Asian Metro News

കോവിഡ് വാക്‌സിനേഷൻ : തയാറാവാതെ പതിനായിരങ്ങൾ

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

കോവിഡ് വാക്‌സിനേഷൻ : തയാറാവാതെ പതിനായിരങ്ങൾ

കോവിഡ് വാക്‌സിനേഷൻ : തയാറാവാതെ പതിനായിരങ്ങൾ
December 12
07:24 2020

കുവൈറ്റ്: കു​​വൈ​​ത്തി​​ല്‍ കോ​​വി​​ഡ്​ വാ​​ക്​​​സി​​ന്‍ വി​​ത​​ര​​ണ​​ത്തി​​ന്​ ആ​​രോ​​ഗ്യ മ​​ന്ത്രാ​​ല​​യം ത​​യാ​​റെ​​ടു​​പ്പ്​ ന​​ട​​ത്തി​​വ​​ര​​വെ പ​​തി​​നാ​​യി​​ര​​ക്ക​​ണ​​ക്കി​​നാ​​ളു​​ക​​ള്‍ വാ​​ക്​​​സി​​നേ​​ഷ​​ന്​ ത​​യാ​​റാ​​വി​​ല്ലെ​​ന്ന്​ സൂ​​ച​​ന. ചി​​​ല പ്രാ​​ദേ​​ശി​​ക മാ​​ധ്യ​​മ​​ങ്ങ​​ള്‍ ന​​ട​​ത്തി​​യ സ​​ര്‍​​വേ​​യും സ​​മൂ​​ഹ മാ​​ധ്യ​​മ​​ങ്ങ​​ളി​​ലെ പ്ര​​തി​​ക​​ര​​ണ​​ങ്ങ​​ളും ഇ​​താ​​ണ്​ സൂ​​ചി​​പ്പി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്.

പ്ര​​തി​​രോ​​ധ കു​​ത്തി​​വെ​​പ്പെ​​ടു​​ത്ത​​തി​​ന്​ ശേ​​ഷ​​മു​​ള്ള ആ​​രോ​​ഗ്യ പ്ര​​ശ്​​​ന​​ങ്ങ​​ളും പ്ര​​ത്യാ​​ഘാ​​ത​​ങ്ങ​​ളു​​മാ​​ണ്​ ചി​​ല​​രെ പി​​ന്തി​​രി​​പ്പി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. ജ​​ന​​ങ്ങ​​ളു​​ടെ ആ​​ശ​​ങ്ക​​യ​​ക​​റ്റാ​​ന്‍ ആ​​രോ​​ഗ്യ മ​​ന്ത്രി ഡോ. ​​ബാ​​സി​​ല്‍ അ​​സ്സ​​ബാ​​ഹ്​ ആ​​ദ്യ ഡോ​​സ്​ വാ​​ക്​​​സി​​ന്‍ സ്വീ​​ക​​രി​​ക്കു​​മെ​​ന്ന്​ വ്യ​​ക്ത​​മാ​​ക്കി​​യി​​ട്ടു​​ണ്ട്. അ​​തേ​​സ​​മ​​യം, ജ​​ന​​ങ്ങ​​ള്‍​​ക്ക്​ ഇ​​ക്കാ​​ര്യ​​ത്തി​​ല്‍ അ​​വ​​ബോ​​ധം ന​​ല്‍​​കു​​ന്ന​​തി​​ല്‍ ആ​​രോ​​ഗ്യ മ​​ന്ത്രാ​​ല​​യ​​ത്തി​​ന്​ വി​​ജ​​യി​​ക്കാ​​ന്‍ ക​​ഴി​​ഞ്ഞി​​ല്ലെ​​ന്ന വി​​മ​​ര്‍​​ശ​​നം ഉ​​യ​​രു​​ന്നു​​ണ്ട്.

വാ​​ക്​​​സി​​നേ​​ഷന്റെ പ്രാ​​ധാ​​ന്യം ജ​​ന​​ങ്ങ​​ള്‍​​ക്ക്​ ബോ​​ധ്യ​​പ്പെ​​ടു​​ത്താ​​ന്‍ പ​​രി​​ച​​യ​​സ​​മ്ബ​​ന്ന​​രും പ്ര​​മു​​ഖ​​രു​​മാ​​യ ഡോ​​ക്​​​ട​​ര്‍​​മാ​​രെ ഉ​​പ​​യോ​​ഗി​​ച്ച്‌​ ഔ​​ദ്യോ​​ഗി​​ക ചാ​​ന​​ലു​​ക​​ളി​​ലൂ​​ടെ​​യും അ​​ല്ലാ​​തെ​​യും വ്യാ​​പ​​ക പ്ര​​ചാ​​ര​​ണം ന​​ട​​ത്ത​​ണ​​മാ​​യി​​രു​​ന്നു എ​​ന്ന്​ ആ​​രോ​​ഗ്യ വി​​ദ​​ഗ്​​​ധ​​ര്‍ വ്യ​​ക്ത​​മാ​​ക്കു​​ന്നു. ഭ​​ക്ഷ​​ണ​​ത്തിന്റെ​​യും മ​​രു​​ന്നിന്റെ​​യും അ​​ല​​ര്‍​​ജി​​യു​​ള്ള​​വ​​ര്‍, ഗ​​ര്‍​​ഭി​​ണി​​ക​​ള്‍, 18 വ​​യ​​സ്സി​​ല്‍ താ​​ഴെ​​യു​​ള്ള​​വ​​ര്‍, സാം​​ക്ര​​മി​​ക രോ​​ഗ​​മു​​ള്ള​​വ​​ര്‍ എ​​ന്നി​​വ​​ര്‍​​ക്ക്​ വാ​​ക്​​​സി​​ന്‍ ന​​ല്‍​​കി​​ല്ലെ​​ന്ന്​ ആ​​രോ​​ഗ്യ മ​​ന്ത്രാ​​ല​​യം വ്യ​​ക്ത​​മാ​​ക്കി​​യി​​ട്ടു​​ണ്ട്. ഇ​​തോ​​ടൊ​​പ്പം വി​​വി​​ധ രാ​​ജ്യ​​ങ്ങ​​ളി​​ല്‍ കു​​ത്തി​​വെ​​പ്പെ​​ടു​​ത്ത​​വ​​ര്‍​​ക്ക്​ അ​​സ്വാ​​സ്ഥ്യ​​ങ്ങ​​ളു​​ണ്ടാ​​യ​​ത്​ സം​​ബ​​ന്ധി​​ച്ച ഒ​​റ്റ​​പ്പെ​​ട്ട വാ​​ര്‍​​ത്ത​​ക​​ളും ജ​​ന​​ങ്ങ​​ള്‍​​ക്കി​​ട​​യി​​ല്‍ പ്ര​​ച​​രി​​ക്കു​​ന്നു​​ണ്ട്. പ​​രീ​​ക്ഷ​​ണ ഘ​​ട്ട​​ത്തി​​ലു​​ള്ള പു​​തി​​യ വാ​​ക്​​​സി​​ന്‍ ആ​​യ​​തി​​നാ​​ല്‍ എ​​ല്ലാ​​വ​​രെ​​യും നി​​ര്‍​​ബ​​ന്ധി​​ക്കാ​​നും അ​​ധി​​കൃ​​ത​​ര്‍ ഉ​​ദ്ദേ​​ശി​​ക്കു​​ന്നി​​ല്ല. ഭൂ​​രി​​ഭാ​​ഗം ആ​​ളു​​ക​​ള്‍ വി​​ട്ടു​​നി​​ല്‍​​ക്കു​േ​​മ്ബാ​​ള്‍ വാ​​ക്​​​സി​​നേ​​ഷ​​ന്‍ ഫ​​ല​​പ്ര​​ദ​​മാ​​വി​​ല്ലെ​​ന്നും വി​​ല​​യി​​രു​​ത്ത​​ലു​​ണ്ട്. അ​​ടു​​ത്ത ദി​​വ​​സ​​ങ്ങ​​ളി​​ല്‍ പ്ര​​ചാ​​ര​​ണ രം​​ഗ​​ത്ത്​ കൂ​​ടു​​ത​​ല്‍ ശ്ര​​ദ്ധി​​ക്കു​​മെ​​ന്നാ​​ണ്​​ ക​​രു​​തു​​ന്ന​​ത്. ഒ​​രു ദി​​വ​​സം 10,000 പേ​​ര്‍​​ക്ക്​ വാ​​ക്​​​സി​​ന്‍ ന​​ല്‍​​കാ​​ന്‍ ക​​ഴി​​യു​​ന്ന സ​​ജ്ജീ​​ക​​ര​​ണ​​മാ​​ണ്​ അ​​ധി​​കൃ​​ത​​ര്‍ ഒ​​രു​​ക്കി​​യി​​ട്ടു​​ള്ള​​ത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment