ മദനി വിളയൂർ സ്വാഗതവും മൊയ്തീൻകുട്ടി അൽ ഹസനി കണ്ടെങ്കാവ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment