Asian Metro News

പൊലീസിനുനേരെ ആക്രമണം: മൂന്ന് യുവാക്കൾ പിടിയിൽ

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

പൊലീസിനുനേരെ ആക്രമണം: മൂന്ന് യുവാക്കൾ പിടിയിൽ

പൊലീസിനുനേരെ ആക്രമണം: മൂന്ന് യുവാക്കൾ പിടിയിൽ
December 12
09:00 2020

കോട്ടയം: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക്​ മടങ്ങിയ ഉദ്യോഗസ്ഥയുടെ കാര്‍ തള്ളിനീക്കുന്നതിനെച്ചൊല്ലി നടുറോഡില്‍ തര്‍ക്കവും അടിപിടിയും. സ്ഥലത്തെത്തിയ പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനെയും ഡ്രൈവറെയും മദ്യപസംഘം മര്‍ദിച്ചു. സംഭവത്തില്‍ മൂന്നുപേരെ പൊലീസ്​ അറസ്​റ്റ് ​ചെയ്​തു.

അയ്മനം പാണ്ഡവം വൈശാഖ് വീട്ടില്‍ ആനന്ദ് കൃഷ്ണ, സഹോദരന്‍ അരുണ്‍ കൃഷ്ണ, മുണ്ടക്കയം പഴയ മണിക്കല്‍ ഹേമന്ദ് ചന്ദ്ര എന്നിവരാണ്​ അറസ്​റ്റിലായത്​.

വ്യാഴാഴ്​ച രാത്രി ചാലുകുന്നിലാണ് സംഭവം. തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞ് ബാലറ്റ് യന്ത്രങ്ങള്‍ തിരികെ ഏല്‍പിച്ച്‌ വീട്ടിലേക്ക്​ മടങ്ങുകയായിരുന്ന സര്‍ക്കാര്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥയുടെ കാര്‍ റോഡരികിലെ കുഴിയിലേക്ക്​ ചരിഞ്ഞു. ഇതുകണ്ട്​ വന്ന ആനന്ദ് കൃഷ്ണയും അരുണ്‍ കൃഷ്ണയും ഹേമന്ദ് ചന്ദ്രയും ചേര്‍ന്ന് കാര്‍ ഉന്തിക്കയറ്റാന്‍ ശ്രമിച്ചു. എന്നാല്‍, മദ്യലഹരിയിലായിരുന്ന ഇവര്‍ക്ക് അതിനു കഴിഞ്ഞില്ല. ഈ സമയം സമീപത്തെ ബുള്ളറ്റ് ഷോറൂമിലെ ജീവനക്കാര്‍ സമീപവാസികളുടെ സഹായത്തോടെ കാര്‍ കുഴിയില്‍നിന്ന്​ കയറ്റി.

ഇതേതുടര്‍ന്ന്​ മദ്യപസംഘവും കാര്‍ തള്ളിനീക്കിയവരും തമ്മിലുണ്ടായ വാക്​തര്‍ക്കം അടിപിടിയിലെത്തുകയായിരുന്നു. ഇതിനിടെയാണ്​ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞ്​ വെസ്​റ്റ്​ സ്​റ്റേഷനിലെ സ്​റ്റേഷന്‍ ഹൗസ് ഓഫിസര്‍ എം.ജെ. അരുണ്‍ പൊലീസ് വാഹനത്തില്‍ അതുവഴി വന്നത്.

അടിപിടി കണ്ട് വാഹനം നിര്‍ത്തിയ അദ്ദേഹത്തെയും മദ്യപസംഘം ആക്രമിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു. തടയാനെത്തിയ പൊലീസ് ഡ്രൈവര്‍ ജോണി​ന്റെ കൈ കടിച്ചുമുറിക്കുകയും മര്‍ദിക്കുകയും ചെയ്​തു. സമീപവാസികളുടെ സഹായത്തോടെയാണ്​ മൂവരെയും പൊലീസ് കസ്​റ്റഡിയിലെടുത്തത്​. ആനന്ദ് കൃഷ്ണ യൂനിയന്‍ ബാങ്ക് ജീവനക്കാരനും സഹോദരന്‍ അരുണ്‍ കൃഷ്ണ മൊബൈല്‍ കോടതി ഉദ്യോഗസ്ഥനുമാണ്. കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കിയ പ്രതികളെ കോടതി റിമാന്‍ഡ് ​ചെയ്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment